Cổ đất thời bơm tiền mở mắt CE, tình trạng các chiên za xoắn, quắn đít, khóc thét, kêu gào, chim lợn trên diện rộng, sự tra tấn khủng khiếp

Vote cho đại ca! Giết con chym lợn đó!

Tôi chứng kiến nhiều chim lợn đã quy hàng A7 và đã ăn lồi mồm. Ông nên quay đầu thì còn sống, còn cứ chim lợn như này Dig nó phi cho liên tục lại mang bệnh tâm thần vào người làm khổ gia đình.

2 Likes

Vào đây mà sủa thì sai hướng rồi con ơi, lên Youtube mà giác ngộ

Ra bảo thằng cu đánh giày nó đọc cho mà nghe nhé não phẳng. Mà làm đéo gì có não nhỉ. Khổ thân. Ôm thép tiếp đi, rồi xây mộ xi măng cốt thép cho nó chắc chắn.

Tao dìm gì DIG mày ko hiểu tiếng việt à? tao chỉ đưa ra nhận định cá nhân là CEO chay nhanh hơn DIG

Ceo 10 triêu 1 cổ ko ảo nhé các bạn . Đất mỗi năm x3 , lần . Quỹ đất mỗi năm thêm 500ha . Tiền có mà xe tải chở ko hết…

Cái loại chim lợn như mày tao gặp nhiều rồi, mày đừng lảng tránh tin nhắn của tao thề đi chim lợn, mày có bay đi đâu tao và ae chứng sỹ cũng tìm và giệt cho lũ chim lợn chúng mày chết hết, trừ khi mày dám thề thì tao ko động tới nhé.

Mày nói nghe qua có vẻ hay đấy. Có vẻ logic và có học thức đấy. Cứ cố gắng đi thôi.ai giàu kệ họ, mình nghèo thì cứ ngèo thôi. Chừng nào đói quá thì xin họ bố thí thôi.kkk

Mình cũng dân đầu tư lâu năm, trên 16 năm, chỉ phục duy nhất a7, đơn giản a7 ko có chuyện rình rình up bô nhỏ lẻ như bọn chiên da khác, mình quá kinh nghiệm để biết theo ai thì có ăn

4 Likes

Cháu chạy vào nhà người ta sủa nên người ta chỉ chửi nhẹ vậy là lịch sự lắm rồi đấy…

AE CHÚ Ý KINH NGHIỆM ÔM CỔ ĐẤT THỜI BƠM TIỀN. KHÔNG HIỂU SẼ HỐI TIẾC CẢ CUÔC ĐỜI.

Lịch sử phải hàng chục năm mới có một chu kì bơm tiền . Và như chu kì này bơm cực khủng mà quỹ đất lại khan hiếm khủng hoảng thiếu lại cộng thêm thập kỉ bùng nổ oto cầu đất ven vô tận, 3 Thiên thời hội tụ kép mũ 3, có lẽ phải cả trăm năm mới gặp. Có thể đây là cơ hội tốt nhất trong cuộc đời các ae. Nhưng nếu ko nhận diện được ae sẽ ko đủ niềm tin đi hết con đường, chỉ ăn đc ba xu tiền lẻ trong hành trình dài vô tận thì cả đời ae sẽ tiếc nuối .

Chu kì 2007 chỉ 1 thiên thời đã có siêu cổ đất đạt 2.500.000 là SJS. Giá trị đồng tiền 2.5tr 2007 phải tương đương 25 triệu hiện tại . Khi đó 10k cổ phiếu SJS đổi đc 20 căn liền kề 87m2 đã xây thô tại Hồ văn quán Hà đông hà nội. Hoặc 25 con mercedes E240. Hoặc 1.800.000 USD…

Những ae chưa đủ trải nghiệm lịch sử sẽ luôn bị thiếu tầm nhìn, họ ko dễ tin vào sự thần thánh của cổ Vua khi lên ngôi. Họ ko hình dung đc hàng chục triệu tỷ ngoài xã hội run rẩy vì lo mất giá sẽ nhảy ào ào vào cướp cổ đất trú ẩn. Phải trải nghiệm và lì lợm như trâu như bò, phải gồng lãi đến mức điên loạn vì tiền đè ko thở nổi, thậm chí có thể phải chịu đựng các cú xóc ko để rụng hàng, phải bịt tai kệ mẹ chim lợn nó hót, kệ mẹ media nó dọa, kệ mẹ các chiên za ,chiên ngô, chiên khoai …hô chốt hô bán…thì mới có thể ăn trọn mâm cỗ đầy, bởi bán rẻ nó bay cao sẽ bị khớp tâm lí ko dám mua lại , thế là chứ nhìn cổ phi vạn dặm còn mình ôm mớ tiền lẻ mất giá hàng ngày, bọn ôm cổ đất giàu hơn trúng vé số. Sự hối hận, sự nuối tiếc, những tiếng nấc tiếng thở dài vì mất hàng, những tiếng rên la xé lòng đau nhói tận con tim…

Đó là đại sóng thần trăm năm ! Tầm nhìn sẽ quyết định số phận các ae

Theo A7 (nhà đầu tư 1970) ;

5 Likes

cười phọt nc đái, a7 ko nhữg kiến thức uyên thâm mà còn là vua hề hước, mãi yêu

3 Likes

A7 đơn giản nhưng chân thành

3 Likes

Đất vùng ven HN và đất Hoà Bình khoảng 1 tháng rồi tranh cướp nhau, cứ hở ra là mất. Bản thân mình cũng hụt mất 3 vụ đất Lương Sơn. Cọc xong có ng vào trả chủ đất gấp đôi để lấy. Toàn thấy dân HN đi gom đất vùng ven. Quá kinh khủng. Cũng may là biết tới f247 và A7 minhg all in DIG và CEO chứ ko thì giờ ngồi khóc tiếng mán.Xin ngả mũ trước A7, tầm nhìn của bác quá kinh khủng.

1 Likes

e ói tham gia thị trường, vậy khi nào bơm tiền vậy các bác, e chư thấy bơm đồng nào ạ. Đang hóng để mua CP BDS đây

Mua lúc chưa bơm là mua ghế vip đấy, ăn trọn mâm, đến khi nó bơm rồi thì chỉ là ghế hạng trung thôi, vẫn còn ăn được nhưng không trọn vẹn kk

12 Likes

Đại ca, giản dị, gần gũi nhưng cũng rất gắt :grin::grin::grin:

1 Likes

Vcl giờ thời đại đéo nào rồi còn phải chốt lời để ăn tết??? Giờ có phải nghèo đói đéo đâu mà cứ phải đến tết mới ăn mới tiêu. Bọn có tiền thì ngày đéo nào cũng ăn tiêu hơn cả Tết nhé. Còn Tết thì 10 củ tiêu nhòe việc đéo phải chốt lời lấy tiền tiêu Tết.
Chịu khó học hành, mở mang đầu óc ra chứ cứ tư duy như những năm 80s-90s thế bao giờ mới khá được.

6 Likes

Thô nhưng lại thật còn hơn bọn media được ăn học viết văn hay nhung toàn dùng bút hại người

1 Likes

10 triệu tiêu tết thỏa mãi rồi cụ ơi ko cần chốt để ăn tết đâu :grin: :grin:

3 Likes