Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Xem thấy FLC chính ra quỹ đất còn nhiều hơn CEO bạn nhỉ

1 Likes

CEO tôi nghĩ nó sẽ phi mạnh đấy!

3 Likes

Đúng, nhưng pháp lý ntn thì không ai biết :rofl: :rofl: :rofl:

Vì đại đa số nhỏ lẻ theo tư duy A7 nên mua ceo và dig.khi họ mất niềm tin vào A7 thì họ bán cả ceo và dig thôi

2 Likes

Flc quỹ đất nhiều mà sau vụ bê bối khả năng bị thu hồi lại hết. Tương lai cũng rất khó đi xin dự án

1 Likes

Không phải là “sẽ phi” mà sẽ là " phải phi mạnh" bác ạ. Nhưng anh em phải để nó vận động, nhiều anh em ôm dài hạn nhưng cứ phải " mua cái vài ăn vài chục % ngay hoặc sang tuần phải phi vài chục %" . Em nói thật, toàn đám FOMO và rình ăn cướp núp lùm, thấy xanh tím nó nhảy vào ăn cướp, được vài line xong lập nick ảo đi CL.

3 Likes

Đầu tư vào công ty , anh7 chỉ giúp chúng ta nhìn ra sớm hơn thôi.

1 Likes

Nhất trí cụ!

1 Likes

Cuối tuần rồi, ai chán sợ bán thì bán rồi, ai có tầm nhìn, kiên nhẫn gom góp, quản lý " lòng tham và sợ hãi ngắn hạn" dám đi ngược với đám đông nắm giữ và mua thêm thì ở lại.

Khi mà broker không còn khuyến nghị CEO nữa, khi mà đám ký sinh trùng thoát hết, chán chả có ai bán, cũng chả ai nhắc đến mua nữa thì anh em mình lại hưởng thụ thôi.

Đôi khi thành công phải chịu được sự cô đơn các bác ạ :blush: :blush: :blush:

CEO copy

3 Likes

Ah. Z e hiểu lầm bác.
Sr bác. Chứ e ghiền CEO lắm, SCR k đủ trình so vs CEO

1 Likes

Viết phải rõ ràng đấy bạn, chứ không CL nó lại soi và bảo CEO độc quyền đâu SCR cũng có, FLC cũng có… :rofl: :rofl: :rofl: nhưng có được nhúm bé xíu còn CEO thì chà bá ở PQ và VD mà.

2 Likes

Scr cao ốc , vs có quỹ đất Phú quốc mà góp vốn nhiều tk quá ko ngon

1 Likes

Chỉ cần Anh Em đồng lòng cổ phi không bán, cổ chỉnh múc thêm thì CEO tăng x lần tài khoản thôi. Thiên thời không thể cản :relaxed:

Cái hình minh họa đúng lúc này nhất :smiley:

1 Likes

Tấm hình nhiều ý nghĩa.
Ai cũng dễ giàu từ chứng khoán thì xã hội k có người nghèo r. :kissing:

1 Likes

Đúng bạn à, tôi biết điều đó, ceo vol cạn lắm rồi, chỉ cần có tin tốt về bds là nó bay thôi. Tiếc là all in ceo, dig giá cao và hết tiền nên ngồi yên thôi, giá đẹp mà hết xèng.

1 Likes

ae nên hiểu ntn … vì sao xã hội 90% thuộc giai cấp bình dân, chỉ có 10% là giới TINH ANH, THƯỢNG LƯU. rất đơn giản sự khác chính ở 1 thói quen xấu ntn… Siêu thị, cửa hàng tổ chức khuyến mại, giảm giá 20-30% là bà con alo xô, xếp hàng đi mua tích trữ túi bụi… Trong khi TT CK cổ ngon bán hạ giá, km lớn thì số đông hầu hết coi đó là quang tèo, sai lầm và bỏ chạy… và khi siêu thị, cửa hàng tăng giá thì kh đi mua chỗ khác. Và khi TT CK tăng giá thì bà con khí thế HỪNG HỰC đổ xô MÚC, XÚC, HÚC, ĐUA XANH, ĐUA TÍM…

Khà khà… đây chính là cốt lõi sự khác nhau giữa tài sản và tiêu sản :grinning:

3 Likes

Hay

1 Likes

Các lưu ý chút là khác với các công ty bds khác, CEO ngoài BDS lại khá mạnh mảng du lịch đồng nghĩa việc chúng ta định giá mỗi giá đất là bỏ qua mất thặng dư sinh ra hàng chục năm từ khách sạn, resort mà CEO sở hữu…

Cứ xem như mỗi anh em đang sở hữu vài chục m2 vân đồn phú quốc " giá bằng chi phí GPMB " để đó thôi.

3 Likes
4 Likes