Cổ phiếu DIG đã đắt và xây lên bằng kỳ vọng ảo tưởng của đội lái

,

Đánh T+ mới ăn được mấy vòng đó bạn

Hay!!! Lãnh đạo doanh nghiệp MẤT DẠY SỐ 1 VIỆT NAM là Nguyễn Mạnh Tuấn

1 Likes

Tôi nói thật ông lập luận ngủ bome

Chẳng có cơ sở méo gì cả

Thôi việc ông , ông làm vậy thôi

Sao phải suốt ngày đi khóc thuê làm gì

Cổ nào tốt nào xấu rồi thời gian sẽ biết thôi

Vậy nên dừng lại đi tốn thời gian

Mất hòa khí

@Hue_Dinh @phantichdoanhnghiep @Warren_Buffett mấy con hàng lởm chúng mày có pr mãi cũng éo ai thèm vào đâu

1 Likes

Bọn bú fame ,kaka

Người khác tôi không biết nhưng tôi chưa từng PR con nào hết nhé. Trình độ đọc hiểu có vấn đề à. Hay là mắt lé nhìn lộn nick này sang nick khác?

t đéo cần biết, m có phải ko thì bản chất m cũng là thằng đi bú liếm cả thôi, m xem m chạy đi lung tung cắn càn bn topics r, thằng bú fame

thằng chủ pics bú fame, bỉ ổi, vừa nhổ vừa liếm lại suốt hiện, m có dùng bn níc cũng thế thôi vì m có mùi đặc trưng là mùi thối của kẻ tiểu nhân thằng chủ pics bú fame ạ

trả lời cho luận điểm của chủ thớt:

1. Phán đoán chu kì tăng của BĐS đóng băng vào 2024 là hoàn toàn sai, ko có cơ sở vì chả ai đoán được lúc nào BĐS đóng băng cả. lạm phát hiện tại đúng là sẽ tăng, nhưng lượng bơm tiền ra ồ ạt nhiều hơn số tiền lạm phát. Việt Nam dự năm nay cũng sẽ ko tăng lãi suất hoặc có tăng thì cũng tí ti vì tăng thì doanh nghiệp chết, chính phủ chấp nhận lạm phát cho phép để cứu nền kinh tế.
  2. LNST của DIG phản ánh vào giá =>> đúng. nhưng cổ tăng còn do chất lượng tài sản của cty, cũng như kiểu ngta đang xây nhà đã bán đâu mà có lãi.
  3. Giải phóng mặt bằng thì DIG hiện nhiều đất sạch, nếu cần giải phóng cũng chả có gì khó. Bác chủ cứ ngồi gõ chứ đã đi khảo sát thực tế tại doanh nghiệp như đội thầy A7 chưa?
    Chốt: chủ thớt mà đi nhận xét 1 người như A7 là bla bla, nhận xét nhân cách ngta thì nói thẳng nhé. hãy nhìn đệ tự A7 đi: từ Công Tuyền ( giám đốc cty CK), a Đức LCTV ( ko phải đệ tử nhưng cũng phục A7). người ta còn phục và đi theo A7. nói gì thắng danh vắt mũi chưa sạch, tài khoản chắc đã được 1 tỉ chưa? mà đi viết nhăng viết quậy.
    Nói thẳng nhé: chủ thớt là 1 thằng ngồi gõ bán phím, đíu biết ngoài kia ngta làm ăn thế nào đâu. trẻ danh.
1 Likes

Cụ Spam thế này chắc nó ngập mặt rúc vào phân chết sặc mất kkk

Cho nó bỏ thói lùa gà đi!

Quý ơi là quý.sao quý khổ vậy quý.anh réo tên mày lên mà ko 1 lần dám nhận vậy quý ơi.quý k thấy hoạt động ở pic BFC nữa vậy quý ơi.cổ nào quý cũng hô siêu cổ mà quý chỉ đánh 1 tuần rồi quý lại rút chạy là sao vậy quý ơi.quý ơi là quý ơi.sao quý bẩn thỉu vô liêm sỉ vậy quý ơi.quý ơi là quý ơi

2 Likes

Ủa ông này là ông cophieugiatri gì đó hả, vãi đái lúc đầu tưởng dân đầu tư thiệt hoá ra toàn đánh lướt, dăm tuần đổi 1 mâm :))))

Chính là nó đấy bác.chứ là ng khác thì đã nhận k phải mình là quý rồi.thằng quý này nó sống chui lủi dưới háng vợ nó quen rồi.nên giờ gọi tên nó cũng k dám thò đầu ra nhận tên.nhục vcđ

1 Likes

hay

Thế mà đội trước chơi với A7 là đội GCL thấy hô con APH đánh dài. Trước cũng hô con TCH mãi, ko biết A7 khen hay chê TCH @Sieucophieu12345 . Thank A7

Cãi nhau nhiều làm gì.Thời gian sẽ trả lời tất cả .Kk

Nó cà khịa thầy nên thầy chửi nó đúng rồi kkk cho nó chừa cái thói bơm thổi nói xấu đi

Phân tích phân tèo nhiều với đội chủ pics này làm gì cho nó phí lời. Chỉ ra vài việc là đã thấy họ có biết đầu tư cho tử tế đâu? Nghĩ rằng ba cái trò bẩn bựa này mà tồn tại lâu dài và mang lại giàu sang được thì nhầm rồi! Bị vạch mặt và đang gặp “Quả” đấy!
À mà nhân tiện bạn nói ví dụ về vài “đệ A7” thì đệ A7 theo tôi biết còn có nhiều người hơn Công Tuyền hay Đức Lối Cũ nhiều về cả đẳng cấp lẫn cái khí chất…
Ví dụ nhìn ông Lối Cũ cứ khuyến nghị F0 ra ra vào vào cò quay ăn phí rồi ngoài đời khúm núm với mấy con bé MC nhãi ranh bên Vê Tê Vê để được lên hình chém vớ vẩn là không xứng với danh “đệ A7” đâu. Gần đây Đức LC ấy lại còn bú Fame cả mấy con hoa hậu trên talk show rồi khoe ầm lên để lấy thêm số má lùa gà thì đừng lôi vào gần ông A7 cho nó uế ông ấy ra. Ngôn ngữ tư vấn nhà đầu tư của LC trong Room riêng thì cũng bắt đầu “ăn hôi A7” mấy cái cụm từ như “tìm cổ phiếu đem lại giàu sang phú quý” rồi “phải nhìn vào những cái gì còn lờ mờ nhưng tương lại nó rực rỡ”…vv…blabla… Loại ấy chỉ là học đòi và cũng lại…bú fame thôi chứ chưa là “đệ” chuẩn được.

3 Likes

bds có phải đang ở đỉnh của chu kỳ hiện nay ko a e ?