DC4 - Đây mới là hòn ngọc Vũng Tàu

, , , , ,

Cũng ở Vũng Tàu mà nó Lạ lắm…

Nên nhìn sang DC4 càng Uy tín
Xây nhanh vãi

Bán như Tôm tươi

im im mà gom thôi bác, tui đủ hàng rồi. Đọc bản tài liệu ĐHCĐ rõ như vậy rồi mà. PR làm gì nữa bác.

1 Likes

Ôi
Pr cho vui thôi
chứ có Pr, PR nữa… thì cũng có tăng dc đâu
thậm chí pr là giảm ấy

đoạn này khác, không cần PR DC4 cũng sẽ tăng mạnh. Vì thời điểm đã đến
Ngon thì cứ im im mà xúc thôi
Hẹn bác ở ga 3x thôi.
Pr nhiều cũng chả chứng minh được gì

Thị trường này nên mua hay bán? mua sợ bị úp, bán sợ mất hàng. haha , theo ae thì làm sao đây

1 Likes

Kinh tế Vũng Tàu tiếp tục tăng trưởng - Báo Bà Rịa Vũng Tàu Online.

Ra tin tốt như DC4
Ln khủng
Cổ tức 10%
Tăng vốn

Mà giá ko tăng thì khó rồi
6 tháng nữa may ra mới tăng dc

:calendar:CẬP NHẬT TIẾN ĐỘ THI CÔNG DỰ ÁN VUNG TAU CENTRE POINT THÁNG 04/2024

:construction:Đội ngũ xây dựng Diccons luôn túc trực ngày đêm để xây dựng, thi công hoàn thiện mặt trong dự án, nhằm bàn giao căn hộ chuẩn chất lượng, đẹp thiết kế và đúng tiến độ đến cho gia chủ tinh hoa. Phô diễn sự đồ sộ của chính mình, Vung Tau Centre Point nằm sừng sững ngay mặt tiền 2 đường lớn: 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh.

:fire:Nắm bắt thời cơ - Vào đúng thời điểm để đón làn sóng gia tăng giá trị từ hạ tầng cuối năm 2024 - đầu 2025 cùng Vung Tau Centre Point, bởi ở thời điểm hiện tại, đây là một trong hai dự án đang xây dựng ngay tại thành phố biển và tương lai trong vòng từ 3 - 5 năm tới, khó có dự án căn hộ cao cấp sở hữu lâu dài nào được bàn giao giống như vậy.

:point_right::point_right:Vậy nên hãy cùng thỏa sức ngắm nhìn Vung Tau Centre Point thông qua lăng kính :three::six::zero: độ và hình ảnh thực tế của dự án nhé!

VUNG TAU CENTRE POINT

Chủ tịch DC4… uy tín nhé

1 Likes

1

Bọn này ma cô rồi. Thay đổi hình thức hợp tác DC4 giờ chỉ là tổng thầu, mua lại hết toàn bộ căn hộ cho DIG với giá 1.900 tỷ. Tự nhiên DIG lãi ngay 500 tỷ.

1 Likes

Ko đơn giản thế đâu
DC4 còn thu về tầm 2.800 - 3000 tỷ
trừ đi chi phí thì cũng lãi vài trăm tỷ
Riêng năm 2023 đã book LN 108 tỷ rồi

thấy ae đang kháo nhau quý 1 này lãi 40 tỏi à cụ?

Rõ như ban ngày rồi mà cụ. Còn cụ bảo thu về 2.800 - 3.000 tỷ từ chỗ nào chỉ hộ tôi với? Bán tài sản cho DIG để có LN, nó chỉ là bút toán thôi.

:yellow_heart:𝐕𝐔𝐍𝐆 𝐓𝐀𝐔 𝐂𝐄𝐍𝐓𝐑𝐄 𝐏𝐎𝐈𝐍𝐓 - LỰA CHỌN THÔNG MINH TẠI NƠI PHỐ BIỂN​:blue_heart:

:x:Không dừng lại ở căn hộ biển nghỉ dưỡng, tính đến thời điểm hiện tại, Vung Tau Centre Point là nơi an cư lâu dài duy nhất thuộc phân khúc cao cấp, có đầy đủ tiện nghi hơn so với nhiều dự án khác ở Tp. Vũng Tàu.

:white_check_mark:Với pháp lý bền vững, minh bạch, Vung Tau Centre Point như một bảo chứng uy tín của Chủ đầu tư DIC Holdings khi đã cất nóc vào ngày 29/10/2023 và đang được thi công hoàn thiện bên trong ngay mặt tiền con đường “xương sống” huyết mạch 2 tháng 9 nối thẳng đến trung tâm Bãi Trước - Bãi Sau.

Định vị là nơi tiên phong xu hướng sống mới cho mái âm lâu dài, Vung Tau Centre Point không chỉ đảm bảo về mặt pháp lý mà còn sở hữu được vô vàn tiện ích giá trị cho cư dân tinh hoa tại nơi phố biển.

:sparkles:Đầy đủ tiện ích nội khu, mang đến nhiều trải nghiệm sống phù hợp cho mọi lứa tuổi như: hồ bơi vô cực, cầu dạo bộ trên không, vườn cafe, khu vui chơi trẻ em, thư viện, gym, yoga…

:sparkles:An cư - nghỉ dưỡng mỗi ngày với 5 tầng trung tâm thương mại được triển khai quản lý bài bản, sẵn sàng phục vụ cư dân với đa dạng loại hình dịch vụ mà không cần phải đi đâu xa.

:sparkles:Dạo biển thư giãn, đắm chìm trong khung cảnh thiên nhiên trù phú của vùng đất đầy nắng và gió.

:balloon:Sống giàu tự do, sống giàu cảm xúc tại ngôi nhà nghỉ dưỡng Vung Tau Centre Point - không gian sống mới đầy đột phá, cao cấp cho người dân tại Vũng Tàu.

VUNG TAU CENTRE POINT - ĐÓN ĐẦU XU HƯỚNG SỐNG QUIET LUXURY TẠI CĂN HỘ BIỂN

Đến cuối 2023 bán hơn 200 căn / 595 căn
Quý 1 vừa rồi bán rất tốt.
Nên mới tăng giá bán từ 42,9 lên 43,5 rồi lên 44,55 tr/m2 mà vẫn chạy
Tháng 4 vừa rồi bán ngày 6.4.2024 mà gần 30 căn.
Trong thời buổi này, hiếm có Cty nào bán và có dòng tiền như DC4.
Chỉ thấy ko có tiền, ko trả dc Gốc, Lãi Trái phiếu, gia hạn…
DC4 lại thi công rất nhanh…

Bán vượt kế hoạch