CSV - Trở lại lợi hại hơn xưa

Tớ sẽ để ý và quan sát thêm PVS từ ngày mai bạn à

=>Mình không tin là PVS qua 47.000 đồng/cổ trong ngắn hạn …Nhưng qua 40.x nhịp tới thì có thể…

2 Likes

Như đã nói với bác tối qua là cuối tuần trước đi Ninh Bình … lại tình cờ gặp giao lưu cùng a,e ĐTN ….mệt nhưng mà vui….

1 Likes

Bác chắc chỉ rành về họ Vinachem thôi:)

1 Likes

Dòng P bác ngâm cứu CNG xem. 15/3 này phân phối LNG rồi. Năm nay chọn phân bón, dầu khí.

Dòng tiền lớn đang vào.

2 Likes

Quá trình đi lên…. đan xem xanh… rồi cũng sẽ có những phiên có mầu Hoa Sim TÍM….

=>Cổ tức 30% bằng tiền mặt.

=>Tỷ lệ thực hiện quyền: 150% (cổ đông sở hữu 100 cổ phần được nhận thêm 150 cổ phần mới)

CSV hay PVS bác

1 Likes

CSV đó là tối thiểu…. Tiền tích luỹ qua nhiều năm …có cả mớ to….

=>Còn PVS bắt đầu mai cũng canh để túc tắc nhặt

99% điều này sẽ ko là hiện thực

Room CSV 2,3 ngày nay sôi nổi hẳn add nhỉ. hơn 2000 lượt đã xem chứng tỏ CSV còn có sức hút. hnay k vượt đc 60 thì ngay mai vượt rồi ae lại đợi? phải công nhận răng cứ hàng Bác nói là 1,2 ngày sau là Tây nó ngửi mùi vào múc ác. DRC hôm trước cũng vậy. :grinning:

1 Likes

Room CSV 2,3 ngày nay sôi nổi hẳn add nhỉ. hơn 2000 lượt đã xem chứng tỏ CSV còn có sức hút. hnay k vượt đc 60 thì ngay mai vượt rồi ae lại đợi?
phải công nhận răng cứ hàng Bác nói là 1,2 ngày sau là Tây nó ngửi mùi vào múc ác. DRC hôm trước cũng vậy. :grinning:

1 Likes

Tây lén vào Píc của tớ đọc chộm thông tin cuối tuần vừa rồi đó bác. Hôm nay không ngẫu nhiên mấy anh bạn Tây lao vào múc lấy, múc để đâu…. Tụi nó không ngu tự nhiên múc hơn 418.000 cổ đâu…. Nó đánh hơi thấy mùi đó…

2 Likes

Với PVS giảm và đi ngang nén chặt hơn nửa năm nay (hơn 6 tháng) ….thì cũng sẽ bung lụa bất cứ lúc nào….ngưỡng cản 40.x nếu vượt qua được thì sẽ chinh phục các ngưỡng tiếp theo….nhặt cổ ở vùng giá hợp lý (Lỗ thì mới là lạ).

2 Likes

Theo Add PVS case này nhé. hnay về chạm MA200 tớ lên 1 chân trên tàu. rồi cùng nhau hướng tới ga 40.kkk

1 Likes

Tớ lựa cổ thì khó thoát lắm … theo dõi thời gian qua biết rồi nhỉ ? Gần đây nhất đó thôi…như DRC khi đã tạo độ nén…quan sát để tham chiến bật tăng ngay trên dưới 10% …Để bây giờ mà DRC về vùng 29.x thì quả là khó đúng không bác ? Khi đã đưa cổ vào tầm ngắm chín muồi nhặt (Lỗ là khó)…nó như cáo Lò so nén chặt là bật…

2 Likes

Chiều nay (ngày 12/3/2024) lại (tình cờ) sẽ lại gặp CT HĐQT và TGĐ của các đơn vị thành viên tụ ở HN… cứ cổ tốt xem xét gia tăng tỷ trọng tích sản là đời đời ấm no.

Nhìn CSV …ngỡ ngàng chưa ?

2 Likes

Uy tín😍. Đợi xem pvs nữa bác

1 Likes

quá uy tin nhé add. hnay cứ đóng trên 60 là ae theo TA vào xúc ngay. còn nếu đợt chắc chắn hơn nữa thì đợi lên 65~67 gì đó.

1 Likes

Lên cả phiên cứng thế là cũng ổn rồi mà bác. Quá trình đi lên lên cứ từ từ mới bền và nó cũng phải đào thải bớt các bác T+ nữa

1 Likes

PVS vẫn đứng ngắm. Cảm nhận mức độ đè gần như khó có thể giảm hơn; chờ phiên mai xem động thái thế nào rồi mới tính bác à