__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Lại đua hả? :laughing:
Sư phụ bảo mua từ 25k.Thằng nào Chim có văn hoá tí đó.giá giờ tính vốn hoá chưa 2 tỉ đô đó.

3 Likes

Hơn nhau tí chất xám trong não.các anh chửi nhau mà giàu được thì chí phèo giàu cụ dồi.việc đéo gì phải cặp con Nở.ít phải mà dê nin Mon doi. :laughing:

2 Likes

Chuẩn. Ae lướt sẽ bị dính giá vốn cao, dễ tâm lý hoảng loạn khi tr xấu. Nên xác định dn tốt thì mua ôm dài hạn kệ cmntt, chim lợn. Kkk.

2 Likes

Có đạn cứ TT sập, hoảng loạn là xúc. Kkk.

1 Likes

Hạt dẻ.

1 Likes

Quá ngon.Bố nào dở hơi hôm nay bán sàn khóc

5 Likes

HIMLAM còn gần 53tr giá vốn 2x hàng khuyến mại nữa. Không đỡ nổi thì về 30 thôi.

1 Likes

Cái tt chứng vịt này chỉ ôm Kim cương trong cát thì mới mong giàu đc. Nhảy ra nhảy vào có ngày chết ko chỗ chôn.kkkk

1 Likes

Hết xăng rồi bác, không đua được nữa. Giờ ngồi xem thôi, ra Tết có khoản nào rồi tính tiếp :smiley:

1 Likes

Ra tết mời các chú chim lợn vào đua. Kkk. Giờ cho chim thoải mái, xong ra tết có tiền lại đua chổng đít. Kkkk

1 Likes

Điên mẹ rồi, lãi chưa được 1k tỷ trong khi bán lúa non đại phước cho Thiên Tân đã 759 tỷ, kém cực kỳ xa bọn DXG, NLG, KDH
Ko hiểu vui gì cái con DN lởm thế này nữa

Liệu dig về 10 ko. E lo quá

Thầy mà sai thì cả cái xã hội này chẳng ai đúng thầy ạ.Kk

Ko đến múc đó. Giá nó khoảng 27-30

Tốt. Hót hay lắm. Ra tết a xem m còn hot đc ko. Kkk

Dig thì quá đẹp nhưng Him Lam nó bán nhiều quá cũng dở

Bảo mày ngu như c.hó lại xúc phạm con c.hó.
Bố mua thì bố đéo được ngồi ngắm hàng ngày, đéo được bình luận với a e à
có tin tích cực thì các bố share để tự sướng, có tin tiêu cực thì các bố động viên, bơm oxy. Thế thì có sao không? Mày chim lợn ăn l` à.
Bố cũng đéo bảo là nhờ BCTC này mà ngày mai CP tăng. Mai tăng hay giảm bố đéo quan tâm. Bố chỉ nói là BCTC có lãi, LNST tăng so với cùng kỳ như vậy là công ty đang làm ăn tốt bố cứ yên tâm nắm giữ.Thế thôi!!!

9 Likes

Lởm thì sút đi. Kkk

Thực ra bctc này anh em đầu tư lâu dài đều biết, mình mua vì kỳ vọng tương lai thôi, mà kỳ vọng tương lai nó còn khủng hơn nhiều lần nữa.
Còn anh em F0 giờ cứ thấy bu vào rồi ra tết xanh tím là chuyện thường, hnay đội nào đè lệnh, chất 400k từ 1.5t lên 1.9t xong rút lại còn 1.5t thì vẫn còn gom, hàng ngon nên mới bị đè gom kệ nó.
Cái lũ vl thì nói cho vui thôi, Digger chân chính bước tới giàu sang không thể bước qua cửa nhà C sủa rồi mình chửi lại chúng nó.

3 Likes

Tôi có đâu mà sút, chỉ khuyên ae đừng chơi với đa cấp mà mất xác
550tr CP lưu hành mà lnst năm 2021 chưa đạt 1k tỷ trong khi bán lúa non Đại Phước cho sân sau Thiên Tân đã 759 tỷ bằng đúng giá vốn. Tại sao ae lại tin vào bọn đa cấp được nhỉ, nó rành rành trước mắt như thế