Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

CEO về 10 có mà mất công ty

1 Likes

Cảm ơn bạn, thực sự nên mua những lúc chỉnh sâu và vol thấp như lúc này thì khả năng xuống sâu hơn không có còn lên thì nó như cây cung.

Nhưng đa phần các bạn thích đua xanh tím, nên nó chỉnh phát âm mấy chục % lại…không quen :blush:

Giá bây giờ thơm …
Chắc t2 e gom thêm hehe

t2 bác bảo em gom thêm CEO hay mua 1 ít DIG , có đc 26 củ nữa thôi đang phân vân ko biết gom thêm gì. Giờ ko gom thì sau này có tiền cũng chả dám gom vì lúc đó tăng như tên lửa rồi

1 Likes

Vol giảm , ae nên xúc 70% là đáy quanh đây

2 Likes

Dig giờ chưa biết HL ra sao nên theo mình cứ đánh chụm CEO nhé. Nhưng thời điểm này các bạn đừng mong giàu nhanh, chấp nhận dung sa là mình đang mua " vùng đáy" chứ không thể mua " đúng đáy". Đến lúc nó cần chạy thì chạy như bay.

Lúc này ngon, đừng sợ !!!

3 Likes

Cái ngày đó nó cũng k phải xa lắm đâu cụ à.

2 Likes

Ông mẹ nào cũng học thuộc lòng cái câu. Hãy tham lam khi người khác sợ hãi và hãy sợ hãi khi người khác tham lam. Vậy mà chưa gì thấy người ta chạy mình cũng tháo dép chạy tụt cả quần. Học vẹt

1 Likes

Tại thấy anh chị cùng công ty bảo CEO cổ phiếu loãng không cô đặc như DIG bạn ạ

Múc! Đếch phải xoắn
hình ảnh

7 Likes

Bác có múc DIG không

Còn xèng là múc cật lực. Chấp nó xả

1 Likes

Một tuần khá buồn cho anh em CEO, dù đáng lẻ Vol bé và vùng hỗ trợ tốt, lực bán ít nhưng ảnh hưởng của việc HL bán Dig nên CEO vạ lây. Trước kỳ nghỉ cuối tuần viết thêm cho anh em một case nữa để anh em suy nghĩ, đây là đồ thị con DGC - Hóa chất Đức Giang - đặc điểm là độc quyền, thoái vốn nhà nước và gặp sóng vật liệu. sau 2 năm x10.

Tại sao mình đưa ví dụ này vì có chút tương đồng , thời điểm DGC thuộc nhà nước nó cùng giống như thời điểm BDS và Du lịch bị đóng băng, bị dìm bị media đè nén, rồi nó cũng tích lũy, cạn vung vol bé tý. Nếu trên sàn, xét về BDS du lịch, đất đặc khu có thể nói CEO độc quyền trên sàn vì ít con nào ngon như CEO (SCR có ít) cũng như DGC gần như độc quyền (miền nam hiện còn CSV).

Đấy mấy ai kiên trì ôm DGC từ giá 2x ??? anh em làm gì để 2 năm x10 tài khoản ???

4 Likes

Giờ 90% DIG rồi, còn CEO thì mua thêm nhưng đợt rồi có tiền tôi all in hết CEO trước.

4 Likes

Nhìn chung cuộc thi nào cũng chỉ trao giải cho 4 ông về nhất nhì ba tư thôi. 5% winwin

1 Likes

Scr không ngon bằng ceo bác ơi. Cái salivia giờ mới lập dự án cho media lên bài tầm tháng 5/2021 còn ceo làm dự án trc đó nên giá vốn ổn hơn nhiều :smiley:

Ngặt cái scr đang có 140ha dự án bđs kcn mà đang dính với tín nghĩa nên cũng trầy trật đó

1 Likes

mình đợt này có toàn múc CEO hết còn mấy còn lặt vặt linh tinh ko nói, tại đang gồng FRT không thì có tiền múc rồi

1 Likes

Đúng bạn, CEO được A7 khai quật vào tháng 11/2021 còn Dig được khai quật từ từ đầu năm 2021. Thế nên chưa nhiều tay to ôm được vào hết.

Thế nên đoạn này là đoạn để anh em mình gom (tiết cung đấy, mỗi phiên chỉ còn 1-1.5% CPLH) thì nó sẽ bay đấy. Sắp tới nó mở margin nữa nó sẽ hấp dẫn đám tay to nữa.

3 Likes

Đọc kỹ bài việt bạn nhé, mình nói về " thế độc quyền về BDS du lịch và đặc khu kinh tế của CEO" SCR có chút xíu cũng trên sàn nên không thể so, hay FLC cũng có nhưng cán bộ xộ khám…

2 Likes