CSV - Trở lại lợi hại hơn xưa

Bỏ PVS PVT PVD, toàn những cp kém cỏi

1 Likes

Quan trọng dòng này chưa thấy có thông tin support ?, trong khi mai tt xác suất xấu bác ah

1 Likes

Nếu thị trường xấu chung lại ngồi nhâm nhi Caffe quan sát giảm mạnh lại tính tiếp sợ gì bác. Nếu CSV nhúng về 55.x là lại quất thêm cật lực. Nhưng khó có thể về lại vùng đó đấy bác @Ajinomoto à.

1 Likes

Bác thấy CSV thế nào ? Hôm nay vẫn khoẻ như lực sỹ nhỉ ?

Dòng Phân và Hoá chất của họ hàng nhà Vinachem ….sóng còn dài dài qua năm 2025 như đã chia sẻ a,e từ đầu. Kiên định nắm giữ là ai cũng có quà các bác nhé

=>Với DRC tiếp tục quan sát …chỉnh xong sẽ còn chạy tiếp mạnh…để ý trước khi bật tăng.

1 Likes

Hàng vinachem của bác uy tín hết, mỗi ngoài ngành như pvs thì ysl quá :slight_smile:

1 Likes

Qua góp vui với a,e bên họ nhà P chút cho vui thôi…… Nhưng cũng không biết chừng cuối phiên nó lại kéo PVS vì cả 6 tháng nay mà a,e nào cầm em nó là đang mốc mép mà

Tin ra cuối ngày và lực kéo vào phút chót cho thấy PVS cũng không phải dạng vừa nhịp tới. Cũng đáng để nót vào đây lưu ý thêm

Cái tt chỉ đạo về FID ký từ hqua, nếu mạnh thì pvs đã thể hiện từ sáng rồi, nói chung con này em đánh giá đang ysl do vụ Nga ngố kia

1 Likes

Khoẻ mà táng à ông thần :))

1 Likes

Nhiều anh em nhìn PVS của tớ tăng mạnh từ 36.2 và 36.3 lên 38.2 có lẽ đã tin là tớ nhận định không phải dạng vừa

=>Lúc này a,e để ý thêm DRC kẻo thi nó Ce tím một vài phiên lại hỏi tại sao ? Biết thế nhỉ ?

2 Likes

Drc giá nào vào được vậy bác

Qua đây để thấy tiềm năng của DRC

1 Likes

Bác còn giữ PVS ko vậy ?