DIG: Bắt đáy Tháng 7

Lập Pic khác . Học hành phân tích đàng hoàng hơn , tôi còn rủ anh em ủng hộ . Thấy ông toàn cãi cùn, chẳng mang giá trị gì , suy đoán không có căn cứ .

suy đoán k căn cứ mà thế này đây:

ông với đám ae của ông tui khinh chứ cần chi loại đó ủng hộ

Gớm ngày 25/5 nó không rút chân mà giảm thêm thì chú mài lại chả líu lo: Ngay sau hôm khuyến nghị DIG đã giảm mạnh , văn này anh lạ cái gì :)))))

2 Likes

câu này đúng câu phỏng đoán k căn cứ luôn

k giỏi thì ai là người vừa rồi chỉ ra đỉnh của HLD trước khi về 30 thế?

lại còn đỉnh APS và IDJ trước khi chia 3

Bác Mạnh ml bình thường hay đi chim cổ dig ceo em cũng k thích lắm. Nhưng mà nay em ủng hộ bác đi xé vé :)))

mấy ông vào chửi thì cùng lắm có cái văn là tại tôi mà rớt hàng mất cơ hội các kiểu, nhưng rõ ràng tôi có đưa ra mức giá mua lại ngay đáy thì chuyện mất hàng là không thể hehe

Ngày 24/5 chú mài khuyến nghị, ngày 25/5 nó nhúng 19.x rồi rút chân ngay hôm sau là 26/5 chú mài líu lo : Đã giảm đc 1 đoạn :))))

Đáng tiếc nó lại phi lên 22.x thế là chú mài vừa mất hàng vừa bị cả F nó chửi cho như con… :))))

1 Likes

haha người biết điểm vào lại còn đăng lên cho cả f247 thấy và vào cùng mà bị nói là bán mất hàng, hài quá nhể

mấy cái phân tích nến và kỹ thuật này chỉ dành cho gà con thôi, tôi còn tự phát minh phương pháp riêng và dùng chứ xài chi thứ đồ lạc hậu này

Ngày 24/5 chú khuyến nghị bán, ngày 25/5 nó giảm rồi rút chân, ngày 26/5 chú mài nhận là đúng vì giá đã giảm, thế còn từ lúc rút chân từ 19.x nó phi lên 22.x chú mài ko mất hàng thì là cái gì :)))))

Anh đang nói đoạn tháng 5 chú mài cứ đánh trống lảng lôi vụ tháng 7 ra :))))

đứng ngoài cổ vũ không dc đâu, vào mà tìm bằng chứng tôi lùa gà vô room với bán ngay đáy 19 phụ bạn trên đi hehe

Bán ngay đáy 19.x :))))
Khổ thân

ngày24/5 là ngày đăng chứ không phải khuyến nghị bán, vì bán thì phải theo đúng bài viết là chờ tăng trên 20.9 bạn ơi, lúc đăng giá chưa trên 20.9 nên bài đăng là đăng trước đó bạn ơi

Anh biết cái văn của mấy thằng brk thất đức như mài nên anh quote lại lần nữa cho mài đọc :))))

ông cứ nói tôi bán ngay đáy thì tôi lại đưa lên hình tôi khuyến nghị ngay đáy cho nhiều người thấy thêm thôi, ai k tin cứ tìm bình luận này mà kiểm chứng hehe

Lại đỉnh cả vú lấp miệng em à :)))))

bạn chứng minh tôi là brk đi tôi thề cho bạn ngay 3 tỉ, bên trên viết rõ rồi mà hehe

haha