DIG thì tương lai mục tiêu 4x hay theo các chuyên za 500k và làm thanh khoản cho họ?

, ,

Hòa chung không khí up trend của thị trường chứng khoán, nhà nhà chứng khoán, sinh viên chứng khoán, chú xe ôm chứng khoán… thì nghe vẻ đã bắt đầu có bất ổn rất lớn để có đợt rũ bỏ F0.
Các quỹ dần thoát hàng từ tháng 1/2022. Chúng ta không ai biết trước được tương lai cả nên cần chuẩn bị thêm phương án 2 là thị trường đi xuống mạnh, để mỗi khi xuống ai muốn làm cổ đông thì DCA hehe
Mình thì chiêm bao thấy DIG 4X, GEX 2X, CEO 2X…

1 Likes

Chiêm cái đéo gì t éo biết nhưng éo có giá đó cho m à muac đâu kkk

2 Likes

4x là nói giảm nói tránh lắm rồi. hehe

Bố thằng điên ! DIG 4X , CEO 2X hả , ngồi đấy mà đợi nó về nhé cu . Cho dù thị trường có ntn thì DIG , CEO cũng ko có 4X ,2X đâu mà mơ . Còn 1 tá thằng nó đang rình rập giá DIG dưới 60 để hốt kia kìa . Chúng mày cứ chim chuột rồi phát biểu linh tinh có ngày được bế đi ngồi uống nước chè với anh Q đấy !

1 Likes

Có gì tăng mãi đâu bạn. Thị trường có lên có xuống. Có phương án 2 để phòng khi giảm mạnh thì DCA

oooc

sao vay b

M tạo ra cái PIC mục đích công kích người khác để làm cái gì? có trình thì giỏi phân tích 1 mã up lên mà hô ngta mua … m đếch đủ trình

Đang call mua VIC, CTD mà. Xem mục chủ đề có mà

thành viên mới lập pic nghe chửi tý cho vui mà. vẽ chart thế kia thì ai ngửi nổi. kkkkk

1 Likes

Vẽ cái chart đúng ngáo, lại còn đòi phân tích với chiêm bao…

1 Likes

Vẽ với chả vời, bú fame thì nói toẹt ra bày đặt tri thức. Trên đời sợ nhất thằng ngụy quân tử

1 Likes

hehe. Thank bac

Ai đánh thuế giấc mơ đâu hi

Tự nhiên lại ra tin chứ

lên rồi lại xuống

Bác đánh giá fpt cuối tháng 5 lên lại 115 không bác?

nhin FPT như muốn về 81.300 vậy ấy

Nếu thị trường thế này chắc về thậ, buồn ghê

Sẽ có điểm hồi thui. Bác có thể tự cân đối.

1 Likes