Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Bạn xem lại topic tôi làm tôi định giá có liên quan gì A7 đâu???

Phân tích của tôi cũng đâu dựa vào lời lãi ngắn hạn.

Bạn muốn tranh luận A7 thì hỏi A7 chớ. Hd của CEO 18 tháng, nếu bán ở Q4/2021 sốt thì bạn nghĩ lợi nhuận book thời điểm nào cho bds?

1 Likes

Phải để CEO tách riêng ra so với Dig. Ceo ngon nhưng Dig ngắn hạn vẫn có thể bị ảnh hưởng dù chả liên quan mẹ gì về kinh doanh.

1 Likes

Đúng bác ạ, 2 bên hoàn toàn không giống nhau. Nó đi theo 2 hướng khác nhau. Nay CEO tạm ổn, DIG cũng cầm máu sau khi bị Himlam bán. Du lịch phục hồi dần sau dịch kỳ vọng dự án của CEO và khách sạn của CEO sẽ cháy hàng time tới.

1 Likes

T+ chỉ nghe hô hào nên gom chung CEO DIG L14 phản ứng vậy đó bác, sau nhịp rũ này chắc cũng rớt hết rồi, không biết nhóm nđt bắt đáy mới này thế nào nhưng rõ ràng là nđt giá trị ngày càng nhiều, khối lượng giao dịch ngày càng teo tóp, các nhịp điều chỉnh sao em đoán không còn thô bạo đâu vì chất lượng cổ đông đã khác

T3 lúc nào cũng có, đám giỏi về kỹ thuật cũng nhiều ( nhưng dâm bắt đáy 2 hnay m tin không nhiều kể cả broker dày dạn kinh nghiệm)

Nhưng kệ bác ạ, vùng cân bằng xác định đáy hấp thụ hết cái xấu thì nó sẽ đi lên. Nó có về thì cũng về lại đáy rồi lên chứ ko xuống nữa.

Chắc bạn ấy vừa cắt lỗ rồi, cần thời gian bình tâm lại, bị tẩy não nên mua theo hô hào dễ điên lắm

Ok bác! Khi nào qua 1 khúc cua gắt thì mình lại ngôi lên :joy:
Hẹn gặp nhau nơi cuối con đường.
Có tin về doanh nghiệp mình lại chia sẻ chứ xanh đỏ tím mình chịu, chả biết đâu mà đoán.
Cảm ơn bác giữ nhiệt và truyền lửa cùng ace cổ đông, đặc biệt là pha bắt đáy đi vào lòng người hâm mộ hôm nay nhé! :clinking_glasses:

2 Likes

Cl khắp topic liên quan cổ A7 đấy.

1 Likes

A7 cho đi tư duy và tầm nhìn vĩ mô.
Topic của bác là 1 bài phân tích chi tiết trên cơ sở khoa học mà cũng vô chim lợn được thì đúng là bọn không có não, không biết phân biệt đúng sai.

Đi ra đi, ở đây ai cũng tốt nghiệp đại học mà :slight_smile:

Ae thấy rẻ thì múc thôi, chấp cả nhà chim lợn, hqua còn đang chạy đi cầm cố bank cái xưởng ở quê mà chưa giải ngân được. Tiếc quá.

2 Likes

Kaka.phải vậy mới an yên nắm giữ đc.e all in rồi.1 xanh cỏ 2 đỏ ngực

1 Likes

Dm tao nói thật với mày nếu ko có vụ FLC và tân hoàng minh từ trưoc tết và 2 tuần vừa rồi thì giờ DIG 300k còn CEO 250k rồi.nhưng thôi.dù sao ung nhọt thì sớm hay muộn cũng phải nhổ đi.cũng như mày sớm hay muộn cũng sẽ nhận ra cổ nào là cổ tốt thôi.tao ko mong mày mua ceo và dig cho nên mày nên biến đi.ở đây ko ai hoan nghênh mày cả.về vph mà thủ dâm đi

1 Likes

Chúng nó đâu có CL nội dung và định giá CEO, chúng nó chỉ cố dìm A7 thôi :rofl: :rofl: :rofl:

Nhưng phải nhớ, A7 là người có tầm nhìn và rất kiên định, đó là điều mình rất nể phục. Mình luôn để 70% NAV trong tài khoản cầm CEO DIG dài hạn, dù mình phân tích và đoán được điểm rơi thời điểm này cả thị trường lẫn CEO tới 90% trước 6 ngày nhưng không hề bán ra, đó là “KỶ LUẬT”

Phải kìm hãm được sợ hãi và long tham ngắn hạn, nếu muốn giàu !!!

7 Likes

Chuẩn bác ak.dù biết rằng nhảy vào nhảy ra cũng sẽ ăn đc ít lời đoạn này nhưng e nhất quyết ko bán.nó làm hỏng tư duy.k phải lần nào dự đoán cũng chính xác.đúng 9 lần mà sai 1 lần là nát bét

Em sẽ cần bác viết thêm vài bài hịch " CEO hóa rồng" đấy :grinning_face_with_smiling_eyes:

Đang vay thêm đây, “đậu mai” xuống nữa vay nóng chơi tất tay tử thủ luôn không phải xoắn!
Nhân viên ngân hàng tư vấn xong còn

múc theo tôi nữa là :))

1 Likes

Vâng bác ak.cần có những người như bác và chủ pic + thêm A7 soi đường chỉ lối cho ae f0 bọn em.nếu ko thì chắc bỏ thị trường sau vụ chục phiên sàn rồi.giờ thì chấp hết.lì đòn theo các bác

1 Likes

Ngồi im thôi, ra ngoài giá đất vẫn tăng đều đều ít nhất 20% 1 năm. Làm gì có chuyện cổ đất đứng im :))

Nói thật mình hiểu vừa rồi nhiêu anh em đu cao không thích cách mình hỗ trợ anh em về điểm mua mới và không tin có giá 55 (hóa ra còn giá 51) nhưng đứng vị trí NDT nếu người đông hành cùng chúng ta tin tưởng nhau, có điểm vào tốt và khi NDT dài hạn có thêm tiền có điểm vào tốt từ đám T3 cắt lỗ nó luôn tốt hơn.

Mình không khuyến khích anh em nếu không nhìn xa được và chịu đau thương được cứ đu xanh tím (mà bạn coi, chúng nó sẽ đu xanh tím liền đấy mà), còn NDT dài hạn, cứ chỉnh sâu là múc !!!

1 Likes