CII - Tầm nhìn 5 năm và Topic giải đáp các thắc mắc của Cổ Đông!

Mình tin cuối năm nay ít nhất phải vượt đỉnh 60

1 Likes

Bọn nó phải gom xong mới phi được chứ, bây giờ đạp mà ko sàn được là dữ rồi.

2 Likes

Nay đóng cây búa ngược vol thấp … báo hiệu phi mạnh… vol 4.5 triệu thấp nhất trong 15 phiên chứng tỏ hết hàng rồi.

Chuẩn đấy, mình cũng có cảm giác hàng trôi nổi giờ ít lắm rồi

1 Likes

lái kê 200k đè gom ATC mà ko có ai bán…còn đâu mà bán…? gần 2 tháng nay bố nào ôm cũng cắt trym hết gần rồi…

2 Likes

Giờ còn lại mấy ông lỳ đòn thôi, sắp tới Lái kéo tăng 50-100% mấy bác lướt sóng lại nhảy vào khen uptrend mua đuổi

2 Likes

CII giá 30-32 là đáy rồi.Có ai bán nữa đâu

2 Likes

Thấp nhất và vol bằng 50 phần trăm so với các phiên thông thường.

2 Likes

Hôm nay lái để nhỏ lẻ tự chơi :grin::grin:

2 Likes

Chờ vượt 40 bọn bốc cơ nó mới khuyến nghị khách mua… còn giờ nó chê kinh lắm bảo hàng lởm…:roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::cry::roll_eyes:

2 Likes

Đó lạ là cái này đấy.

1 Likes

Hơn 40 mới khuyến nghị xong ăn được 10-20 lại khuyến nghị bán, thế nó mới chán :joy:

1 Likes

Pic Cii giờ còn vài ae giao lưu cho vui được rồi. Để tay to gom cho cp cô đặc lại, ko cần gấp

1 Likes

Từ mai anh xẽ chỉ đạo cho chạy. Các chú cố zững tai chèo nhang.

1 Likes

Ít lắm còn chưa đến 80 khách cho 3 pic trên F2 này còn F3 ko còn pic nào…:laughing:còn Cụ hô họp Đại hội đuổi lão Bình gdoc cũng lặn mất luôn chắc tự thiến rồi…:laughing:

1 Likes

Anh là lái à, hay cá mập. Vậy anh cho chạy gấp cũng dc, để ae nào lỡ kẹt ở trên nhanh về bờ :grin:

1 Likes

Tự nhiên thành cổ đông dài hạn cii haha

3 Likes

Mua vét thôi sắp đại hội sẵn chửi thằng gdoc luôn.

CII đang dần ổn định lại rồi, vừa rồi lên 60 là sóng đuổi khách thôi, sắp tới mới là sóng chính của CII, chưa biết đỉnh là đâu

1 Likes

Nếu vào sóng 3 eliot thì ko biết đỉnh đâu…nếu index ko đi nạng thì anh em cứ hưởng thôi.:laughing:

1 Likes