DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đã đến lúc nên tập trung vào các doanh nghiệp sản xuất, tạo ra nhiều giá trị thặng dư cho xã hội!

Đọc sách cho lắm vàoooo kkkkk

Xin lỗi chứ, đầu năm này bọn nhà máy sản xuất làm gì có hàng. Công nhân thì nhận thưởng Tết xong nghỉ hết, đăng tuyển dùng toàn vài nghìn, chục nghìn người kìa. Bên tôi làm phục vụ hàng hóa xuất/nhập đây, đang cắt nhân lực nghỉ thay phiên vì không có hàng đây.

Nhìn bác đúng kiểu mấy bọn chỉ biết ngồi một chỗ chửi rủa tại sao đất cứ tăng mà tiền lương tháng chả tăng đấy kkk

1 Likes

vẫn có cn làm nha bác nhưng nvl tăng chi phí tăng lương tăng túm cái váy lại là cái đếch gi cũng tăng nên dn sx đang thở oxy bỏ k đc mà làm thì lỗ đơn lỗ kép giá xuất thì k đc tăng … vân vân và mây mây

1 Likes
10 Likes

Khá lắm

Thm múc dig thật ct ơi

1 Likes

Con lợn này ăn nói ko biết suy nghĩ ah

vẫn còn con chim lợn sót lại này ae. Vào cho nó 1 report đi chứ

1 Likes

có nguồn đáng tin ko bác, múc thật á

https://f247.com/t/dig-ceo-l14-chuyen-gi-dang-xay-ra-nen-mua-hay-ban-trao-doi-khach-quan/121821

Xanh Tím là việc của giời
Đầu tư là dựa thiên thời mà chơi :horse_racing:

2 Likes

Ae chú ý ! Thứ 2 hàng T3 về bọn bắt đáy ngắn hạn + với sọc hôm đó lợi dụng sẽ có 1 lực lớn xả ! Ae chuẩn bị súng dao đạn nồi Liêu để thứ 2 tuần sau cướp ! Cướp hàng thứ 2 thắng là sọc quay lại cover vượt đỉnh ngay !

1 Likes

Cảnh báo cho ai đang ôm hàng đầu cơ, Công an vào cuộc rồi

Sao lại có cái kiểu lôi … ra dọa thế nhỉ. Con nít. Còn mất tiền dài kkkkk

Quay lại mái nhà xưa cho phong thuỷ tốt

thôi em về đây sinh hoạt

1 Likes

Anh anh về đây trao đổi vậy, nghe cãi nhau loãng quá. Mọi người cứng rắn chút nhé, hnay thị trường chỉnh chung, sang tuần có T+ về nên sẽ có tí biến động. Nhưng giờ khác gì muỗi đốt inox.

1 Likes

tôi 2 năm nữa tôi mới bán kkk, qua 11 cây sàn rồi tôi ngán đéo gì đâu

1 Likes