CHÚ Ý : Topic báo cáo nhanh xử lý các vi phạm của thành viên

1 loạt nick tố cáo mày bên trên đó mà :))))
mà tao đã chửi mày chưa nhỉ mà tố cáo :)))
tố người khác nhìn lại bản thân mình xem :))
khóa nick năm lần bảy lượt rồi còn thích thể hiện :))

1 Likes

Dân ““chín mươi triệu”” ai người lớn,
Nước bốn nghìn năm vẫn trẻ con.

Tản Đà

2 Likes

cảm ơn bạn đã tố cáo rất đúng sự thật mong các mod xử lý thấu đáo.

2 Likes

mode ơi cho hỏi sao bài đăng của tôi về Phản ứng thị trường trước thông tin quỹ ngoại giải ngân lại liên tục bị xóa. Cảm ơn ad đã luôn giữ cho cộng đồng trong sạch @SuperModerator

Bạn đọc lại phần nội quy khi tạo topic mới nhé!

1 Likes

image

https://f247.com/t/sieu-song-hoi/356213/216?u=manhmelen

@SuperModerator kiểm tra giúp tôi trường hợp tích xanh lạm quyền liên tục cắm cờ mặc dù cmt của tôi không hề vi phạm qui định . Tích xanh này nhận định sai nhưng khi bị tôi vào phản bác thì lại làm trò này với mục đích bịt miệng. Tôi nghĩ đây là diễn đàn đa chiều sao lại có thể để tình trạng này xảy ra được?

Trước đây Mr_Khoai cũng lạm dụng tích xanh đi lùa gà úp bô nhỏ lẻ. Khi bị tố cáo cũng cắm cờ hàng loạt như vậy. Hoặc như A7 khi nhận đc ý kiến trái chiều về con hàng bơm thổi DIG CEO cũng cắm cờ hàng loạt, kết quả là rất nhiều nđt kẹp hàng ở vùng 6x, 7x, 8x. Tôi mong Mod không để tình trạng này xảy ra ở trường hợp tích xanh An_Danh này. Xin cảm ơn

a7236cd09a3abc1e3a75d8d83780cc34058a1aff_2_690x404

Đây là 1 vài nhận định sai của trường hợp này. Tôi để ở đây để xem có dám cắm cờ không. Mod xem xét và giải quyết cho công bằng. Xin cảm ơn.

Cũng lười phân bua và giải thích lắm, vì những thằng ngu thì càng giải thích nó sẽ càng không hiểu. Ở topic “Còn lại gì sau cơn mưa” mình đã khuyên mọi người cẩn thận đỉnh số 2 vào ngày 20-21/2 nếu mod có đọc qua thì sẽ thấy. Nhưng thằng ngu lại copy cái bài viết ở ngày 27/02 và cho rằng cái đó là “đỉnh số 2”

Mod có thể check ở topic này.

Tiếp theo, thằng ngu lại chụp mũ bài viết mà mình đã viết vào ngày 05/03 và cho rằng là mình “sai” khi thị trường ngày hôm nay kéo LONG. Khi mình viết bài vào ngày 05/03 thì sang ngày 06/03 và 07/03 như thế nào thì mod và mọi người có thể check qua biểu đồ nhé.

Thiệt sự cũng lười giải thích, và cũng quý mod cũng như quý diễn đàn này nhưng mà để mình tiếp tục hoạt động ở đây thì thú thật, cũng đang khá nản. Thị trường chứng khoán luôn vận hành hằng ngày, nhận định của mỗi người đều có thể sai hoặc cũng có thể đúng. Nhưng nếu như diễn đàn vẫn để những trường hợp này tồn tại thì các nhà đầu tư có tâm huyết sẽ dần dần bỏ đi hết.

Lần trước mình đã có nói 1 lần về việc nhờ mod khóa nick và thu hồi tick xanh, nhưng @SuperModerator đã nhắn và kêu mình ở lại. Ở lại hoạt động trên diễn đàn để nhận được những cái thế này thì chắc mình cũng xin phép được rút lui ạ.

Nếu có thể, nhờ các Mod khóa tài khoản và chuyển tick xanh của mình sang cho bác @dht nhé. Bác ấy thật sự tâm huyết đấy ạ.

Chúc mod và mọi người trên diễn đàn buổi tối vui vẻ.

An_Danh.

12 Likes

Lên bài ngày 27/2 gãy 1030 , thằng này nhận định về 985-1000 => bán đúng đáy . Phái sinh view Short TT Long cho cây 30 điểm. Đồ thị + thời gian nhận định còn đầy đủ . Khi bị phản bác không cãi nổi quay ra cắm cờ + gạ kèo tiền bạc. Diễn đàn là nơi trao đổi kiến thức không phải chỗ lùa gà + cờ bạc

1 Likes

Mod ên xem xét kĩ nick @ManhMeLen thanh niên này ko giúp j cho diễn đàn ngược lại luôn đi gây xung đột , BQt có thể xem xét và xem lại các coment cùa bạn nàu từ trước tới h. Đề nghị Mod xem xét loại bỏ thành phần phá hoại. Khi mà ttck VN cả năm rồi xấu xia đen tối vẫn cpnf thành phần phá hoại và đi chửi bậy không hiểu nội quu để xây dựng hay phá hoại. CÁM ơn Mod

3 Likes

Bác ơi ai cũng có lúc đúng lúc sai. Bác làm vậy là sai rồi. Ko nên gây war họ.

3 Likes

SMOD không online nên làm phiền mod @Suzy xử lý nhé, coi như mình sai và đó là lỗi của mình. Mong là diễn đàn ngày một hoàn thiện cơ chế.

Cảm ơn mod.

5 Likes

Coi như là coi như thế nào? Giờ vẫn giở cái giọng thượng đẳng ra à? Đúng sai Mod sẽ giải quyết không có chuyện “coi như” ở đây

1 Likes

Bác ở lại cùng mọi người và xây dựng diễn đàn nhé!
Việc Bác làm ai cũng hiểu, lúc hoạn nạn còn được mấy ai ở lại với mọi người trên F này.
Bọn ranh con ngu học ăn bám mà không biết điều, ăn thì không thấy cảm ơn, đọc không rõ đi hơn thua cờ bạc phái sinh thua lỗ quay lại cắn càn.
Việc làm từ tâm chỉ cầu lương tâm an yên, chúc Bác buổi tối vui vẻ!

7 Likes

Bác xàm vừa thôi.

Tự mà lo đánh chứng, đọc chữ được chữ mất làm gì mà nhảy lên.

Thấy đúng thấy hay thì theo đọc, thấy không hợp thì biến.

Cứ làm xàm suốt mà chẳng giúp ai được gì

5 Likes

Thành viên An_Danh đã hoạt động và đóng góp tích cực cho diễn đàn từ giai đoạn đầu, thường đưa ra các quan điểm để hỗ trợ anh chị em, mọi thông tin mang tính chất tham khảo, không hiểu bạn nói lùa gà ở đây là lùa như thế nào?
Ngoài ra, trong giai đoạn thị trường như hiện nay rất khó đoán, việc có sự không chính xác giữa dự đoán và thực tế là chuyện không thể tránh, kể cả với các chuyên gia.
Nếu bạn không đồng tình và có quan điểm phản biện lại thì bạn hãy trao đổi một cách thẳng thắn và trên góc độ đóng góp góc view khác cho cộng đồng.

13 Likes
  1. Tôi trao đổi rất bình thường nhưng thành viên đó câu đầu tiên là chửi luôn và liên tiếp sau đó là các từ : Thằng ngu, óc ■■■, đần độn… Tôi không biết đây có phải là quy chế của diễn đàn: " Khi có tích xanh có quyền xúc phạm thành viên khác" hay không?
  2. Mod có thể xem lại tất cả những cái cờ mà thành viên An_Danh này cắm cho tôi . Tôi khẳng định tôi không hề vi phạm qui định của diễn đàn. Mong Mod nhắc nhở thành viên này tránh sử dụng hành động cắm cờ vô tội vạ gây khó chịu cho người khác. Diễn đàn trao đổi đa chiều mà tranh luận không nổi lại đi cắm cờ là không đúng.
2 Likes

Thôi đi bác ơi. Việc bác và nhóm của bác lên bài lùa nvl thì hay ho lắm chắc. Liệu bác đã giúp ít gì được cho cộng đồng như bác ấy hay chưa hay là loại thiếu kiến thức, hô hào? Cố tình chụp mũ cà khịa người khác để lấy số má?

Mods @Suzy @SuperModerator nếu vẫn để những thành phần như thế này còm như vầy thì sẽ ko ai còn tâm huyết đâu mà ở lại F nữa.

1 Likes

Cám ơn Mod, tôi luôn đóng góp theo chiều hướng tích cực nhưng vấn đề liên tục bị cắm cờ một cách vô tội vạ dẫn đến việc tranh luận bị gián đoạn và gần như chỉ còn là công kích cá nhân từ 1 phía. Mọi chuyện nên dừng lại ở đây được rồi. Chúc Mod 8/3 vui vẻ , xinh đẹp và luôn hạnh phúc trong cuộc sống !

Thôi mọi người nên nghỉ ngơi, không nên tranh cãi nữa. Mọi người đều có quyền tự do ngôn luận mà.

Mình sai, mình xin phép được rút lui.

Chào mod @Suzy và mọi người!

5 Likes