DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Xin nói lại vs các cụ là ở cái xứ ngan vịt này chỉ có bơm tiền để đổi GDP thôi chứ ko có cách nào khác. Đừng bê mỹ tho ra , nó khác biệt thế mà còn bơm thốc bơm tháo lạm phát lên mẹ 8% năm này rồi

Có khi nào thanh khoản ngày chỉ còn vài trăm, rồi vài chục không nhỉ!

Lên trên 200k là có volume đó. Kkk

Có khi ngay ngày mai :hugs:

Khó lắm. Giờ 80% toàn đánh theo kĩ thuật. T nghĩ tầm hơn 2 tr cổ thanh khoản giá này

AE nào còn băn khoăn DIG, CEO, NHA, L14, HDC,… giá này vào được kh?

Thì xin thưa, anh em hãy chấp nhận trả mức giá 10 - 20% (nếu có chỉnh) cho sự giàu sang. Kh ai giàu mà chưa từng phải trả giá. Và cái giá anh em phải trả cũng chỉ là lỗ ảo (kh bán thì làm gì mất tiền :rofl:)

Time in the market better than timing the market - gửi tặng đến anh em nào mà trong lòng còn do dự

6 Likes

TA áp vào cổ bđs giờ vứt sọt rác khi tiền bơm phá hết cản, kháng cự :money_mouth_face:
Chủ tịch nước: ‘Không cách nào khác, phải bơm tiền ra nền kinh tế’ (vtc.vn)

Vâng bác. Anh em nhà em cứ theo người anh người thầy A7 thôi. Max giàu kk

2 Likes

đây bác nhé, em cũng cho cơ hội làm giàu cho nhiều người từ giá 3x nhưng nhận lại bảo mình hàng đầu cơ thế thôi, mình giàu 1 mình, quan trọng bản thân người mình giúp họ không chẳng biết tên tuổi doanh nghiệp mình đầu tư cũng khó, nhưng bảo múc bank chứng thép mấy thằng có thương hiệu thì múc nhanh lắm, thế nên anh em cứ yên tâm giàu cũng chỉ có thiểu số thôi.

5 Likes

Kk. Thế là phải giàu một mình rồi. Thế mới thấy tầm nhìn của đại ka A7 ở tầm nào. Mai mốt những thằng chửi mình mình quay lại chửi từng thằng một

2 Likes

Bác nào lỡ tàu thì 20h tối nay có thể đặt lệnh ATO nhé

2 Likes

Họ gọi gì thế Chủ tịch yêu quý ơi

2 Likes

BỨC HÌNH NÀY CỤ VIẾT LÂU LẮM RỒI.kakaka
DIG = ĐUA IS GIÀU

image

81 Likes

Tin tưởng tầm nhìn cụ, 500k chưa phải đắt :heart_eyes:

Bác chủ tịch chất quá ạ :)))

CHỦ TỊCH NHÌN TIỀM NĂNG THÌ GIÁ CỔ PHIẾU DIG SẼ PHẢI BẰNG 3 4 THẰNG TO NHẤT CỘNG LẠI.TỨC DIG SẼ LÀ TIỀN TRIỆU.CỤ THỂ SẼ LÀ
DIG = VHM + NVL + PDR + KDH
DIG Corp = TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

101 Likes

Vậy bọn em ăn lồi mồm rồi.kk

2 Likes

Đẳng cấp quá chủ tịch

2 Likes

bọn chim lợn nay k tấu hài nữa e thấy thiếu thiếu KHÀ KHÀ… bạch huệ, thái phạm, thắng win nay chắc tức hộc máu