CHÚ Ý : Topic báo cáo nhanh xử lý các vi phạm của thành viên

Vào nhà người ta nói người ta là “thằng ngáo” mà kêu “đóng góp tích cực” hả cha nội?

2 Likes

Sau câu tôi nói là bán hết đi thì thằng chủ topic dùng 1 loạt các từ: Thằng ngu, óc con cho’, thằng đần độn… nên tôi mới nói nó là ngáo nhé. Bạn cứ yêu cầu Mod khôi phục lại đầy đủ đoạn hội thoại để có cái nhìn khách quan.

Mod đã có ý kiến. Diễn đàn giống như 1 xã hội thu nhỏ, trên tinh thần thượng tôn pháp luật tôi sẽ hoàn toàn chấp hành và sẽ không tranh luận thêm bất kỳ cmt nào nữa.

1 Likes

Trong cả năm qua ckvn tan nát rất nhiều anh em fo đc học hỏi và trau dồi k thức từ bác @An _Danh. Chưa bao h bác ấy khuyến nghị mua mã nào với anh em và luôn tận tụy giúp anh em hiểu rõ và QTRR , còn bạn @ManhMeLen thú thực chúng tôi không thèm chửi bạn tự bạn lên nhìn lại bản thân xem cả năm rồi bạn lật mặt chim lợn như cơm bữa bạn với vài bạn khác mua đc cp thì khen bán rồi thì chê. Sống như vậy không thấy hổ thẹn với ng simh thành à. Tôi không lq đến qi cả nhưng đề nghị @Mod nên xem xét kĩ nick name @ManhMeLen để f247 là nơi hội tụ diễm đàn của nhiều anh em tâm huyết. Trân trọng

4 Likes

Ngay comment đầu tiên của bác đã đặc giọng gây sự rồi mà muốn người ta phải lịch sự tiếp chuyện bác sao? Em cá nếu từ đầu bác đổi giọng khác thì người ta cũng nhũn nhặn với bác ngay. Chưa kể bác dẫn chứng sai nữa, vì câu nhận định “đỉnh thứ 2 là thảm sát” là từ ngày 21/2 chứ ko phải 27/2 như bác vặn.

2 Likes

Thôi thím biến đi cho tôi nhờ. Biến khỏi diễn đàn luôn đi

Nghỉ ngơi vài bữa nhé bác. Lúc nào rảnh, có gì vui bác lại lên diễn đàn với ace nhé. Trung Dung Chi Đạo… Cám ơn vì bác luôn có những chia sẻ chân tình và quý cho ace.

3 Likes

Mod xem xét topic này. Trước đây bọn này lập topic lùa gà về CEN bị @Jean.2007 tố cáo vi phạm và đã bị Mod xoá 1 lần nay lại tiếp tục tái diễn lập topic lùa gà vào những con hàng không thanh khoản như CEN LCM để úp bô . Trò này trước đây đội Mr Khoai đã sử dụng nhiều lần

Dear Mod và Ban Quản Trị F247,
Tôi tham gia diễn đàn cũng đc một thời gian, nhớ không lầm trước đây còn trên Facebook!
Tôi thấy một số thành viên trong diễn đàn, cho mình được cái quyền đi hết pic này đến pic khác, đả kích quy chụp, chửi bới những thành viên khác!
Nếu mod cảm thấy có nhóm lợi ích của Mr Khoai hay ai làm ảnh hưởng đến diễn đàn thì cứ chưng bằng chứng rồi khóa IP lại!
Còn những thành phần gây rối, ăn nói vô bổ, Mod cũng nên công tâm xử lý! Ít nhiều ai tham gia thị trường tài chính này đều có ăn học cả! Để diễn đàn ngày càng phát triển tích cực hơn!

Trân trọng và cám ơn Mod!
Ba_Ba_Nau_Chuoi

4 Likes

Tôi không đôi co với hạng tiểu nhân như bạn! Up đc cái bằng chứng “chúng mày” lùa ra đây cho Mod kiểm chứng!

1 Likes

Vì một diễn đàn văn minh lịch sự. Ko nên nói nhau là hạng này hạng kia. Họ phốt kệ họ. Mình không phải thì thôi. Cũng góp ý cho bạn @11168 : Là phân tích một cổ phiếu nào lên đưa ra luận điểm cụ thể. Về vĩ mô, ptkt, pt doanh nghiệp, mô hình làm ăn cho rõ. Chứ nói về cp đó nó không có luận điểm. Lại là hàng siêu nhỏ thanh khoản. Thì họ cũng có cớ để nghi ngờ thôi. Chúc bạn ngày mới vui vẻ. Cảm ơn mọi người đã lắng nghe

2 Likes

Mình chưa phân tích bất kỳ cổ phiếu nào nhé bạn! Trân trọng bạn!

1 Likes

Uh quên mất pic đó là của @11168. Xin lỗi bạn nhé. Mình đã nhầm lẫn

2 Likes

Cảm ơn khải, phân tích rất rõ ràng. Mình lớn rồi không nên hơi tí báo cáo như trẻ con ảnh hưởng đến các mod làm gì vì tất cả đã nằm trong sự theo dõi của các mod, nên tập trung phím hàng thì hơn khải à.

2 Likes

ông nói vậy có người lại nhột :rofl:

1 Likes

Thằng nào vừa tag tao xong lại xoá còm đấy??

Cảm ơn bạn @Hector2007 đã đóng góp ý kiến,BQT và các mod sẽ cân nhắc kỹ hơn về vấn đề này!

4 Likes

Khải cũng chưa hại ai cả chỉ là nổ quá mức thôi. Nên để kệ đi mod dẫu sao có bạn đó diễn đàn cũng sôi động vui hơn và giải trí cuối tuần hơn.
Bên cạnh Khang Hi có Lưu Gù thì cũng cần có Hoà Thân mua vui mà :slight_smile:

Hôm qua trong pic bác đó thấy có ng phốt trong room thì bán nhưng trên F thì hô mua, siêu cổ ấy và ko biết kiến thức đâu mà dưới MA thì mua, theo mình vậy thì cũng hại người ấy

3 Likes

:joy: cái F dạo này trầm nên có vài người tăng view cũng vui mà chứ kiến thức của Khải ae ai cũng biết rồi mà

Kiến thức thì chưa thấy đến đâu mà ngông cuồng thật, bữa vào pic tui chửi r nói chấp tất cả chuyên viên tư vấn của SSI, tôi báo mod thì xoá hết cmt, còn bài gần nhất thì nổ hơn bơm nguyên tử :rofl::rofl::rofl:. Cuối cùng thì tùy mod định đoạt thôi

1 Likes