Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Anh Cạp dạo này khoẻ không. Hơn 1 năm mới quay lại diễn đàn. Chắc người cũ giờ không còn ai nữa rồi.

Mình vẫn ổn, thanks bạn.

2 Likes

vẫn còn e đây bác.kkk

3 Likes

Bán mạnh mấy con này cho nó chết giải thể công ty luôn đi anh em ơi kkk

ngoài anh Bọ cạp, rất nhớ anh TuongHuynh đã theo con CEO tới cùng… giờ này chắc anh cũng thư thái, bình an ngắm biển Phú Quốc… chờ ngày con CEO đi đến giá trị của nó

APG chạy rồi -BKG đang tích lũy, ra tin cổ tức thì khả năng cao sắp đánh nhé. APG vượt 14.3 là bắt đầu tìm đỉnh cũ.

3 Likes

Một số hàng đang sử dụng kiểu kênh tích lũy hướng lên các bạn có thể cân nhắc : VPG BAF KSB SKG , dòng chứng FPT lần lượt vượt đỉnh còn FTS tích lũy chưa thấy đánh dứt khoát.

Mua vừa thôi và luôn trong trạng thái chân trong chân ngoài vì NN đang xả như lũ nhưng sáng nay tự tin long 2K HD thì khả năng nay khó rớt.

3 Likes

Tạo lập vẫn quyết kéo vượt 1300 theo cách mà anh em sẽ không vui lắm nhỉ - việc bán(xả) +(kéo) mua tạp trung các trụ như thế này sẽ không dễ ăn.

3 Likes

dau song bao gio cung keo blue chip truoc xong moi lan toa sang midcap penny

không còn ai nhắc đến CEO trên diễn các đàn CK nhỉ

1 Likes

Bao giờ CEO Dig ngày xưa ấy trở lại :))

Chở về 10 cân nhắc vào một ít cổ

1 Likes

Bắt nhốt A7 thì DIG /CEO sẽ trở lại giá trị thực

Có ve về 10 thực

2 Likes

Cách đây 3 tháng vào nói về CEO các cụ chửi rát lắm, bjo lại bảo về 10. Chịu. CEO giá này thơm rồi, mặc dù bđs nghỉ dưỡng còn khó nhưng đã qua đoạn khó nhất, kinh tế hồi phục bà con đi chơi nhiều hơn thấy rõ. Tôi không cầm CEO nhưng chúc cổ đông CEO vững tin, qua cơn bĩ cực đến hồi thái lai

1 Likes

Cảm ơn bác đã chia sẻ cùng cổ đông CEO kkk

Như lời đồn :))

1 Likes

trần vài cây nữa mới xứng :))

Có màu tím rồi AE! ^^

Đầy ông bán đúng đáy 16.x rồi pic im lắm, chúc ae ôm hàng chặt cho mấy ống ấy vào ủn

1 Likes