CHÚ Ý : Topic báo cáo nhanh xử lý các vi phạm của thành viên

Thế bác cho em hỏi ngu 1 xíu là: Tại sao mình phải mua trên đường MA ạ ? Và theo như cách bác đang làm thì 10 lần bác đúng mấy lần ?

1 Likes

mình có nói mua trên MA hồi nào à bạn. Còn đúng bao nhiêu lần thì mình có viết 2 pic báo mua cho mn ngày 13/2 với ngày 27/2 nhé, bạn mở chart vni ra xem nó đang đáy hay đỉnh là biết mình đúng hay sai thôi

1 Likes

Thế sao bác lại bảo : Khải nói mua dưới MA là hại người. Hay bác nói nhầm.

1 Likes

mình nói 2 ý nhé kkk, và bạn nên nói nguyên văn cái câu của mình là “ko biết kiến thức đâu mà dưới MA thì mua”. Nick bạn cũng mới lập đây, tên và avatar cũng đều ảo còn mình tên thật và avatar thật nên thôi mình xin ko tiếp nữa nhé

1 Likes

Ui … Sao lại mua trên MA :ghost: với dưới :ghost: là seo em?
:ghost: thì có liên quan gì tới Chiên Trứng nhỉ ? :thinking:

1 Likes

Cả 2 lần hỏi bác đều tránh ko trả lời câu hỏi chính của em. Thực ra em cũng không biết MA là gì. Em thấy bác âm hiểu, em vào phi gió tý. Hê hê. Có gì ko phải bác bỏ qua cho em nhé

pic này của Mod nên mình bàn tới đây đc rồi a ạ, anh có thể mở chủ đề này trong pic của anh đi, để mn bàn cái này kkk

Các ông thích mua CP nằm ở kênh trên MA 10,20,50 hay thích cầm CP nằm ở kênh dưới. Có thế thôi mà cũng thắc mắc. Trong ngắn hạn mất MA10 bán 50%, mất MA20 bán nốt 50% còn lại là an toàn trong downtrend

https://f247.com/t/khung-hoang-tro-choi-cua-gioi-tinh-anh/391577/10?u=khai_nguyen_huu

Đề nghị mod xem xét thành viên @Hector2007 đã có nhiều lời lẽ không đúng với chuẩn mực diễn đàn và đã tái diễn nhiều lần trong các pic của tôi. Thành viên này đã xóa bình luận vì mod xử phạt mod khôi phục lại để xem ạ @SuperModerator

1 Likes

Báo cáo mod thành viên @hector2007 @MrPao @tan30660
Liên tục đeo bám các pic của tôi và có rất nhiều lời lẽ vô văn hoá nhắm vào cá nhân tôi. Để nghị @mod ngăn chặn những hành vi quá khích của thành viên này để giúp diễn đàn trong sạch hơn tạo môi trường cho những người văn minh và nghiêm túc muốn đóng góp cho cộng đồng

kính thưa mod @SuperModerator @Suzy

thành viên @Khai_Nguyen_Huu trong pic này đã lấy ảnh trên mạng xong bốc phét với cả diễn đàn là có được từ mối quan hệ về các dữ án của DIG, thêm nữa dự án mà thành viên này đưa hình ảnh là của DC4 trong khi DIG chỉ là cty liên kết của DC4, để dụ các thành viên khác theo đuôi và lùa vào zoom. Mục đích này hoàn toàn là không phải vì diễn đàn mà chỉ mượn diễn đàn của chúng ta thành nơi để lùa gà, chuộc lợi cá nhân. Thậm chí trước đó thành viên này cũng đã nhiều lần bốc phét , đi spam khắp nơi và đã có tiền án bị khóa nick 1 lần do spam và mới gần đây thì tiếp tục bị khóa do làm phiền các mod. Cuối cùng thì tôi và các ae trên diễn đàn đều đồng thuận các mod sẽ khóa vĩnh viễn nick @Khai_Nguyen_Huu lại để làm trong sạch diễn đàn và tạo môi trường tốt để F chúng ta ngày càng phát triển hơn.

đây là link trang mà thành viên này đã lấy ảnh để cắt và dụ mọi người mà 1 thành viên khác đã tìm ra được: Chí Linh Center

4 Likes

Tôi đã nín nhịn những hành vi vu khống của những thành viên này và im lặng nhưng họ vẫn ngang nhiên vô văn hoá. Mong mod phân xử cho rõ ràng. Không phải muốn chửi bới lăng mạ gì cũng được trên môi trường không gian mạng là được. Tại sao các @mod vẫn làm ngơ trước những hành vi của họ như @trinhdinhnhi @TruongTamGia @Hector2007 @laxanhmuathu @tan30660 . Điều này đã lặp đi lặp lại quá nhiều lần. Chẳng lẽ diễn đàn này cần những người vô văn hoá như thế. Các mod hãy kiểm tra lại những pic của tôi để thấy những hành vi đáng xấu hổ của họ. Mong các mod phân xử rõ ràng để F247 thu hút được những người thực sự chất lượng chứ ko phải những người chỉ phá hoại sự văn minh của diễn đàn này, phá hoại pic của người khác. Tôi cũng rất muốn im lặng. Nhưng những người đọc được pic họ than phiền đến tôi. Mong muốn tôi báo cáo mod để các mod thanh lọc bớt những người như vậy để diễn đàn này thực sự là nơi văn minh lịch sự.

Ai đồng thuận với mày :sunglasses: đừng lôi bọn tao vào

CTCP Xây Dựng DIC Holdings là mã DC4 , DIG chỉ là cty liên kết với DC4, cái này DC4 nó xây trong khu Đô thị Chí Linh. Lại không bảo là ké fame DIG để lùa gà , còn cái hình thì ai cũng kiếm trên mạng được, nó đầy ra không thiếu góc nào

1 Likes

Bai viet rat hay

Bai viet rat rat hay

Kính gửi các Mod. Những hành vi không đúng đắn có dấu hiệu lùa gà, đạt mục đích cá nhân cần lên án vì một cộng đồng tốt đẹp hơn. Tôi cũng chẳng muốn phải bêu rếu nhiều lên đây nhưng vì thái độ không biết hối lỗi. Tôi sẽ show lại một số hình ảnh chụp trước khi tôi phốt và được kích khỏi nhóm. Tôi tham gia vào nhóm để thu thập thông tin để có cơ sở nhận định có phải lùa gà hay không? Thằng thì hô, đồng bọn thì bán? Thế có phải lùa gà hay là không. Thời gian tôi chụp đều có sẵn trên hình ảnh, các vị cứ xem xét nó có khớp với sự vận động của các cổ phiếu. Các mod xem xét @Suzy @SuperModerator

3 Likes

Em đề nghị chặn đường làm ăn của tml (thằng máu lạnh) @Khai_Nguyen_Huu trên diễn đàn mình ạ!

4 Likes

:joy:

Mày la liếm pic tao cmt giờ tao vào cmt lại lịch sự chửi ta rồi xoá cm đi tố sếp à? Giỏi cho ta địa chị cụ thể may đi.
Đàn ông dưngd nói nhiều

4 Likes