DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Về 3x tự khắc sẽ thành ndt dài hạn thôi. Về bờ từ giá đó chắc 10 năm.

Kkk ông này rẻ rách theé à :slight_smile:

Ko thấy bác nào tóm tắt phần Q&A nhỉ? Hóng quá

2 Likes

Còn phải xem cái gì là phương tiện thoing tin đại chúng, và người có từ chối trách nhiệm khuyến nghị trong đó không nhé!

Rất lể tinh thần của bác. Mong ae DIG quyết 1 trận cùng chủ tịch

1 Likes

Nói thật nếu áp vào luật thì bắt hết mẹ bọn broker đi. Khuyến nghị lỗ cháy tk đó.

3 Likes

E vẫn lên đó, nhưng mà thi thoảng mới chửi CL thôi, chửo nhiều chúng nó lại nhờm kkk

1 Likes

Em dự đoán thứ hai tuần tới DIG sẽ nhúng xuống 58-57 trong buổi sáng, sau đó sẽ kết phiên ngày ở đỉnh màu tím hoa sim!:grin:. Anh em tranh thủ cuối tuần gom tiền để săn hàng flash sale off lần cuối nào. Kkk.

2 Likes

Thằng thú vật, tao nghiền rủa mày chết không toàn thây @tainguyen. Mấy hôm nay tao không muốn nói giờ mày mất dạy, vô nhân tính nói toàn bộ cổ đông DIG mua giá 12x là không có hậu trong khi họ cũng là nđt mua cổ phiếu trông chờ sự phát triển của doanh nghiệp để kiếm lợi nhuận. Mày là loại cầm thú, mọi tai ương sẽ đến với mày.

6 Likes

Chữ tài liền với chữ tai 1 vần. Đừng bao giờ đặt tên con là Tài nhé.

5 Likes

HL còn 29tr, trong ngày 20, 21, 22 có thể bán nốt 7tr còn lại 22tr. Như vậy mối nguy HL xả hàng không còn lớn nên giá cp DIG sẽ đi lên bền vững cùng với tiến độ các dự án và lợi nhuận hàng quý tăng phi mã. Chủ tịch bật mí dự án Mê Linh 1000 Ha nhé. Hold chặt.

6 Likes

hôm trước có bác bảo ở Bình Dương người ta cầm DIG nhiều đấy, cẩn thận không cái mồm làm tội cái thân

Vậy nên em mới dự đoán vụ flash sale off vào sáng thứ Hai tuần sau bác ah. Sau ĐH em thấy đâu đó tinh thần và niềm tin CĐ tốt hơn. Tin xấu đã ra hết. HL cũng ko còn là áp lực lớn. Mức giá cũng đang đc ở mức Ck quá tốt!>>>> khả năng để DIG quay xe đi lên vào tuần sau là rất cao!

2 Likes

Tt bán còn 29tr ở đâu vậy bác, trên web chưa thấy công bố tt

https://vietstock.vn/2022/04/dig-bao-cao-ve-thay-doi-so-huu-cua-co-dong-lon-ctcp-kinh-doanh-dia-oc-him-lam-739-957110.htm
Đây bác

1 Likes

HL ko bán thì thằng khác cũng bán. CEO có bị HL bán đâu mà cũng sàn suốt thế.

Thông tin còn khoảng 25tr Bạn à. Tại đại hội tôi nghe vậy và cam kết sẽ yêu cầu Hl dừng bán hoặc thoả thuận

Vol 2 ngày 21-22 lớn vậy dự nó cũng xả tầm 8-9tr rồi. Còn 20tr. Có tin hl ko bán nữa. Nhưng tính th xấu thì vs giá thấp ntn mình nghĩ cùng lắm là 2 phiên nữa. Khi tay to biết kl ko còn thì mút nhanh thôi.

Đời những thằng phản phúc, nhổ xong liếm ko bao h khá được đâu

Vài bữa nữa dgc nó điều chỉnh cậu ấy lại liếm