DDV - ''Con cừu đen" trong gia đình Tập đoàn Hóa chất Việt Nam

Công ty có 01 nhà máy sản xuất phân bón DAP công suất 330.000 tấn/năm, nhà máy sản xuất Axit Sulfuric (H2SO4) công suất 414.000 tấn/năm, nhà máy sản xuất Axit Phốt phoric (H3PO4¬) công suất 161.700 tấn/năm, nhà máy nhiệt điện công suất 12 MW, và nhà máy xử lý nước thải công suất 40 m3/giờ.

Đoạn này chỉnh múc tốt

Giá đang rẻ vùng này vùng gom bác

1 Likes

image
Khối ngoại bắt đầu chú ý DDV và gom khá mạnh 2 phiên vừa rồi ạ

Nước ngoài nay mua mạnh đó.

con này rất ngon múc tất tay

Múc dc rồi

Vùng 11 này là vùng gom DDV. Nhóm phân bón đang hồi phục từ đáy LN nhìn quý 4/2023 thấy có Las và DDV là lợi nhuận tốt và năm 2024 cũng vậy do giá nguyên liệu đầu vào giảm mạnh.

Lái đang gom DDV vùng này và chúng ta cũng gom.

Giá này khá trũng, Quý 1/2024 kiểu gì cũng lãi hơn quý vừa r

Đang rẻ quá. Tài sản, tiền mặt nhiêu, nợ NH ko có, LN quý 4/2023 tốt. Quý 1/2024 chắc chắn tốt ngành đang hồi phục LN từ đáy sẽ tăng mạnh thôi.

image
Chả mấy mà hết giá 11 :smile:

Giá này vẫn rẻ lắm bạn. DDV đang rẻ nhất ngành đó. Như bạn phân tích từ đầu Taget 19.

DDV mở hạn mức tín dụng, vay thêm 300 tỷ bổ sung lưu động làm ăn => Ban lãnh đạo thấy tình hình sản xuất kinh doanh có triển biến tốt

1 Likes

Qua đây chia sẻ cùng a,e cho vui bác

ui anh trai cùng cổ với em luôn này

1 Likes

Vùng này mua được rồi

1 Likes

Báo cáo của tổng cục thống kê cho thấy sản phẩm phân bón chỉ riêng từ đầu năm đã tăng tới 29% so với năm trước thì qúy 1 này của DDV nói riêng và ngành phân bón nói chung lợi nhuận khủng như nào

image
DDV nhắc sớm cho anh em giá 11 gom mạnh chả mấy ko còn giá 11 nữa

1 Likes

Giá này vẫn rẻ bèo em a.