DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đúng rồi bác ơi.cho chúng nó hot thoải mái.chỉ có vài thằng nó để chế độ ko công khai thì ko block được chúng nó thôi

DIG ít bửa cần tím 2 phiên thì dân chúng nhào lại đầy mà

1 Likes

Tâm lý bầy đàn, fomo, những lúc cổ điều chỉnh, dc giá đẹp ko vào xúc, lúc nó chạy lại hoa mắt lên, rồi fomo, rồi nó lại chỉnh cho, lại quay ra chửi bởi ông này ông kia lùa gà, tiền của mình mình quản trị, tầm chưa tới lại đòi có tiên ăn nhanh và ngay thì làm j có.

1 Likes

1 cổ tăng từ 1x 2x lên 120 rồi mà vẫn có người mơ mộng 400 500K. Hài thật

Giá quá rẻ rồi, xúc múc thêm gia tăng tích lũy đi ae.

24 Likes

đó là cách nói thôi, đâu cần phải để bác thấy thị giá 400 500.

Ối DIG hành trình 35k

Người tính đâu bằng trời tính

3 Likes

Bố mày vẫn diz vào mặt mày , con lợn mõm à

Đội LFI chốt lời ghi nhận lợi nhuận 1 đống , đội Himlam cũng chốt lời thu tiền về 1 mớ , cuối cùng trên tàu cũng chỉ còn anh em nhỏ lẻ chúng ta

1 Likes

Sao có thể nói vậy bạn, tiêu đề pic là kỳ vọng tương lai, 5xx là sau khi chia tách các thứ mới như vậy. Nếu bạn ko chơi hoặc ko tin thì bạn cứ mua thử 10 cổ và giữ đến năm 2025 xem có đúng như vậy ko nhé. Tôi tin cuối năm 2025 DIG là một thế lực mạnh

Thiên thời rốt cục cũng ko chống dc thiên đình. Thầy cứ hô mua mà ko dạy quản trị tài sản. Trơ mắt nhìn cổ rơi từ 120 về 60. Giờ lại từ 100 về 60

1 Likes

Xúc thôi chiều xanh ngát!

DIG như một con dao rơi, mua 87, vừa 73.8. Mà vẫn tụt, thôi lại chờ em nó ga 60 vậy hic. Kinh dị!

Nhặt đc thêm và thêm sẽ nhặt kkkkk

Chờ DIG về 50k sẽ mua ủng hộ A7 100 cổ.

1 Likes

Mạnh quá bác!

1 Likes

Himlam thoái hết ắt sẽ tự hồi. Anh chị em margin thì bơm thêm tiền vào đỡ call. Còn đâu dư là xúc.

1 Likes

Thoát dig lâu rồi nhưng giá này rẻ quá vào ủn đít mới dc.