DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cuộc chiến vẫn chưa kết thúc mà. Biết đâu cuối năm lại nhân 2 nhân 3 thì lúc đó lại quay lại cảm ơn A7 tiếp. Mình ko bán cắt lỗ kể cả có hết sạch về 0

1 Likes

Kệ thoai, ae tin đồn chứ còn cứ chờ biên bản họp đại hội thôi chứ đâu cần giải thích gì nhiều đâu :))

4 Likes

Khi đã tin thì ngay cả bây h, âm 40% tk cũng ko bao giờ trách thầy. Thậm chí mình còn theo trận này đến cuối cùng kể cả về 0 cũng ko tiếc

4 Likes

Ông ở việt nam mà ko hiểu cách pháp luật vận hành à? :laughing:

Nói như ông từ hoa hậu, chiên za, broker, thái phạm, long phan, Hưng lùn, … đều xộ khám hết?

1 Likes

Đọc cái luật thì thấy có phần dính bác 7 thôi =)) chứ em cũng bám theo tầm nhìn của bác ấy. Dù chưa tham gia học lớp của bác 7 nhưng các vid của bác 7 làm em mở mang đầu óc nhiều :smiley:

1 Likes

E cũng nghĩ thế :))

Dính đéo gì, đọc còm của tôi ở trên

1 Likes

Cái vụ bắt này nóng 1 - 2 tuần trước, giờ chắc không còn đáng phải để tâm rồi bác :slight_smile: bỏ qua.

Bác xem luật chứng khoán 2020 bác :slight_smile: luật CK trước 2020 thì cho phép giữ CP quỹ để bán lại.
Em thực hiện mua lại CP quỹ cho công ty của em nên em rõ mấy vụ này :slight_smile:

3 Likes

Bác chủ tịch tâm huyết vậy thì yên tâm nắm giữ rồi bác. Trận này a e ko thể thua đc.

1 Likes

Vụ cổ phiếu quỹ ông đề cập tôi thấy hợp lý, tôi ko rõ luật này để nghiên cứu lại đã.
Còn cái kia tào lao bỏ mẹ ông cũng bỏ vào đầu được, bắt cái đéo gì mấy tội đó

2 Likes

Bác dân chuyên bác check giúp mình, chứ lâu rồi mình ko để ý tới việc sửa luật, trc đây cũng chính vì vụ DN mua cp quỹ mà mình ăn đc HSG và nó cũng đc coi là bước ngoặt của cuộc đời mình :grin:

9 Likes

đọc mà xúc động quá bác ạ

Lâu lâu quay lại đi dạo vòng trên diễn đàn nhiều truyện tiếu lâm tiêu khiển ghê.
Vài năm nữa, để cho thị trường sốc vài cú thì những cái thể loại như này cuối cùng lại về zero sum thôi. Vài năm nữa quay về cái máng lợn chứ ở đó mà TÀI. TÀI giỏi mẹ gì đâu?

1 Likes

thôi thế là đủ rồi các bác ạ, loại phản thầy lừa bạn

1 Likes

mình đi bàn luận về vụ phát hành thêm giá bn đi

1 Likes

loại thằng tài nhân cách rẻ lau,đời nó bác yên tâm sẽ mất hết.vì đơn giản trước khi làm giàu nó ko chịu học làm người.đầu rỗng tuyeech.vứt nó vào thùng như vứt rác đi bác.

1 Likes

DIG ngon, ôm mua pht được, múc mạnh cho doanh nghiệp lấy tiền làm dự án bác ơi.

1 Likes

Như thế về ngắn hạn ảnh hưởng ntn bạn

không thấy chị xinh @dao_ngoc lên tiếng nhỉ