Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

b nắm giữ luôn hay danh 1 phần lướt theo sóng để gia tăng lợi nhuận vậy

Mình k giỏi kỹ thuật và chưa có kinh nghiệm đánh lướt.nên mình chỉ dùng 1 tk thôi.nắm giữ dài hạn.dù biết là sóng chỉnh còn chưa biết khi nào dừng lại nhưng cũng k nên ra vào nhiều.hỏng tư duy.tùy trình độ và cách đánh của mỗi người thôi.còn mình thì kiên định nắm giữ ceo đến khi đạt kỳ vọng mới bán.

Khả năng cao chiều nay thị trường lại ổn, giá sales hết ngoài trừ biến do còn DIG tạo ra nhưng DIG cũng ở vùng khá vững.

1 Likes

E quyết định k xem bảng điện tử nữa rồi.kệ hết.để cho thị trường quyết định.ae có thông tin bán hàng hay cập nhật dự án thì chia sẻ cho ae thì cảm ơn.

2 Likes

Thị trường chung tăng lại là tâm lý tốt, nhỏ lẻ hết hàng bán luôn rồi, nền chắc quá

1 Likes

À ngoài CEO anh nắm giữ dài hạn và thấy cơ hội ngon nên đang tăng vốn thì anh vẫn có 30% NAV đầu tư theo dòng tiền em ạ.

Cái phần đầu tư dài hạn, tách ra một tài khoản rồi vứt đó, nếu mua thêm xách ra để vào. Còn phần đầu tư theo dòng tiền bỏ riêng ra.

Vâng e thì vốn mỏng all in hết vào ceo dig rồi.thỉnh thoảng lương về thì mua thêm thôi.

Thực ra thời điểm này sao mình tự tin là vì vol rất bé, và mức chiết khấu quá tốt.

Thậm chí bắt đáy và chấp nhận mức sai lệch âm 5-10% vì vol này chỉ cần dòng tiền vào, gãy phát tím ngay, mà CEO thì chỉ cần nó xanh tím cái là đám con nhang sẽ vao topic này hỏi còn vào được không các bác ngay.

1 Likes

Rồng lộn rồi

CEO vol kiệt rồi, hiệu ứng theo DIG cũng như dòng BDS nói chung… DIG nếu theo dõi thống kê mua bán của tổ chức thì ko có gì đáng ngại HL bán có tổ chức khác cân hết, thậm chí hôm qua lượng mua tổ chức còn dương. Họ đè giá DIG để gom lúc HL cần tiền buộc phải bán. Vẫn cứ túc tắc nhặt cả 2 mã :slight_smile:

1 Likes

CEO sẽ khỏe hơn DIG

1 Likes

Sáng nay có dấu hiệu kéo CII, con này trước cũng song hành Dig Ceo tạo hiệu ứng tốt cho BDS.

CEO đang vận động tốt thì khả năng giá sales hơn cho BDS sẽ khó nhé. Còn Dig ai cũng hiểu chuyện gì đang xẩy ra, rồi CEO sẽ tách ra tự vận động đúng nghĩa.

1 Likes

Uhm mẹ bạn đấy, rồng lộn mới đẻ ra được đứa miệng to não phẳng như bạn.

Sau 11h, khối NN duy trì đà mua ròng trở lại, VN30 test 1505 2 lần không thủng thì theo mình 90% là thị trường đã câng bằng nhé.

1 Likes

Hnay nhiều công ty chứng khoán báo call mg, sau buổi sáng thì trị trường dần đi vào trạng thái cân bằng.

1 Likes

Ai bán thì cũng bán hết rồi bác, còn lại nđt giá trị thôi, lực mua thì càng xuống thấp càng lớn nhưng chưa có tính hiệu để họ tranh cướp.
Nhưng sau này có xanh tím thì topic này em hy vọng cũng đừng hô hào nhé bác, thị giá thì phải lên xuống, em không ngại chim lợn nhưng chửi nhau làm mất giá trị topic bác bỏ công sức gầy dựng.

3 Likes

Hy vọng nhà này là nơi không chim lợn để ae lui về tránh những ngày sóng gió

BDS đang hồi chung, CEO khỏe hơn DIG nên giảm ít hơn, hồi nhanh hơn… Hi vọng CEO sẽ dẫn đường cho DIG.

1 Likes

chim lợn là 1 nghề kiếm cơm… nên nó sẽ len lỏi mọi ngóc ngách đó cụ… khà khà… mà thiếu tụi nó khác gì bản nhạc thiếu mất 1 nốt SON

3 Likes

Mình chỉ thấy chiết khấu tốt và điểm vào đẹp tích sản, mình không khuyến nghị mua hay bán.
Lúc chỉnh đỏ sâu là để mua, còn sau này xanh tím, anh em chỉ vào chúc mừng nhau thôi.
Tốt nhất là anh em 4 phương có thông tin dự án, khởi công, mở bán, pháp lý quăng vào đây hộ.
Tạo ra một cộng đồng có tầm nhìn, hảo sảng, ai biết có ngày anh em mình gặp nhau ngoài đời làm vài thùng bia kể chuyện nhau về về những khúc cua cuộc đời !

4 Likes