DIG hành trình đến 500k không còn xa!

HAI THÀNH PHẦN NGHĨ MÌNH GIỎI NGỒI PHÂN TÍCH CỔ PHIẾU DIG.KHÔNG BIẾT GIỜ NÀY 2 CU EM ĐANG Ở ĐÂU DIG NÓ LÊN 91 RỒI ĐẤY.VIỆT NAM CÓ CẢ TRIỆU THẰNG BIẾT ĐỌC BÁO CÁO TÀI CHÍNH.THẰNG PHÁT ĐÃ TỪNG ĐƯỢC NGỒI HỌC HỎI A7 RỒI MÀ VẪN NGU!CHÚNG MÀY BỚT LÀM VIDEO HẠI NGƯỜI ĐI Trịnh Phát và Thái Lê NHÉ!

4 Likes

https://l.facebook.com/l.php?u=https%3A%2F%2Fyoutube.com%2Fwatch%3Fv%3DEFQuI0kkOSQ%26feature%3Dshare%26fbclid%3DIwAR1Ms48cwG3xTbP-TYGTOoqLxls0b0PssExGp0c4t-o8gYC_TV66tw0kAo0&h=AT3Q4oya0NlRtKF4jWL8KSGXqU2ouDOPsKyCy0G4hUszpLfK2yG92XF6_1GmGezauLeP9mw1U5-PFIorKg9CfQmeMnmZRp9Ynx5rb7f_1qOtISAIJ_dyAKvflDUbqUVtc35TvDYy1I-47tt4SKbb&tn=%2CmH-R&c[0]=AT3LO9B-1k5tnxlFDzOur68RB5JgWEWcAEc-FtQBdZnJHDTsoFUB-gEdzLtrVpG_Uu-cXBoNah51TQZJSfrZwmRXfplWi6t7TCfeTPRQRZ5r2FnjeXQ4YDpIocVrmLaURn61y8dKa_2gqb6faZIN26Clww

1 Likes

Sang tuần DIG lại phi CE như gậy như ý rồi các bác ạ

3 Likes

Bro đừng phát biểu như thế, ae toác hết cả mồm rồi, cần thời gian khâu lại ko gió lùa viêm họng !!!

1 Likes

Nhiều khi phải ce trắng bên bán lại hay bạn ạ; bây giờ rất nhiều room đang khuyến nghị Kh mua để target trước tết là 150k. Nhiều khi đánh ngắn đu bám nhiều quá cũng mệt; ghế ít đi đít nhiều

3 Likes

L14 NƠI HỘI TỤ TINH HOA

3 Likes

Cuối tuần tt vào thăm VT thăm DIG

4 Likes

Tâm thư gửi bác A7. Mong bác tuần cho DIG về 70, cho nhỏ lẻ bám càng thoát hết, tàu nhẹ bay mới nhanh được. Vì mục tiêu xa hơn.

1 Likes

Tao thích bán 90 cover 70 đấy ! Có vấn đề j à.

1 Likes

Mất hàng rồi hả cu

1 Likes

Rung trong phiên sợ quá rụng hàng thì cứ nói, kkk

4 Likes

Phi thẳng luôn, éo cho đu càng luôn

2 Likes

DIG vẫn quá rẻ để mua! Chờ DIG chỉnh thì khó quá! Giờ NĐT DIG cứ có tiền là họ múc DIG bấp chấp, vì họ hiểu DIG còn quá rẻ và còn tăng mạnh nữa! Tại sao vậy? Nếu như 10 năm trước thì DIG ko phải hàng hót nhưng hiện tại và những năm tiếp theo DIG sẽ phát triển rất nhanh vì quá trình đô thị hóa, xây dự đường, cơ sở hạ tầng kết nối phát triển rất nhanh làm cho đất vùng ven của DIG trở nên có giá trị cao, cộng với thời kỳ cung tiền nhiều làm cho giá đất của DIG đã tăng lại càng tăng mạnh

4 Likes

Thích thì làm đi thôi. Nói làm gì
Thích bán mua giá đéo nào chả đc.

6 Likes

Từ hồi theo A7 cưng chửi bậy hơi nhiều nhé😆

3 Likes

DIG nó mới khởi động thôi, còn vài năm mới về đích được, bán là thua mua là giàu, bán vợ chửi mua vợ chiều, lướt T+ thì bố mẹ đau lòng nắm dài hạn thì giàu sang phú quý 3 đời.

9 Likes

Tiến sĩ giám đốc đẹp zai nhất vịnh bắc bộ đầu bổ luống của DC đã pt cực hay về cp bank, nhưng bọn e DIGGER đéo thèm nhé nhường các chiên da tiến sỹ hết, còn ai chưa biết DC thì là quỹ dragon capital, quỹ còn kẹt bank vãi hàng các bác ạ

6 Likes

Đang chờ tàu về 70 lên lại đây.

VTV24 mời A7 về phổ cập kiến thức đầu tư cổ phiếu cho các chuyên gia…

Với chỉ riêng Long Tân định giá 15 tỷ usd thì giá DIG đã có giá 30usd/cp tương đương 700k rồi, chưa nói tới hàng chục dự án khác! Nên dân đầu tư DIG cứ có tiền là mua DIG! Bởi hiện tại DIG còn quá rẻ! Với tốc độ đô thị hóa nhanh và mạnh như hiện nay thì giá đất vùng ven của DIG cứ gọi là tăng ầm ầm! Vài năm tới chủ tịch Tuấn lại xếp vào danh sách tỷ phú USD như bác Vượng thôi

8 Likes