CSV - Trở lại lợi hại hơn xưa

Ô là lái CSV rồi

1 Likes

Cũng sớm để nhiều bác để ý mà. Tạm thời chưa ai để ý tới CSV cả ……khi để ý đến thì bắt đầu khen bổ, rẻ….Cứ âm thầm lặng lẽ ….đừng ồn ào quá bạn. Như thứ 5, thứ 6 tuần trước ….DRC từ 31.85 để bùng nổ qua cán mốc 34.7 trong ngỡ ngàng …nhỉ ?

1 Likes

CSV về 50 tôi ủng hộ nhé

1 Likes

Lỡ rồi thì để ý thêm cổ PVS nhé…

Ko chơi đc dòng đấy

1 Likes

đã nhận thông báo của bác ạ :grinning:

1 Likes

Để ý thêm DRC nhé

1 Likes

PVS có support gì ko bác

1 Likes

Đỏ là cơ hội để nhặt PVS … đừng để đến lúc nhiều a,e vào hỏi tại sao BFC và DRC tự nhiên TÍM

1 Likes

Đã nói từ cuối tuần trước là tháng 03/2024 là tháng của Đoàn thanh niên Vinachem … vậy mà nhiều a,e không để ý khi tớ tương tác

Con này mạnh thật

1 Likes

PVS đang có phốt chưa chơi được đâu bác

Cứ quan sát PVS đi … nhanh vẫn kịp

1 Likes

Đúng với tiêu đề … ( CSV - Trở lại lợi hại hơn xưa ) … Đẳng sờ cấp chưa ? …

=>CSV mới chỉ là quan sát nhé …cuối tuần hoặc đầu tuần sau ra tin có lẽ nhiều a,e lại mới để ý đến CSV … còn nhiều bất ngờ với CSV nhịp tới

1 Likes

Phien 21/2 và hôm nay dòng tiền vô mua mạnh thật, khả năng break đỉnh 2021-22 thì ko biết giá em nó cỡ nào nữa.

2 Likes

Tớ chia sẻ nhiều dịp cuối tuần qua mà nhiều a,e không để ý … Tớ rất thích những phiên Thị trường rực lửa … để khẳng định là cổ mình nhặt là chuẩn … không cần chỉnh

=>Anh em tiếp tục quan sát thêm PVS trong tuần này nhé …

4 Likes

PVS đang bị vướng dự án NĐ Long Phú 1 mà bác

Pvd có hy vọng gì ko b?

1 Likes

Tôi nghi ngờ ông này lái dòng vinachem lắm à nha.:rofl:

1 Likes

Họ vinachem sẽ là những siêu phẩm trong thời gian tới bác ạ! Ngành cơ bản mà! Nhóm này là nguyên liệu đầu vào cho bao nhiêu ngành khác.

1 Likes