Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Giới đại gia vn thính lắm. Đất đẹp nó cướp hết ấy mà :rofl:

1 Likes

Chả phải giới đại gia thích mà giới nào cũng thích, giới nam giới nữ giới bede cũng thích nhưng phải có tiền mới chơi được.

Thế nên giờ chưa đủ tiền để chơi hoặc đủ nhưng muốn chơi đất biển, đất đặc khu giá rẻ thì mua CEO, giá chỉ bằng chi phí GPMB.

1 Likes

:rofl::rofl::rofl:có giới chiên gia broker đồ chê ceo dig kêu hàng bơm thổi đó a

1 Likes

Nên họ mới làm chuyên gia lo cơm từng bữa noia chuyện hàn lâm.

Mình thường dân cứ lặng lẽ đi đúng đường rồi lặng lẽ X lần tk mặc cho đám chuyên gia gào thét. Đời vẫn vậy mà.

1 Likes

500-600 Ceo đẹp bài.

1 Likes

chuẩn rồi, chim lợn đang hô hào CEO sập các kiểu :)))

1 Likes

Kệ tụi gà con lúc nào thấy có biến là cũng nghĩ diều tha quạ mổ. Dạy gà làm giàu khó lắm.
Tầm đến đâu thì tiền đến đấy.

2 Likes

từ giờ trở đi BDS chỗ nào có view ven biển, viên hồ điều hòa là auto đắt giá nhất… biến đổi khí hậu nhiệt độ trái đất ngày một tăng… xu hướng bất biến k thể tránh khỏi … khà khà

2 Likes

Tin đồn rồi sẽ lại khắp nơi là LFI thoát CEO, CEO sập, chả ai mua bán…BDS sập, du lịch sập…

Mình nói thật các bạn kể cả CEO ko có LFI cũng sẽ có tổ chức khác cân, khi mà du lịch trở lại (hiện tại vẫn bị chút ảnh hưởng từ war và China lockdown) thì du lịch và bds du lịch của CEO nó là độc quyền trên sàn (nhìn lại con DGC để hiểu sao m dùng từ độc quyền)

Thế nên càng đồn càng la càng mua, sắp tới CEO mở margin nó thu hút đâm kền kền tham lam, tha hồ ủn nhé.

3 Likes

CEO ngon thì ắt hẳn có tổ chức/ quỹ/ nđt khác người ta sẽ vào. Mấy ngày nay dòng bđs nó giảm quá, tôi nghĩ phần lớn do tâm lý + anh em nđt dòng bđs đánh theo DIG, nên khi HL xả hàng, giá rớt thì anh em cũng ngại xuống tiền các mã còn lại.

Riêng về chính sách thì tôi chưa thấy có gì bất lợi cho bđs, ngược lại càng làm cho CUNG bđs khan hiếm. Tầng lớp giàu sang, tinh anh người ta trú vào bđs mất tiêu rồi, ko ai dại dột giữ tiền vì cung tiền tăng, lạm phát => sức mua đồng tiền sẽ giảm. Giả sử anh em có vài chục tỷ trở lên, có phải anh em cũng mất ăn, mất ngủ, chạy đôn chạy đáo đi mua bđs trú ẩn hay ko?

Hiện tại, doanh nghiệp cũng còn đó, đang ngày đêm phát triển để đạt được kế hoạch năm. Đừng để bảng điện giày xéo nữa. Tại sao khi giá 7x, 8x, 9x anh em vẫn mua? anh em mong đợi gì?

1 Likes

Phải có những lúc ntn mới có cơ hội giá rẻ mua dù thiệt cho anh em lỡ FOMO đu cao.

Nhìn nó là cơ hội chứ đừng tiêu cực là lỗ. Trước DH Đảng luôn có những pha đè nén sốc như vậy cho ngành nóng, noa ngon quá đè tạm, đè không được nữa lúc đo mua tím cũng khó.

Cái này mình chia sẽ thật anh em cứ chờ xem.

Nhưng cp phải để nó vận động, cứ ck tốt rải ra mua để đó.

1 Likes

Mấy con chim lợn ngu lol chứ có tiền éo đâu đi du lịch pq, vđ này kia . ra đó mà xem , cứ kêu ở đó hoang vắng cơ sở hạ tầng chưa ptrien
Đợi mà xây hạ tầng hết thì 5 lít/ cổ nhé :laughing:

2 Likes

@Ga_con_78 nhìn bức tranh này nhé. Ý nghĩa của nó sẽ nhắc nhở ta không đi theo đám đông và đám đông sẽ dìm ta xuống ở " tầm suy nghĩ của họ".

1 Likes

Chuẩn r anh. Chúng ta k thể chống lại những thằng ngu vì chúng quá đông và nguy hiểm
Chúng ta cứ âm thầm mua tiền thịt cổ đc định giá rẻ hơn gtri thật thôi ai nói j kệ cụ :laughing:

2 Likes

Cũng không thể chửi quá như vậy được bạn.

Chúng ta lặng lẽ gom hàng nhưng cũng nên nhớ 95% còn lại chính là đám ủn hàng cho mình đấy.

Giai đoạn này phải " cực kỳ lỳ lợm - cực kỳ bản lĩnh - bình tĩnh mà xúc"

Nếu ai còn sợ hãi quên đi vì sao mình mua, ai còn sợ hãi ngắn hạn vì truyền thông và CL, mình khuyên nên đối diện và mở đồ thị 2 con DGC + IDI ra mà xem.

Cái gì vừa ngon vừa hiếm thì lúc nta không biết vứt ra, cứ lặng lẽ đi nhặt. Đến khi nta biết rồi bắt chúng nó vào luxury shop mà mua.

3 Likes

Hqa e còn đọc đc bài khuyến nghị của broker mua DGC giá 21x kìa a :laughing:

1 Likes

Vừa cóa tin đồn LFI và A7 thoát CEO, liệu độ xác thực cóa cao ko bạn
Mình hỏi để biết thôi. cám ơn bạn

1 Likes

Mình ko rõ nhưng theo mình bạn nên bán đi.

2 Likes
  1. Ai mua bán cổ thì kệ họ, giá trị dn vẫn thế.
  2. Bạn tin a7 thì đừng nghe, còn ko tin thì cứ việc bán cổ .
    Đơn giản dễ hiểu
1 Likes

Hi, mình có hỏi việc mua, bán hay giữ đâu. tự dưng nay vào room thấy bạn nói thế nên mình hỏi độ xác thực thôi chứ mình ko hỏi bạn mua hay bán hay giữ. Cái đó mình tự quyết dc. Mình chỉ hỏi tự dưng cóa tin đồn nên mình hỏi thôi.
tkiu ad

1 Likes