CHÚ Ý : Topic báo cáo nhanh xử lý các vi phạm của thành viên

Bạn có nhầm lẫn gì ko? Hai nội dung hoàn toàn khác nhau, phạm trù nghĩa khác nhau.
Một cái nói về tính hữu ích của thông tin đưa ra, một cái vote đánh giá người khác.
Nhiều người ko có nghĩa là số đông. Vote thường theo cảm xúc yêu, ghét chứ ko hoàn toàn khách quan, đôi người biết rõ những gì ng khác làm là tốt, đúng, nhưng vì lòng đố kị, vì cái mặt thằng đó ghét mà vẫn phủ nhận ng ta đó.

2 Likes

Jean sao lại ra nông nỗi này : ))

Cảm ơn bác. Tôi không chắc những tài khoản nào là của @Jean.2007 . Dù phải hoặc không phải thì cả hai trường hợp đều nên được các Mod xem xét cảnh cáo. Một loại giật tít gây hoang mang cộng đồng. Một loại chuyên đeo bám, kiếm chuyện cãi nhau.

2 Likes

cứ đếm sơ sơ ra thì chú bé đần bị ban tầm chục cái nick rồi :)))
nhưng vẫn cố tạo nick lên diễn đàn lấy số má ko biết nhằm mục đích gì :)))
người bt bị ban là thường họ chẳng tạo nick nữa đâu nhưng bị ban cái là 1p sau có nick mới :)))

Đề nghị mod trao luôn tích xanh và huy hiệu thành viên gạo cội cho jean2007. Hoặc tạo ra 1 huy hiệu mới như thành viên thân thiết để trao cho jean. Chứ ngày nào cũng lên F ko ngừng nghỉ trong vài năm liền, điều đó đáng đc vinh danh.

3 Likes

Vào pic J đọc rất hữu ích Mod , trên f nầy mình thấy J có tâm và tích cực đưa thông tin suốt .

2 Likes

Thằng Jean này nó lùa gà vào room thu phí nên mới bất chấp. Nói chung Mod diễn đàn cũng hiền để nó muốn làm gì thì làm

Đề nghị Mod cử lý những nick vu khống và bôi nhọ danh dự thàn viên khác!

1 người ý kiến thì còn bảo vu khống chứ cả chục người cùng ý kiến thì khống cái củ cải.
Loại m bị ban cả chục cái nick rồi oan ức gì nữa mà khóc lóc
Đúng là gái đ~ già mồm

Thành phần vô học! Ngang nhiên vào topic của Mod chửi bới!
Mày có bằng chứng thì show ra đây?

Đề nghị Mod @SuperModerator xử lý công tâm các trường hợp công kích cá nhân vô văn hoá như thế này để đảm bảo công bằng và sân chơi lành mạnh cho tất cả các thành viên!
Tks!

Càng ngày thấy member lạm dụng tố cáo ở pic mod quá🙁 đọc nội dung mod đưa ra, nếu có chứng cứ dẫn nguồn vào . Mod cũng nên mạnh tay xử lý các đối tượng dựa vào đây quấy rầy mod và member

2 Likes

M ko phải dạy Mod. Mod làm việc có trình tự
Xử lý m xong khắc xử lý những thành viên khác. Sai đến đâu xử đến đó

Đội kẹp đỉnh NVL đấy :grin:

Nhờ các mod @SuperModerator, @Suzy nhắc nhở giúp nick này từ lúc vào F chỉ đi gây sự, tạo tâm lý ức chế cho người khác. Tks mod!
https://f247.com/t/2023-van-hoi-moi-target-1-500/271024/4686?u=nhamdoanhdoanh

Nó tăng rồi mới đưa ra nhận định thì không phải vuốt đuôi thì là gì hả cô em :smiley:

Đấy ko phải nhận định mà là nhìn thấy thì nói như kiểu mình nói chuyện với nhau, cứ nghĩ xấu cho người khác là do mình tự nghĩ ra.

1 Likes

Thế mày thấy anh nói có gì sai không mà tố cáo hả thằng Jean con ;)))

CP tăng thì vuốt đuôi
CP giảm cũng vuốt đuôi

Đây là bạn gái J, J con 9 tháng 10 ngày nữa mới có.

1 Likes

Mod xem lại vấn đề đánh cờ spam, có mấy người đang lộng hành trong diễn đàn 1 cách thái quá việc xài cờ spam bằng nhiều tài khoản.

1 Likes

Đây nữa nhé mod, là một đội đi phá, có mục đích xấu

2 Likes