DIG hành trình của một siêu cổ phiếu

Siêu cổ phiếu mà làm NĐT bay 50% tài khoản (các bác đừng bảo là sao k bán giá 120 nhé, vì 120 ai cũng hô mua)!!!

Để trở thành siêu cổ phiếu nó phải có cả hành trình, siêu cổ luôn cho những cảm xúc tuyệt vời. Việc hô hào mình không quan tâm mua giá bao nhiêu là quyết định của người mua. Với mình luôn post bài khi có điểm mua và khi giá đang điều chỉnh.

12 Likes

Tôi theo chủ tus 2-mã. Mã này tôi có trc khi bác chủ lập pic. Đồng ý cụ chủ pic về mã này, điểm vào thì tuỳ ace theo pp đầu tư, ko chửi bới à nha

2 Likes

Sao không bán sàn nữa đi

2 Likes

Đồng hành cùng chủ thớt DIG, NHA

1 Likes

Chúc mừng A7 và các đệ tử thoát đáy đi lên chinh phục những đỉnh cao mới. Thân!!!

Bên gấu sắp thở máy roàiiiii

1 Likes

Bác xuất hiện đúng lúc quá kkk

1 Likes

Nghe CT nói Tân Hoàng Minh sẽ gom DIG để làm cổ đông lớn! Tan Hoàng Minh thì cao tay rồi!

Kkkk

18 Likes

Bác có cl thì cũng làm ơn học hỏi thêm có kiến thức tí, nói tào lao quá chỉ có F0 ko hiểu gì nó tin thôi, chứ cao thủ nghe người ta cũng chán ko buồn cãi nhau với bác.

Chim lợn như nó bác chấp làm đéo gì ;))), cái thể loại nhìn doanh nghiệp lớn lên bằng thị giá thì có khi còn là F âm thua cả F0 :rofl::rofl:

Đầu đất mà sao mọi người vẫn cố giải thích cho làm gì

1 Likes

Con này điên và cay cú nhỉ, đầu tư cp và tham gia diễn đàn là để học hỏi, trao đổi kiến thức phục vụ đầu tư chứ, đằng này cứ thấy topic nào liên quan cổ A7 cũng nhảy vào chọc ngoái.
Ý kiến của một nđt trung lập k theo phe nào

2 Likes

Ngày xưa em không theo csc giờ vẫn còn tiếc bác ah

3 Likes

A/em có room về DIG cho em tham gia với ạ. Em theo DIG cũng lâu quyết dài hạn - Mong các anh em giúp đỡ ạ

Anh em ổn định chỗ ngồi, chúng ta tiếp tục hành trình nào. Cứ thong thả đường còn dài lắm cứ thưởng thức cảnh đẹp đi.

7 Likes

ôi em lỡ tàu CSC của anh tiếc mãi, giờ lại lỡ luôn tàu này :frowning: có ai mong Dig chỉnh tiếp để lên tàu như e không :smiley:

2 Likes

tiền nhiều để làm gì? dig ceo thế mà ko vợt phiên nay, giá sàn còn chê thì đu trần thôi bạn

Nhân vật chính @rz52001 nó là “Quân phản phúc” mà Bạn ơi

7 Likes