DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Hôm qua Thái Phạm hô bank tiếp tục thu hút dòng tiền và dìm ngành BĐS.
Nay bank cmn xác rồi ae ạ !!
Ko đùa với a Thái đc đâu
Vẫn là chỉ báo thần thánh kkkk

23 Likes

20 Likes

Bank đầy “mùi” :rofl::

• 2 ngày đâu tuần trước tăng mạnh → giống như được hô hào kéo lên.
  • 3 ngày sau đó sideway → thấy không ổn
    Hệ quả hôm nay giảm sâu.

Càng khủng hoảng đất càng tăng. DIG dẫn dắt cuộc chơi mới của vnindex

dòng chứng thì cụ cg cẩn thận lựa mà thu binh sớm nếu có lãi… bọn đấy thì tôi k đánh giá cao, mấy ô thép thì hồi lên tý chứ để về đỉnh cũ thì khó nam cường

VPH - Vạn Phát Hưng đứa con ghẻ của dòng BĐS.? - #304 bởi Hue_Dinh Sốc siêu cổ bđs cổ đông máu bđs nên nghiên cứu 1 lần trong đời

Bác đừng đăng ảnh thằng này lên đây nữa, trông nó hãm tài lắm.

2 Likes

Cái tài Thái Phạm đánh chứng, đánh 10 mã thua cả 10 kkkkk

2 Likes

Tân hoàng minh làm cổ đông lớn của dig mua vào 10% thi phải ! Thêm đội sọc cover ! Quả này dig phi nước đại :horse_racing:! Ae đâu cướp cướp cướp ceo dig l14 thôi

6 Likes

Theo mình nghĩ nếu THM có mua vào 10% thì là tin rất tích cực nhưng ko có nghĩa DIG sẽ phi ầm ầm ngay được đâu. Không loại trừ khả năng nó còn đạp xuống để nó gom chứ tay to đời nào nó chịu mua giá vốn cao. Nói thế để a e xác định tinh thần, ôm dài thì phải chịu được những phiên rũ hàng.
Khi nào luyện đc những phiên tím như này ko quá vui, những phiên sàn ko quá hoảng thì lúc đấy là tốt nghiệp F0 kkk

P/: tôi nói phét vậy chứ tôi vẫn chưa luyện được, vẫn cảm xúc lắm :))))

9 Likes

Các bác ôm chặt đi ai có tiền thì múc thêm. Mình nghỉ tụi công ty chứng khoán chốt song bank và cũng gom xong bất đông sản rồi giờ này là đồng thuận công ty chứng khoán với đội bđs thì bay mút chỉ.

Đầu tư theo THÁI PHẠM đấy các bác ạ, em đi xa quá, em đi xa tôi quá

2 Likes

Anh em ngồi ghế, thắt dây an toàn thật chắc nha… anh H sắp đánh quả rồi đây này

và:

nd ssi

Tha hồ nguồn cho anh em bay lắc MA-DIN

2 Likes

Giá này đang quá rẻ rồi ! Quỹ cung mua giá 7x ! Tân hoàng minh muốn mua cung phải giá này hoặc đợi lâu sẽ cao hơn ! Thằng khôn phải múc ngay đợi 4x 5x mua thì mơ tưởng quá

Mặt giống Duy Nến lag lag vãi :joy:

Em thấy trong nhóm fb, chị Tươi đăng

31 Likes

Thơm r

Đấy ae cổ đông thế mới thấy sự lọc lừa trên cái TT đầy nham hiểm ntn… Ôi các chuyên gia, broker, media thời sự đều nhận định cp bank còn rất rẻ và còn nhiêu dư địa tăng… Kq từ hm nay chính thức về với cát bụi

Đánh ck mà nghe media, báo chí, thời sự, chuyên gia… dễ thế thì 90% cùng win mẹ r … khà khà…

1 Likes

A7 hôm nay tặng quà Valentine cho anh em…

3 Likes

Trường money suốt ngày PR con STB này mà nay sàn à kkk

1 Likes