__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ko phải nói nhiều DIG Phải 500 K tôi mới bắt đầu nghĩ có nên bán hay ko còn tầm này còn tiền là còn múc .

1 Likes

Chúc mừng bác đầu năm kiếm được quả còm lộc phát

E nghĩ chẳng có cá mập nào đâu lái đang đè giá để gom đấy. Theo dõi phiên hôm nay ai quan tâm dig đều thấy cứ ngóc đầu lên lại đè xuống. Hôm nay đè gom cho nhỏ lẻ sợ chạy thôi

Kkkk thank bác chụp lại ms để ý. Zậy là năm nay ngon cơm rồi

Đầu tư lâu dài ăn thì muốn ăn nhiều, mà ngày nào cũng nhìn bảng điện. Đánh T+ đi cho đỡ nhức đầu.

Thưa với bác. Là đồ của anh em thầy trò mình ngon quá nên chúng nó thèm

Mai canh mua tiếp gia tăng
ĐIẾC
:rofl::rofl::rofl:

Thầy trò 7 tấn bớt gây thù chuốc oán với bề trên, với nhome cổ khác thì may ra còn đường sống, cổ lên thì nhận mình đỉnh, cổ xuống bảo bị bán khống , chơi xấu =)), hô bank nợ xấu mà nó vẫn tăng ầm ầm

1 Likes

Tôi nghĩ thay vì đặt lệnh mua giá sàn… Sao anh em ko cùng chung tuay chỉ mua lệnh giá xanh hay tím. Ai đặt lệnh bán đỏ hay xanh lơ tuyệt đối ko ham rẻ mà mua.

1 Likes

Ủa nhớ hình như Ông đợt trước cũng khen DIG mà. Nay laị đổi sang tông khác à

1 Likes

Dig ngon mà lũ thầy trò 7 tấn hô hào chửi bới đòi chấp này chấp nọ làm bề trên ngứa mắt, đạp cho sml

chửi bỏ mợ đi chứ :grin:
mà em ko chịu đc thì bán đi mà mua bank thôi em, sân si ở đây làm gì :stuck_out_tongue:

1 Likes

Bình tĩnh bác. Em tin bác. Dig giá này rẻ mạt. Cứ để chúng diễn xem như thế nào đã. Ko thủng 60 múc thoải mái bác.

Khổ thân ae đang yên đang lành bị sao quả tạ 7 tấn chiếu

Các bác Digger nghĩ sao nếu anh em kêu gọi nhau tẩy chay giá đỏ và giá sàn nếu bị đè sọt. Chỉ mua giá xanh và tím. Đội sọt thua ngay trong phiên. Điều quan trọng là phải đồng lòng. Ai có đủ lực mút hết sàn thì múc, phải đủ lực mua một phát một nhé. Ai ko đủ thì chê rẻ ko mua… tuyệt đối ko ham rẻ.

2 Likes

Khỏi nói nhiều. Bác nào chịu nhiệt được mới xứng đáng ăn to.

Sợ gì. Nó mua giá thấp nó mới ép được. Để nó ép tới bao giờ.

Tăng lại cũng loay quay giá 7x thôi bác.Tạo lập hết kéo bank sẽ sang kéo thép ,kéo chứng,kéo VHM VIC …cái đống trong VN30.Phải hết tháng 2 mới lên lại từ từ được

2 Likes