DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bác nói thế cũng hơi lo thật, giờ tiền để không chứ làm gì, sau khi bị thị trường nó vật cho rồi giờ đang bơ vơ, chắc sắp rồi.

1 Likes

Có người của chính phủ và các phần mềm thông tin càn quét suốt ngày ,bạn chỉ cần đăng nên bất cứ đâu trên mạng internet thì sẽ đến tai thủ tướng …

Chim nay bay đâu hết rồi…

Lúc tt khó khăn là lúc sàng lọc đẳng cấp đầu tư. Ng nhìn ngắn nhường chỗ cho ai nhìn xa

1 Likes

đừng có lý do ,hành động đóng góp đi ,số lượng nhà đầu tư cá nhân chiếm tỷ trọng bao nhiêu trên TTCK bạn biết không

1 Likes

ôi zồi thanh lọc nhiều quá, thanh niên này cũng hô hào ghê lắm mà nhờ cuối cùng lại bán rồi :joy::joy:

2 Likes

Chuẩn.tiền k mang lại đẳng cấp.nhiều ông lắm tiền nhưng dái bé.mới rung cho vài nhịp đã phọt hàng ra rồi.

Cố gắng sống hoà bình cùng nhau tiến bộ thôi các cụ…

1 Likes

bác Thudao viết hịch rất hay, đề nghị bác làm bài hịch phản đối tự doanh các ctck đi cho ae hưởng ứng chia sẻ

Thì đó.thà cắt lỗ xong tự biết trình kém thì im đi.tìm hiểu kỹ lại rồi vào lại.giờ lại quay lại chim lợn.chán thật

anh 7 ơi, cầm 90k DIG liệu sau này làm hàng xóm văn quán với anh đc ko hiii

Ơ hay bác sao thế nhỉ.sao lại bắt ép ngta lên tiếng như vậy.bác thích thì bác cứ làm.k ai bắt ai làm điều gì hết

Ok vậy lỗi tôi, tôi cũng đâu để ý dek gì lũ chim, giờ thằng nào chim tôi chửi chết cụ nó rồi ignore cho sảng khoái kkkkk

Thầy ơi sóng BDS thường chỉ có ở cuối quý 3 và quý 4 phải không thầy. Liệu giờ BDS có chạy trc trong bối cảnh hiện tại đc ko ạ. Cảm ơn thầy

Yên tâm cầm rồi đóng bảng đi chơi đi e. Lo lắng làm gì cho mệt đầu, rồi vào đây hỏi các a lại bảo CL

1 Likes

năm nay dễ chạy từ cuối quý 2 bạn nhé

1 Likes

thì bây giờ là giai đoạn tốt để mà gom hàng cho quý 3 quý 4 đấy, đầu tư dài hạn thì cũng phải có chiến thuật cho dài hạn, đi gom vùng chiết khấu tốt tích sản thế này.

Có 2 đối tượng chỉ dình dình bán cổ phiếu DIG đó là những nhà đầu tư thiếu bản lĩnh lập trường ,tầm nhìn ngắn -nhát gan …và đội như tư doanh muốn dìm cổ phiếu …vì vậy chúng ta phải phản đối nhóm tự doanh chơi bẩn dù biết chúng nó chơi bẩn về lâu dài sẽ chết nhưng chúng ta vẫn cần phải góp sức để phản đối và đóng góp cho thị trường trở lên công bằng và sằng phẳng hơn .

đi đầu tư tư duy toàn muốn ăn luôn và ngay thì chỉ có nộp tiền cho thị trường.