Cuộc chiến trên đỉnh VNindex giữa: Đông Âu kiếm khách HDB và quái kiệt Bản Địa SHB

Trận này: đánh chiếm mở cửa đầu cầu khá hay. Em đang mặt trận phía Tây, nên mai mốt tham gia chiến sự

1 Likes

1 tháng nay lãi to quá nên giờ sàn thoii anh. “Chỉ buồn cho người đến bàn tiệc muộn” thôi

1 Likes

Một lần nữa những nhà cá nhân như chúng tôi cảm ơn chị Thảo HDB và anh Hiển SHB, Nhờ có các anh chị mà vnindex và vn30 đã vận hành đúng quy luật thị trường, tạo niềm tin cho nhà đầu tư nước ngoài.

10 Likes

đợi thời gian và bảng điện trả lời thôi nhỉ

Đúng rồi, câu chuyện HDB và SHB là câu chuyện dài tập.

2 Likes

Nay bank ko đỡ thị trường thì bay 40 điểm, nhà tạo lập họ rất nhân đạo đó

Đội lái là đau nhất, sàn đột ngột như này là chưa kịp xả. Mà giữ thì hàng T3 về nhà đầu tư họ sẽ bán cắt lỗ

Lần này cty chứng khoán, tự doanh thắng đậm, họ xả midcap cả tuần trước.

4 Likes

Lại phải múc thêm dòng ck à Anh​:joy::white_check_mark:

1 Likes

Mình chỉ canh anh H và chị T thôi. Mình cá nhỏ, theo dòng nước lớn mà ra biển

Theo các anh các chị ấy, có làm sao thì còn được vui cười với trời xanh biển rộng, không bị lấm ở vũng ao bùn

8 Likes

Anh nghiêng về chị T rồi nhỉ, em lại all in anh H từ đỉnh 1400 vưỡn chửa về bờ đây ạh. Liệu em có cơ hội làm người lương thiện ko anh.
Mong anh cho em lời khuyên với ạh.
Em cảm ơn anh!

Bình tĩnh. Anh H và chị T không đến nỗi bạc đãi cổ đông đâu

Chị T thì nhân hậu hơn, anh H thì quyết đoán hơn

Bạn đã chọn theo anh H thì cứ theo, đừng mất niềm tin

4 Likes

Hì, đi nhặt lộc rơi lộc vãi thôi. Làm gì mà cao thủ

Hì hì

6 Likes

Vâng. Em cảm ơn anh ạh!
Chúc anh nhiều sức khoẻ để giúp đỡ F0 anh nhé!

1 Likes

HHv quan hệ tốt, công nghệ đào hầm copy của …hì gì

Tránh hàng copy ra

4 Likes

Đánh vậy đã ưng chưa, vừa vào lệnh vừa đọc vậy đội đánh xuống mới cóng, cover hàng sọc điên cuồng

6 Likes

Break kiểu mấy bác TA tự diễn biến tự chuyển hoá

Kỹ thuật break chỉ có tụi cao nhất của CMT nó mới diễn được

CMT là chứng chỉ phân tích kỹ thuật được cả thế giới công nhận. Nó tương đương CFA trong FA

Break là kỹ thuật cực khó, không đủ nguồn lực tài chính mà đánh break thì thường 95% là thua

3 Likes

Hôm nay nhỏ lẻ em đây lại rón rén đi theo mấy anh Tây vào xem lâu đài HDB thế nào.

1 Likes

Píc này có thứ 6 tuần trước cơ mà

Hì, thôi thì tuỳ duyên

4 Likes

Vào dần chứ bác, hôm trước vào 1 ít hôm nay lại vào thêm. Em có nói phía trên mà. hihi

2 Likes

Có duyên đọc bài của Anh đã vào HDB và SHB với tỷ lệ 70:30; Em còn ít VNM có nên giữ không Anh?

2 Likes

Hóng từ khi topick vận hành đến hôm nay vẫn chưa lên đc tàu.