Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

good idea :slight_smile:

Ở đây mọi người lập luận chặc chẽ, chim lợn thì vô cắn cùn thôi bác, có thấy phản biện gì đâu, nó giống nốt lỗi hơn.

1 Likes

Nhất trí! Hội đại gia cổ đông CEO nhé bác

2 Likes

CEO lệnh bán toàn nhỏ lẻ, Vol cũng bé dần rồi, sang tuần lại phi thôi

Quan sát như vậy là chính xác, đây là lúc tổ chức họ lặng lẽ gom, vol tiệt rồi thì tiền vào cái là phi.

Nhưng đoạn này đừng có đoán tương lai hay lúc nào nó phí, khi chỉnh và chiết khấu tốt, vol tiệt thì cứ đi gom cùng CM.

Lúc mọi người chán nản nhất, T3 bán hết đảo hàng, hàng trong tay CM và NDT lâu dài thì tự khắc nó bay thôi, cứ nhìn dài thấy rẻ ôm vào chờ thời. Âm 10% cũng chỉ bằng 1 phiên CE mà có gì phải tâm lý.

Chính phủ phím hàng gì vậy các bác? :joy:

2 Likes

BDS du lịch và đô thị là làm ăn cả trăm năm. Còn đám lừa dân ăn cắp đất phân lô bán nền tạo sóng rồi biến cần phải cắt.

Không múc thêm bây giờ chả nhẽ đợi nó phi rồi mới múc à anh em

3 Likes

bác cho hỏi mình ứng trước tiền bán cổ phiếu bên TCBS để mua , thì lúc nào nó thu phí ứng với cả thu ở đâu vậy bác

Mình cũng không rõ bạn ơi, phí này bé quá nên trước giờ mình hold là chính nên không quan tâm mấy cái phí.

1 Likes

Biến đi.

Ôi thị trường thật lạ lùng :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

ae thư thái thư giãn cuối tuần… bọn chim lợn sẽ tích cực hót líu lo hơn 200% công suất cho mà xem… khà khà :grinning:

1 Likes

Cuối tuần anh em thể hiện sự sợ hãi coi, anh em nào chán nản bán rồi vào " say goodbye" mọi người và chúc người ở lại vui vẻ cái.

Đám Vn30 bóng bóng nổ một cách quá đáng :rofl: :rofl: :rofl: làm cả làng chết toi.

đảo qua mấy pic của DIG cũng thấy có ối bác nói lời từ biệt rồi bác ạ
Tưởng tượng cảnh đã giữ được gần đến nơi rồi lại cắt đúng đáy … thốn phết bác nhỉ kkk

1 Likes

Cầu vào sắp tới sẽ có:

• Một cơ số ae nắm giữ dài hạn, lương về tiền về là múc thêm và ôm
  • Tổ chức bên ngoài nếu thấy giá ngon họ cũng múc.
  • Công ty vẫn làm ăn ngon lành, sắp bán hàng thu tiền, đường cao tốc sắp xong thì làm gì có chuyện giảm lâu. Về dài hạn cứ giữ chặt, nằm im, tắt app đi làm việc khác.
2 Likes

Ae bds can 1 trai tim that nong, mot cai dau that lanh luc nay!!!

1 Likes

Nhìn cổ L14 rất im ắng, cổ đông thấm nhuần lý thuyết của A7 rồi ko thấy nhộn nhạo như bên DIG CEO. Ae phải học tập nhiều.

2 Likes

Thực sự thị trường nó phải vận động như vậy. Long tham con người điều khiến lý trí, khi xanh tím thì đầy nhiệt huyết lòng tin húc múc xúc nhưng khi đỏ chỉnh thì quên mẹ hết mục đích mình mua. Nhưng mua bán nên tự chủ, cuối cùng nói lời chào lịch sự cùng nhau là được.

Đó là lý do khi đỏ và chỉnh như thế này mình lại thích mua và thích viết nhiều cùng anh em để anh em không quên mục đích ban đầu, không thể biết đâu là đáy nhưng nhìn nội tại DN thấy chiết khấu đủ là mua. Đôi khi âm 5 10% ở vùng đáy nhưng chỉ cần bật dậy cái là đã lãi rồi.

3 Likes

Giờ chả có tin gì tiêu cực mà ndt hoảng loạn bán tháo ko sàn nổi, đến khi doanh nghiệp tăng nóng dòng tiền nóng đổ vào thì mỗi ngày 10% phi như bò tót. Ôm cổ tốt r ae ko phải xoắn.

2 Likes