__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Him lam ban mấy đợt rồi, mỗi lần nó bán xong là dig lai phi

1 Likes

Thích ngon sang hpg. Lãi 10k tỏi đấy vào húp đi. Kkkk

2 Likes

Tầm mày còn nhận lương vài chục triệu là hết cỡ, đéo bằng lương anh trả cho nhân viên của mình thì tầm đéo đâu đi khuyên hả em?
Đi đầu tư cứ nhìn quá khứ, như chúng mày sau này còn ko đủ tiền mua mấy m2 đất cho ba má yên nghỉ đấy, bớt chim lợn, đi học hỏi và kiếm tiền đi em ạ.

2 Likes

Giá này chỉ bằng 1/5 giá đúng của DIG thôi. Anh em bán sau này lại phải đua lệnh thôi. Ko hiểu giá này ko mua mà toàn tím đua lệnh là sao :joy::joy::joy:

5 Likes

Tụi này thích thế đấy, lêu lêu lêu

BCTC là nó phản ánh quá khứ xảy ra rồi. Còn giá cổ phiếu nó phản ánh kỳ vọng tương lai. Nếu dựa vào số liệu quá khứ để tính thì khó lắm :slight_smile: BCTC ra để biết sức khỏe doanh nghiệp hiện tại thôi bạn, không mua bán theo BCTC được

1 Likes

Với tầm nhìn của chủ tịch Tuấn tôi đánh giá là cực xa khi dưới thời còn là công ty nhà nước ông đã giúp Dig tích trữ được một lượng đất đai khổng lồ.

Câu chuyện 900 tỷ doanh thu ae ở đây đa phần đều biết, nhưng có một điều này nhiều ông chưa rõ.

Với 900 tỷ doanh thu kéo về cho DIG 800 tỷ lợi nhuận, như vậy 1 đồng bỏ ra DIG thu lại đc 8 đồng lợi nhuận. Ý đồ của BLĐ muốn nhắn nhủ ae. Dự án Long Tân 15 tỷ đô nếu biên lợi nhuận như này thì lãi ít nhất 13 tỷ đô.

Vh hiện tại của DIG 2tỷ đô còn chưa bằng được 1/5 của Long Tân chưa kể chục dự án khác. Ae ai nhìn ra hãy ôm chặt, lỗ 40% của ngắn hạn nhưng lãi ăn bằng lần trong dài hạn.

Đừng để con Xích Thố hất bạn văng xuống đường, chỉ vì bản chất của Xích Thố khi mệt dừng lại thì mồ hôi nó đỏ như máu. Nhiều con giời tưởng sắp chết nhảy ra để nó đá cho gãy quai hàm đấy. Ôm chặt vào ae đừng sợ, có chủ tịch, A7, các huynh đệ và lão già này đi cùng mn.

22 Likes

Đầu tư công trên thế giới xong rồi, nhu cầu thép thế giới đang giảm. Giờ chỉ kỳ vọng nhu cầu đầu tư công trong nước nhưng ko đáng kể. Không còn kỳ vọng chắc sẽ còn downtrend từ từ.

Mơ à, DiG tích trữ đất nào mà khổng lồ ? Toàn đất dự án giấy còn chưa cả đền bù , chưa hạ tầng. Hoàn thành 2 cái đó đi rồi hẵng nhận vơ, nhìn QCG Phước Kiểng kia kìa

Dự án tỷ đô Sài Gòn Bình An về tay Masterise Homes - VnExpress Kinh doanh

Con cưng của TCB cũng ùn ùn đi làm BDS ntn mà ae sợ hãi sao???

3 Likes

Qcg chưa bh lọt vào mắt tôi dù chỉ một giây. Lãnh đạo hút máu cổ đông, mua xe hơi, chơi gái đẹp, tậu nhà lâu, ko bằng 1/10 chủ tịch Tuấn. Ok?

1 Likes

Ôi giời ơi, trình thế này thì chết. Thiếu hiểu biết quá :grinning::grinning::joy::joy::joy:

Khi đền bù, hạ tầng xong 100% - giá 100$/cổ nhé. Thích mọi thứ rõ ràng thì mua VHM ấy, hạ tầng xong hết ngon lắm em.
Đã đi chơi đất bao giờ chưa em??? Dân giàu nó đi đầu cơ đất khi có thông tin, dự án chưa ra, điện đường trường trạm chưa mọc nó mua giá 100-200k/m. Đến khi mọc lên hết thì toàn 3-5t/m2 em nhé.
Dốt thì dựa cột mà nghe, chim lợn chi thất đức dòng họ vậy???

8 Likes

Đẳng cấp.ai muốn bán chờ cầu nhơn trạch thông xe.đó là trí tuệ của nhà đt.

3 Likes

Mấy chú chim hót cho mạnh vào nhé, hót cố đi khi còn có thể

Nhầm, tôi đang cố cứu ae khỏi mất tiền chứ tôi ko điên dây vào con này mà chim lợn. F0 đừng có dính vào mà mất nghiệp đấy

Ai chứ tôi đéo mượn ông,cứu cứu cl

Thế đỡ được thì lên mấy triệu hả cháu?

Anh nhắc lại lần nữa, các chú đi chim lợn tháng bao nhiêu???
Sang quận 2 chấp nhận rửa đít cho con anh một bữa xem như gột rửa tội lỗi anh trả nguyên tháng lương cho, đỡ thất đức.
Còn về đầu tư, bọn anh chưa cần phải đi CL bất cứ một cổ khác để cổ bọn anh nổi lên cả, tư duy bọn anh cũng rõ ràng là bọn anh nhìn tương lai, quỹ đất siêu đẹp trong đó đặc biệt là Long Tân, triển vọng dự án mới sắp xin được, triển vọng về BQL công ty…dòng tiền trú ẩn thời lạm phát…mà chú mày hiểu đéo gì được mấy cái tư duy này, không khéo còn xin tiền ông bà già mày, nói ông bà bán đất đi mà nuôi cái não phẳng nhé.
CL muốn sống đàng hoàng cứ đến nói thẳng bọn anh bày chứ tầm đéo nào mấy thằng khố rách áo ôm đi khuyên nhà giàu tiêu tiền???

4 Likes

A7 vs bác Tuấn đang xem đá banh à… Ra cái BCTC xong mất tích