__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ủa vậy ko phải chia 2 đợt sao bác, 30 ngày đầu tức 6/2 và 60 ngày tiếp theo tầm 6/4 là đóng nốt 50%?!?

Nghe đâu 3 ông còn lại hơi lom dom, trừ phi có hợp tác vs nước ngoài.

tôi đọc bài này tôi hiểu nôm na là trong vòng 30days kể từ 6/1 thuế ra thông báo nộp tiền cho 3 DN
các doanh nghiệp chậm nhất phải nộp 90days kể từ 6/1 bác ạ
họ có 90days mới hết hạn nộp tiền bác ạ
nghe đâu có hợp tác của 2 ẻm chung rồi bác
bác nghĩ đi cọc cả con trâu thế mà ko có gì lót tay về có ký không??? thằng nào bước dc qua xác tao nua bán nếu tao ko ký huỷ :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Bác xem bài này em đọc trên đây.
Nếu 90 ngày thì tại sao Tân Hoàng Minh xin thôi sớm thế?

2 Likes

Tôi đọc bài này của bác rõ hơn này
30 days từ 6-1 ra thông báo đóng 50% tổng tiền phải nộp . 90days kể từ thông báo nộp 50% còn lại
bác đọc ở dưới nhé
bên cạnh đó quá 180 days kể từ ngày ký thông báo thuế…
họ có một khoảng thời gian dài để chuẩn bị tiền bác ạ
Tại sao thmmm rút sớm thì bác đi mua mà ngân hàng ko ai cho bác vay thì… bác hiểu rồi chứ :rofl::rofl::rofl::rofl:

Tức là nó cứ quá 90 ngày ko nộp đủ tiền là sẽ huỷ đúng k bác?

theo đúng là 180 days kể từ ngày ký thông báo thuế mới tự động huỷ bác ạ
trong khoảng thời gian đó lượng tiền nhiều họ xin ra hạn, lùi ngày nộp… vân và vân vẫn có thể hiểu là chấp nhận dc ạ

2 Likes

Trực tiếp đến long tân thì chỉ có cầu vành đai 3 thôi cụ, 3 cây cầu này thì là kết nối gián tiếp giúp tăng khả năng kết nối từ vùng lõi tphcm ra các huyện cần giờ và nhơn trạch thì nói chung là đất nhơn trạch càng đi lại thuận tiện thì nhơn trạch nó lên thì nó lên hết thôi cụ, nhơn trạch là ai cũng đc hưởng cả kkk

6 Likes

Cộng với lãi lướt (đảo tay) nữa giờ x10 rồi.

Luật và quy chế đầu thầu là như vậy nhưng THM đấu giá láo - làm giá bất động sản nên bị cơ quan quản lý nhà nước vào cuộc điều tra.

Ai cho hắn đợi đủ 90 ngày? Chưa được tháng mà đất khắp nơi sốt sình sịch mà để 90 ngày thì hậu quả sẽ thế nào? Tiền không vào sx cứ ra hết BĐS ngay và luôn không có lợi cho nền kinh tế, tạo bong bóng đổ vỡ. Thế nên vừa nhận thông báo nộp tiền vài ngày THM đã xin rút.

Đồng ý là đẩy cung tiền thì BĐS sẽ tăng giá nhưng tăng sốc gấp mấy lần như vậy là lũng đoạn thị trường, đùa giỡn với pháp luật.

Đùa giỡn pháp luật ở chỗ nào hả bạn, bạn chỉ cho tôi xem trong luật có chỗ nào nói THM vi phạm pháp luật kg, còn nếu luật chưa kín kẽ thì phải sửa luật, còn THM nó bỏ cọc mấy trăm tỉ rồi, đất vẫn còn đó các bác lại đấu giá lại chứ làm gì nhau đâu, còn nếu sai luật bạn có thể đi kiện THM ô khê

4 Likes

Giá ảo lòi ra thì là lách luật, đùa giỡn với pháp luật. Cơ quan quản lý họ không xử được vụ đấu giá này thì họ sẽ vào điều tra cái khác, đơn giản thế thôi.

Ông bị ngu à. Đầu giá láo là đầu giá thế nào, nếu ông ko đầu giá cao thì đất thủ thiêm có về đc tay ông ko.

Thế ko trả giá cao thì đất vào tay thằng capital

Trao đổi lịch sự đi, đừng có cố tỏ ra vô học như vậy

Ngu thì đừng lên tiếng người ta cười cho kkkkk

Bạn trong bộ tứ quyền lực của THM ah hay sao biết dc hay dự đoán nói cho có vậy, mọi chuyện có thể xảy ra. Thâm cung bí sử mình ko nắm dc thì cũng ko nên phán làm j, bỏ qua đi

Ông nói ngu ông còn nói lớn nên tôi mới nhảy vào. Im mẹ cái mồm

Ngu cũng không đến lượt chúng mày phải dạy khôn

Cút ra khỏi topic đi thằng ngu ạ Sủa lắm thế

Sáng ra gặp ngay ■■■ dại, anh té đây