CHÚ Ý : Topic báo cáo nhanh xử lý các vi phạm của thành viên

nick laxanhmuathu cứ nghe đến cổ đất là vào chửi

Đề nghị mod ban ngay những người này

Lập nick ảo lùa gà thưa Mod @SuperModerator

1 Likes

Nhờ Mod @SuperModerator xử lý nick rác @Jeanquanque (Nick này là nick rác của @Slyfox89)

Dạo này f nhiều rác quá: 2023: VẬN HỘI mới---> Target 1.500 - #4795 bởi Jeanquanque

1 Likes

@SuperModerator, @Suzy nhờ các mod kiểm tra và xử lý nick @Jeanquanque nick này tiếp tục đi cà khịa, châm chọc thành viên khác, ko có ý thức xây dựng cộng đồng F văn minh, lịch sự, trí tuệ.

1 Likes

Thằng nhóc Jean cũng dạng 2 mặt. Tạo một đống nick ảo rồi đi gây rối khắp diễn đàn. Chiều thấy cậu nhỏ vừa hô PSH xong lại báo mod vội xoá :)))))

Chú láo nháo quá! Pic PSH đó là thằng ất ơ nào lập nick rác rồi lấy Avatar của anh. Việc này anh đã báo Mod xử lý xong rồi!

Vấn đề thứ 2 là chú đang vu khống anh lập hàng đống nick ảo: đó là nick nào và gây rối thế nào?

Vấn đề nữa là anh bằng tuổi bố chú mà chú dám bảo anh là nhóc? Vậy khác nào ở nhà chú cũng nói thế với bố mình à?

2 Likes

Thế nhóc sinh năm 193x à? Nói trúng quá còn nổi đoá :)))) cứ tiếp tục trò chơi của nhóc, anh thích xem

Đề nghị mod @Suzy xử lý thành viên này. Chửi bậy rất thô tục. Thành viên này đã từng bị khóa nick giờ lại lập nick mới để gây war @MAKE_LOVE

1 Likes

Thưa @SuperModerator @MAKE_LOVE tiếp tục đeo bám các pic của mình gây mất đoàn kết và làm ảnh hưởng đến những anh em sinh hoạt chung.

Tôi vào nói chuyện bình thường. Ô chủ pic dùng từ " ẳng và khoá mõm" xúc phạm tôi. Nếu xem xét thì admin xem xét cả 2 trường hợp. Còn cu em Khải Hữu Nguyễn ra pic nói chuyện đi em. A đang thừa thời gian chém gió vs bọn em.

Xin chào 2 admin @Suzy@superModerator. Tôi nhận sai nhưng chủ pic @ Khai_Nguyen_Huu xúc phạm tôi trước trong khi tôi nói chuyện rất bình thường. admin xử lý thì xử lý cả hai mới là công tâm. Xin cám ơn.!

Nếu thành viên @MAKE_LOVE trao đổi tranh luận bt với bạn thì bạn nên sử dụng từ ngữ phù hợp, việc bạn xúc phạm trước cũng là vi phạm. Mod nhắc nhở lần 1 đối với 2 bạn @MAKE_LOVE@Khai_Nguyen_Huu , nếu tiếp tục tái diễn việc công kích chửi bậy gây sự để gây tránh cãi không đáng có thì sẽ xử lý theo nội quy mà không cần thông báo trước.

3 Likes

Đề nghị mod thêm tính năng chặn người mình ko thích vào pic của mình. Giống như Fb có tính năng chặn người vào xem trang cá nhân của mình. Điều này là hay nhất. Ngay từ khi mới vào diễn đàn mình đã không muốn nói chuyện gì với @MAKE_LOVE và đã chặn chat bạn này ngay từ đầu.

không nên có tính năng đó vì nếu cho chặn thì có ng lập pic xong sẽ chặn rất nhiều người ,r muốn nói gì nói, nhiều khi có thông tin sai lệch thì sao, tất cả nên minh bạch hết

2 Likes

Bác đã bị khoá nick 1 lần rồi thì em nghĩ bác nên cẩn thận. Bác lịch sự với ae thì ae sẽ lịch sự lại với bác thôi.

2 Likes

Admin 10 điểm

1 Likes

@supermoderator thành viên này liên tục đeo bám xỉ nhục tôi. Đeo bám tôi nguyên cả năm mà sao ko bị khoá nick hả mod

1 Likes

Dai như đỉa vậy , bác có phải là Hạc :flamingo: không ?? :joy: :joy:

Nhờ Mod @SuperModerator xử lý các nick: @Wu-ChiaChing @dang.
Các nick này chuyên đeo bám chửi bới vô văn hoá mỗi lúc TT giảm, gây bức xúc cho nhiều thành viên khác. Không hiểu có phải thuộc diện “con ông cháu cha” hay không mà nhiều nick khiếu nại nhiều lần các nick này
vẫn ngang nhiên tồn tại với mục đích duy nhất là đả kích, quấy phá…

Tks Mod!

2 Likes