__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Tôi fo đây, ai cần ông phải cứu.

1 Likes

Chú chỉ là thằng Broker chứ tuổi gì mà to mồm thế ? Đừng có lấy tk khách ra mua vớ mua vẩn người ta đập vào mặt cho

Cụ cũng xếp vào hàng chiến tướng .Ngồi cùng thuyền ăn chung mâm với cụ cũng có thể coi là vinh hạnh của em.ae quyết tâm đồng hành đi đến hết chu kỳ ăn hết mâm cỗ đầy này cụ nhé .Kk

2 Likes

Cứu được ai thì cứu thôi, cố chấp và thiếu thông minh thì bỏ qua. F0 nghĩ mình giỏi hơn Him Lam cơ đấy !

Nghĩ gì keme tôi, ông lo thân ông đi, không khuyên nhủ được nữa thì mời đi ra chỗ khác đi. Ở đây tranh luận làm gì

Riêng cái so sánh giỏi hơn Himlam là biết ngu rồi. Cổ phiếu mua là để bán, khi cần là bán chứ himlam nó mua cổ của Dig để thờ à?
Đến khi cần tiền, mà đơn vị nào giờ làm BDS chả cần tiền, nó cần nó bán thôi. Thiểu năng trí tuệ sao lại có thể biết xài internet lên đây viết bậy viết bạ thế em?
Chả lẻ cổ đông lớn, người nhà chủ tịch lúc cần tiền thì đi vay nặng lãi chứ đéo được bán cổ phiếu ảnh hưởng cổ đông?

6 Likes

chửi hay quá bác ơi =)))))))

Tôi lúc nào cũng tự nhận mình không giỏi vậy, Khai sáng giúp tôi với!

1 Likes

giờ này còn BĐS thì còn tắm máu

Suy cho cùng, chả ai rảnh đi chim lợn nói xấu nếu ko bị mất tiền. A e trong đây mất tiền còn chưa chửi. Chỉ có được trả công để chim lợn thì mới nhiệt tình đến thế

1 Likes

U là trời, lại có người đi khuyên cổ đông dài hạn bán DIG đi kìa anh em =))
Các chú cứ mua hàng blue chip, mọi thứ rõ ràng rồi.
Còn anh thì anh cứ ôm hàng tù mù mà nó có thể từ mid-cap lên bluechip.

1 Likes

Mày chỉ giùm tao đầu tư gì để tao bán nốt mấy căn nhà đi mua giùm

1 Likes

Con gà lại thích đi phán xét. Kkk. Sang năm ô cho đua chổng đít chứ ngồi chim lợn ah. Kkkk

1 Likes

Show tk kinh nghiệm thực chiến xem nào. Hay lại mõm. Kkkk

1 Likes

Cty đại phước thiên minh do DIG lập ra cách đây vài năm bỏ vốn là 759 tỷ để làm hạ tầng, cái này đã được hạch toán xong vào chi phí XD dở dang các năm nên khi bán cho sân sau của nó là Thiên Tân đúng 759 tỷ ( bố con mất dậy ) thì nó ko hạch toán lại nữa
Năm nay doanh thu như bác nói thì LN nó làm ra PHẢI TRỪ đi 759 tỷ. Tức là nó chỉ thực lãi có gần 200 tỷ trên 1k tỷ tiền vốn mà thôi

À nhầm, thế thì chỉ 100 tỷ

Chết thế kẹc nào dc

Một thằng ngu T+ cho hay!!!

1 Likes

Ôi zồi ôi tưởng thần linh phương nào hạ phàm, nghe phân tích, thua luôn. -.-

2 Likes

Thôi. Để thời gian trả lời nhé. Kkk