DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Xúc chiều bay mạnh nhé anh em
#DIG

1 Likes

thằng @TranHuy ngu mà ko biết tiếp thu, nó tưởng nó là nhất ở diễn đàn này rồi, mà ko cần nghe ai, vậy theo mày @TranHuy mua con nào có lãi để ông xem :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Chưa bay ngay đâu cụ. Chắc lình xình hết tuần này. Sang tuần mới khở sắc đc.

Về Dig, cả TA và FA hiện tại đang ủng hộ, vĩ mô như anh A7 thậm chí quỹ ngoại (chắc nó chửi luôn bọn quỹ ngoại có nguyên đội phân tích về doanh nghiệp)cũng cơ cấu vào danh mục thì rõ ràng hiện tại là điểm vào tốt nhất. Chỉ cần phiên mai ATO đánh bứt mô hình Flat thì lúc đó đua lệnh khả năng phải cao hơn hnay 3-5%. Cổ đông Dig cứ lịch sự, không thể cứ đi ngang qua con ch…o nó sủa mình cũng quay lại sủa như nó được các bác ạ.

1 Likes

hồi em mua là lúc giá đất rớt từ 3ty hơn xuống còn 1ty5, vay mượn mua, 2014 2015, đến 2018 2019 luc đó có người trả lên 15ty k bán,trong khi chỉ 90m2

1 Likes
16 Likes

Các bác chửi bác Tranhuy kia làm gì. Khả năng đứng đằng sau bác Tranhuy là đội lái nào đó muốn gom cp giá rẻ. Đâu phải ai cũng phát biểu ngu hơn lẽ thường như bác ấy đâu. Tất cả đều phải có mục đích của nó. Cứ kệ đi.

2 Likes

Em dự đoán DIG tích lũy nốt phiên nay và phiên mai quanh vùng giá 66-70. Sớm là phiên mai, muộn là tuần sau DIG sẽ thẳng tiến tới mốc 9x nhé các bác.

4 Likes

Hôm nay ato mà tham chiếu hoặc xanh thì lên thêm hàng, bác dự có lý đó :3

khi dig lên 1xx thì khối kẻ ngoài kia sẽ phải thèm khát giá chúng ta vào 7x

4 Likes

Những điều khó chịu nhất trong đầu từ: 1. Nhắm 2 con, mua A thì B tăng mà mua B thì A lại tăng.

1. Mua ở thấp bán chốt lời 10% thì cp tăng xx lần nữa.

2. Vừa bán xong thì tăng

3. Vừa mua xong thì giảm

4. Mua mà cứ đi ngang mãi

5. Bán hết cầm tiền thì con nào cũng tăng

6. Dàn cp đánh 15,20 mã thì giảm hết.

7. Đánh 5 năm tăng x2 tk. Thằng khác nghe A7 đánh 5 năm từ 400tr lên hàng chục tỉ.

8. A7 phím cho còn cứng đầu không mua.

9. “Ước gì em được gặp A7 sớm”.

10 Likes

“Cầm vàng thấy cứt động đậy vứt mẹ vàng đi cầm cứt” trích a7 kkk

5 Likes

Vậy giá bao nhiêu là bứt khỏi flat vậy bác ???

Khiếp e đang ăn cơm, đọc cmt bác cơm phọt mẹ hết cả ra ngoài.

DIG em chiều nay bay nào

Các bác sợ dig chưa,chạy rồi chạy rồi

1 Likes

oi cuop

chim lợn vào hót cho vui đi

cướp hàng rồi hixx

Chiều nay chờ chim lợn bay tới mà không thấy đâu cả