Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Nay vẫn đang kéo HPG nhưng thường thì sẽ kéo NKG HSG để kéo HPG mới có tính tự nhiên của TT - Nay kéo HPG để chốt PS, HSG NKG vẫn không chạy mà đáng lẻ nó đã tím.

TT phân hóa và đang là hàng keenh trên dòng nhẹ tiếp.

TIG đánh rát với cái game tăng vốn với cổ tức nhỉ. hàng ngon và pha rũ kinh điển thật

3 Likes

Đúng là quá kinh điển bác ạ. Anh chị nào ko vững lòng tin, nản bán là thôi luôn

1 Likes

Mình cũng đi 1 phần mà, ngay giai đoạn sợ margin call là miinhf phải hạ đi chút dù biết TIG cực ngon và có game lớn đăng sau nhưng HNX đánh rát và tạo lập nhìn được độ sâu thị trường nên khó lắm.

2 Likes

Thị trường này còn rủi ro mg call ko bác cap

Không bạn, vol nhỏ đi ngang thì không nhé - nhưng CN đang ôm 5 phiên và phiên nay NN mua thì theo mình có TD kéo, 1 là NN chốt F1 2 là TD gom short F2.

Mình vẫn sẽ cho răng sẽ chỉnh dù xác suất thấp hơn vì phân hóa quá, có vài con vài dòng nhẹ chạy, CK nay cũng cụt đầu, kéo rất cố HPG, MSN MWG cũng vậy. Dòng bank đang như ngàn cân treo sợ tóc, các bạn có thể nhìn chart của các bank lớn, nếu tạo lập thả bank mất nền để rũ, họ VIN gồm VIC + VHM tương tự và chấp nhận hedging phái sinh thì lúc đó mới có big short thay máu, khi có big short mới bieets có rủi ro margin call không.

2 tuần đầu lợi nhuận được tầm 10% neen mình chấp nhận lui quân khi không đọc vị được TT, TT nó cho ăn mỗi ngày 1-2% lững thững lên nhưng khi F0 nhảy vào nó vả cái 2-3 ngày đi 10-15%. Dù vậy có nhiều leader rất khỏe và nó đánh mình không dám vào luôn :sweat_smile:

4 Likes

chào các cụ nhé,TIG ngon,còn con penny NRC ngon ko kém,thông tin NRC bán đất thảo điền xắp tới ( 25 tỷ / nền) bán một vài chục nền là cũng khủng nhỉ.

Phiên nay dự kiến sẽ có phiên tỷ cổ - Kỳ vọng bank kéo dứt khoát còn ko thì sẽ tạo mẫu Evening star + vol lớn là rủi ro rất cao nhé. NN lại bán ra cực mạnh, phiên qua TD + NN mua để vừa chốt F1 và gom F2 thì nay bắt đầu bán ra, từ 13h45 các cụ nên canh bảng nếu còn cầm nhiều hàng.

1 Likes

Sam có tí đất Nhơn trạch mà làm dữ quá anh

1 Likes

Tiền nó vào thì phi thôi em. Thường lúc vol bé ■■■■ cụ nào dám lặt nhặt gom, nổ vol phân phối thì bu vào mà. Sam mà ăn cái cảng vs BDS xung quanh cũng ngon quá.

2 Likes

Cảng của Sam thì chắc 2026 mới xong mà anh. Em nghĩ nó lấy tin bđs dưới Nhon trạch đang lên để đánh

1 Likes

Ae nay chốt lời nhiều quá, mua với giá 10 thì chốt lúc nào vs CEO chả được. Chốt mạnh đi ae, chốt xong ae ta cùng đua lệnh

Các cụ canh CNG kìa, CNG kỳ vọng sẽ đánh bứt đỉnh sau phâ rũ và bắt đầu chu kỳ tăng trưởng mới do phát triển hệ thống và gần như độc quyên phân phối LNG ở Vn. Con này các cụ hold mình khuyên nên mua. Rất nhiều con tốt tăng trưởng mới đều có pha rũ ác sau đó đánh vượt đỉnh nhe.

4 Likes

TIG phiên nổ vol khủng.các con zời lo hàng về thọt .a long rít cho phát chăc phát điên a ak

2 Likes

ASM cũng ổn quá anh

1 Likes

Con này nó mảng nào lớn nhất anh: BĐS, Năng lượng hay Tôm cá vậy anh

1 Likes

Nó chính là BDS và năng lượng. Tôm cá là phần công ty mẹ của IDI

2 Likes

TIG đẹp qu. Gia tăng thêm được không ạ bác @Scorpionxt

1 Likes

thôi chạy rồi thôi, chờ test lại hãy vào - trên sàn chỉ có vài con ngon được như TIG rũ rát xong vượt VGS TIG DBC ELC BAF LPB TNG LAS AAA…sắp tới kỳ vọng có thêm CNG YEG DRC GVR HDG …

Các bạn thấy hàng đa phân là sản xuất mang tính độc quyền và đã có chuyển biến trong kinh doanh, bắt đầu chu kỳ tăng trưởng mới…những con vẫn còn nằm trong kỳ vọng hay hàng bluechip Midcap mà anh em CN ôm nhiều thì vẫn đa phần ngụp lặn ở đáy. Tiền đang vào bank và phân hóa vào các dòng nhỏ nhẹ chứ theo mình sẽ khó kéo FOMO để cho anh em CN chốt lãi lắm.

5 Likes

Ceo nhịp này đánh anh ơi, có thể tung tin gì đó về Phú Quốc, Vân Đồn hoặc cái Hana ở Mê Linh

2 Likes