Đẳng cấp door to door quốc tế, lãi ròng VOS chính thức vượt các ông lớn HAH VSC TMS

Bác 8 đưa target giá 10 để bán, cứ làm theo bác 8 đi, ông nào ngoan cố giữ tiếp là giỏi hơn bác 8 rồi, trách gì, tôi thấy ông xàm lắm

Kỹ thuật VOS đang tương đối đẹp , chuyện vĩ mô vẽ sao cũng được k thiếu tin tốt . Lợi nhuận doanh thu các thứ đều ok … Nhưng sẽ có tác động như TQ- DL biển đông …vv… Bác đánh giá sao kk

2 Likes

KHB từ 2 lên 12 khuyên bán không bán ngoan cố giữ giờ quay ra trách, xàm
Ông phím được con nào tăng gấp 6 lần từ 2 lên 12 tôi bỏ bác 8 theo ông luôn

1 Likes

mày chọn con đường ma giáo kệ mày, quả báo đến sớm nha mày, những vong linh bị chúng mày đạp xuống địa ngục sẽ ám ảnh mày cả đời thôi

Ghét nhất thể loại xàm ruồi này, làm việc gì có ích hơn đi ku

tao đang giúp cho thị trường đó mày, mày thì hại người còn nói người ta xàm ah

Ku có giỏi thì phím một con ngon lành xem nào, trình còi chưa qua ngọn cỏ giúp được ai, xàm ruồi

1 Likes

Mày ngu quá không hiểu à? giúp F0 tránh xa công ty ma là giúp rồi, còn việc phím hàng cho mày á? mày không xứng nha

1 Likes

Khuyên ông thật lòng, f0 lo học hỏi đi, theo những người có kinh nghiệm như bác 8 mà học hỏi, không thì nên từ bỏ chứng khoán đi ông

1 Likes

Cái gì??? =)) tao phải đi học hỏi bọn lùa gà chúng mày á? tao khuyên mày nhé, sống tử tế một chút kẻo mà ăn ngủ không yên nha mày, thể loại lùa gà rồi giết người đến sau như chúng mày quả báo nặng lắm

Sàn niêm yết là thị trường thứ cấp, là nơi đầu cơ mới tạo ra sóng sánh cho thị trường, mới tạo thanh khoản, miễn sao đúng luật là được, những ai thua lỗ than trách đều thiếu hiểu biết về chứng khoán.
Lúc có lời thì không trách sao hàng lởm mà lái đánh lên, khi thua lỗ quay ra trách lái đạp xuống, nực cười.

Luật pháp gì đây mày, tao đang nói bọn vô lương tâm chúng mày lập hẳn topic khuyến nghị công ty ma, bày vẽ phân tích giá trị các kiểu. Những người có đạo đức không ai làm vậy. Mày vẫn không nhận ra thì mày thiểu năng quá đấy. À mà không, mày và chúng nó cùng tổ lái với nhau mà. Bọn ăn thịt người.

Ông qua chủ đề KHB LCM đọc lại đi ông, tôi mua bán theo chỉ thị của bác 8, lúc nào bác 8 hô bán là tôi bán. LCM bác 8 hay nhắc hạn chế mua vì có rủi ro, đoạn sau bác nhắc dòng tiền đang rút khỏi penny, tôi chưa tìm thấy ai có tâm hơn bác 8 đâu ông

2 Likes

Em có đánh giá ở trên rồi bác á

2 Likes

Chứng trường khó khăn, cảm ơn mấy bác tin tưởng em, nếu lỡ có mâu thuẩn lợi ích hay ảnh hưởng túi tiền thì người ta có trách có đấu đá cũng bình thường, hoan hỉ bỏ qua, không vấn đề gì á

4 Likes

Vậy nên đầu tư vào vận tải cũng rủi ro như dòng P nhỉ kk

hơi đâu bác cãi lộn lam gi mấy người đó cho mệt

1 Likes

mình còn khoảng 1 tỷ nếu hnay vượt 18.3 mình sẽ giải ngân hết VOS

2 Likes

VOS hnay CE sớm :v

1 Likes

Năm ngoái cũng vào VOS giá 7 với bác 8 nhưng lên 15 ko chịu nổi

2 Likes