Điện thắp sáng tương lai mùa Covid

bao giờ gió xong sẽ tắt để mưa nhé, mà mưa thì múc gì đấy sau PGV đến SJD VPD nhé =))

lalina khả nawgn khéo quý 2/2022":)) ôi e sợ quá, đi tắm mưa cái đã vào múc cho nó chất lượng.

e vote SJdê!, e nay năm nào cũng vậy có mưa là quý 3.4 lên đồng. họ SĐ cố nhên! :kissing_heart:

ối làng nước ơi lái PGV giiỏi quá :))
Cơ hội vẫn còn tại SJD VPD và khí CNG PGC nhé :smiley:

1 Likes

Nay em lên tàu CNG với bác giá 29.25 hy vọng góp thêm động lực cho e nó vượt vũ môn. :grin::grin:

Cảnh báo.Nich này bị hack rồi nha các bạn . Đây không phải anh Linh đâu ah. Các bạn cẩn thận ah

CHÀO CÁC BẠN. CỤ LINH CDB vị hack nick. các bạn lưu ý k tham khảo mua bán trong thời điểm này. tránh bị lùa, bị giả mạo,…

2 Likes

Nick cụ Linh bị hack từ khi nào đấy bác?

Thấy bác ấy nói về cng rất giống phong cách trước đây của bác ấy mà b.nick bị hack lâu chưa b nhỉ.

Sáng nay

1 Likes

Hàng ngon sợ gì. Múc dc. Nhớ an toàn tk

Sáng nay bác ấy vẫn nhắn đó, SJD là bác ấy có nhắc trong video hwa

Ok bác.lúc nào bác ấy lập nick mới bác cho ae nick bác ấy với nhé.:smiley:

Lại 1 mô hình kinh điển nữa được vẽ, ace có hóng ko để chém nào :smiley:

3 Likes

Pgv quá đỉnh

Với mô hình này đưa cả VSH PGV về 3x rồi, liệu tiếp theo CST có được không :smiley:

1. Bước đột phá của ngành than khi tới đây giá than tháng 9 được điều chỉnh tăng giá bán thay vì ăn theo định mức đào như ngày xưa nên quý 3 Ln Ngành than khủng lắm đâu

2. Gía than thế giới đang được neo cao và nhiều khả năng leo hết quý 3
    Coal - 2022 Data - 2008-2021 Historical - 2023 Forecast - Price - Quote - Chart

3. CST sở hữu mỏ than lộ thiên nên chi phí khai thác thấp đảm bảo tiêu chí bùng nổ lợi nhuận + vol cũng lớn cho các TK to thi triển :smiley:

4. Mô hình đẹp quá chả nhẽ ko múc các cụ nhể !

11 Likes

E k rủ a gì. Chán. Làm anh đói meo

Chào a trai. Lâu lắm a mới múc than vs em. E múc mỗi mình chán quá:sunglasses::stuck_out_tongue:

Nick new ở dưới. Thấy hay thì bắn tym. Cụ Linh đang buồn kìa​:stuck_out_tongue_closed_eyes::star_struck:

1 Likes

Thì ăn cổ tức trước nói TVD THT rồi, còn CP ngon nhất dòng than CST nay mới chia sẻ cho ace chém gió :))

6 Likes