DIG hành trình đến 500k không còn xa!

thầy ơi target DIG quý 1 thầy dự tính bnh vậy thầy, e hnay định vào mà ce sớm quá

Đm theo Thầy mà còn hỏi câu đấy thì theo làm đéo j

Chị em con huệ trắng này nổ banh nhà lồng, ôm bank-chứng-thép máu chảy toàn thân, mà phiên đầu năm nói có lãi nhẹ 700 chai! Không lẽ tụi nó đã âm thầm chuyển qua ôm cổ đất hết con mịa nó rùi. Tụi này điếm thúi thật, miệng thì chửi cổ đất mà tay thì bấm enter đu càng vào BĐS. Còn ai tin tưởng bọn bồi bút này không ạ???
ConDienBoiBut

8 Likes

10 cổ đông DIG là anh em bạn bè cũng VT sẽ đón tiếp bạn và uống với bạn 10ly nữa nhé, vì những đóng góp cho cồng động DIG của bạn kkk

3 Likes
22 Likes

giàu quá bác =)) giá này e thấy cao quá ko dám xúc

Toàn mấy thằng chém theo đám đông thôi bác, đẳng cấp thấp … phải gọi A7 là sư sư tổ kkk

2 Likes

Phải BĐS mới là giàu nhất, mọi con đường đều dẫn về nhà

1 Likes

đẩy tiền vào đầu tư công là hợp lý nhất rồi, cả nhà đều lợi, kinh tế cũng có lợi về lâu về dài.

Ông nào múc HPG vào giai đoạn 6 tháng cuối năm thì lỗ sấp mặt còn gì. VHM và VIC thì nó vẫn đi ngang.

1 Likes

Untitled
Nay gia tăng DIG chút, tích lũy đủ rồi → Múc

5 Likes

Càng nghi, càng sợ, CP càng lên. Ae trong công ty hỏi sao anh liều thế toàn đu đỉnh, nhưng ae đâu có biết mình đã học lớp A7.

3 Likes

Luộc cá tăng mỗi lúc 1 độ C thôi cá nó mới rục xương pk Thầy. :slight_smile:

Thầy A7 nói có sai đâu, các chiên za chiên chứng thì cứ tự thủ dâm với câu nói lần này chính phủ sẽ rút kinh nghiệm… Rút cc, ko còn cách nào khác, phải bơm tiền đánh đổi thôi…
Tầm nhìn thầy A7 vô cực !

3 Likes

Cãi A7 chỉ có rục xương

1 Likes

Xin nói lại vs các cụ là ở cái xứ ngan vịt này chỉ có bơm tiền để đổi GDP thôi chứ ko có cách nào khác. Đừng bê mỹ tho ra , nó khác biệt thế mà còn bơm thốc bơm tháo lạm phát lên mẹ 8% năm này rồi

Có khi nào thanh khoản ngày chỉ còn vài trăm, rồi vài chục không nhỉ!

Lên trên 200k là có volume đó. Kkk

Có khi ngay ngày mai :hugs: