Tổng kết năm 2021: Kỷ nguyên mới bắt đầu, tri ân thầy A7, anh Thuần

Rât đúng câu " May măn cuôc đời không phải là trúng sô mà là tìm dc 1 nguơi nÂNG tâm tư duy ta lên đinh cao "

1 Likes

cứ từ từ thôi bác, chậm chỉ thời gian đầu, thời gian sau lên rất nhanh.
Như bác chủ thớt vèo phát 1 năm từ 1 tỷ lên 11 tỷ.
Có khi năm sau sẽ có 1 bài kiểu này do chính tay bác viết cũng nên :rofl:

1 Likes

E cũng ko vội. Mà tại vì e biết đến cổ đất thì moii người đã x2 x3 tk rồi nên bjo có tí lãi e sợ mất lắm. Ngoài kia ko biết bao nhiêu ng hô sập, rồi cũng sẽ có ngày thị trường điều chỉnh nữa…. Ai đã xx tk rồi thì chả có gì phải sợ chứ lom dom 20% như e sập là âm luôn :sob:

Sập là cơ hội múc tiếp đó .

Tiến sĩ Alan Phạm rất thất vọng và căng thẳng sau khi ôm thép và bank …,…iiiii

1 Likes

Có chỉnh thì chấp nhận trả giá 10 - 20% cho sự giàu sang thôi bác, coi như thư thách tinh thần trước khi lên đại gia :rofl:

1 Likes

Cơ hội với ng có tiền thôi ah. Chứ với người chỉ có 1 khoản tiền để dành, làm ra bao nhiêu lo ăn từng bữa bấy nhiêu tiền đâu mà mua nữa ah? E chỉ ước CEO DIG đc như L14 chứ đừng bong bóng như ngoài kia ngta nói :disappointed_relieved:

Yeap! Nhất trí ạh. Miễn là nó lại lên chứ thì e sẽ đợi.

1 Likes

Mục tiêu nhẹ nhàng chắc chắn rồi anh hehe.

1 Likes

Chúc mừng bác

L14 cứ trần thế này thì em hoàn thành mục tiêu 2022 sớm quá các bác ạ. ^^

2 Likes

Chúc mừng bạn

1 Likes

Chúc mừng người anh em nhé, xuất sắc quá!

1 Likes

Chân thành cảm ơn thầy Tuấn A7 và bạn Vịnh Simdep. Tôi biết tới cuốn sách nhadautu1970 qua FB của Vịnh và từ đó đã thay đổi phương thức đầu tư của mình. Từ việc phân tích đồ thị với tầm nhìn từng phiên thì sau đó tôi đã hiểu được phương pháp nhìn nhận và đánh giá cổ phiếu theo đúng nghĩa đầu tư và thấy được vẻ đẹp của nó, tâm lý đầu tư từ đó cũng dần được nâng cao. Tầm nhìn của thầy A7 thật sự làm mình thán phục. Cũng phải nói thêm là bạn Vịnh Simdep cũng có tư duy đầu tư mạch lạc, thông minh rất đáng nể.

4 Likes

Đẳng cấp đó anh. :laughing:

1 Likes

Chúc mừng bạn nhé!

1 Likes

1987: Ra đời
2003: Hà Nam
2004: HV Tài Chính
2009: FITC - K2 - học SAP
2010: FPT-IS
2011:
2012:
2013: NTT Data
2014: Bosch - HCM, lấy vk
2015: Nhà Tân Bình, Nhím ra đời
2016: NSRP
2017: Nhà Văn Chương
2018: PMP, Vingroup, Chíp ra đời
2019: Lux A
2020:
2021: CK, Đất hồ Đồng Sương
2022: Paris, Chút ra đời
.
2025: Tự do tài chính, đi xuyên Việt

2 Likes

Nhìn lại hành trình cuộc đời, khá tầm thường. Từ khi học đc tư duy A7, sẽ trở thành phi thường :d.

4 Likes

biến

1 Likes

Nhiều ace chưa hiểu A7, A7 cho đi kiến thức và chia sẻ là tài sản tri thức khổng lồ. Mua bán là do ace chứ không FOMO, thời điểm mua bán và đầu tư do ace quyết định vì đu đỉnh cao vào ko đúng thời điểm vẫn bị lỗ, cho nên cùng một cổ A7 mà mua đúng thời điểm ăn bằng lần là bình thường.

image

Room cổ đất - ndt 1970 Telegram: Join Group Chat
Room cộng đồng, tư vấn các mã cổ phiếu chung - phân tích cổ phiếu Links: Telegram: Join Group Chat

1 Likes