Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Bản thân em ngồi ngắm rất rõ phiên tây đăng ký bán lần cuối 5 triệu cp. hôm đó lệnh mua liên tục giá 60-61.5 tầm 3.8 triệu cp. Nên em không nghĩ rằng phiên sau sập không thanh khoản .Cái này ngoài sức tưởng tượng vì một lý do nào đó.nên cũng đành ngồi thôi cũng không nên có động tĩnh gì cả. việc bán là hoàn toàn sai lầm .đặc biệt sai lầm

3 Likes

anh em hảy thực hiện chiêu tthức: chém cá trên thớt.vài lần là về bờ .Mìmh đả từng thực vài thấy rất ok .

Xuống xuống rồi! xuống tiếp nữa. Chưa mở thanh khoản, toàn bộ đang bị khóa. thôi kệ - xem cây thông vẽ đến đâu.

Hủy nhanh lệnh bán cii để tự cứu mình

Chiêu này nghe lạ, chém thế nào bạn ? :stuck_out_tongue:

1 Likes

chú ya KBC dư trần dễ chiều BDS có biến có biến, các cổ BDS khác đã xanh mạnh giờ khởi nghĩa gần lắm rồi

Các bác cứ hô hào làm gì, ai muốn bán cho họ bán, ai muốn mua cho họ mua. Mình nghĩ thế nào thì làm thế đó, sao cứ phải nhìn ông bên cạnh làm gì cho mệt. Qtrr mỗi tài khoản đều khác nhau, không thể đánh đồng tâm lý tất cả cùng với nhau được. Bác chủ Topic nhận sai cũng đúng thôi, ngắn hạn bị đầu cơ giảm sàn thì là sai, nhưng trung hạn chưa chắc đã sai. Việc bán sàn không thanh khoản này đa phần do nhà đầu tư all in full margin mà ra. Bài học này sẽ giúp mọi người khi đầu tư trung hạn thì nói không với margin.

1 Likes

SÚNG băt đâu nô ơ 1 sô mã BDS

Giờ này đi bán cp bđs là rất dại

Phía sau những kịch bản media của chim lợn là kế hoạch bẩn thỉu cướp hàng của chúng nó. Wait and see

Có còn cửa bật???

Ae chia sẻ bài học rút ra từ lần này ntn ạ. Mất tiền k sợ. Nhưng sợ mất tiền mà k học đc gì

1 Likes

Nhắn vào hòm thư nhé

1 Likes

Dạ vâng. Mong a chia sẻ. Em còn ít kinh nghiệm quá

1 Likes

A có thể cho xin lời khuyên không ạ. E cảm ơn

1 Likes

Tôi thấy bạn là một nhà đầu tư.nhưng hành xử rất vô văn hoá.kém cỏi.

Chất bán kiểu này bán được kẹt, chỉ có rút lệnh đi thì may ra được cứu

Lệnh của bọn Cty ck đó bác, chúng nó call magin của nhà đầu tư nên cứ chất thế đấy nó đâu cần quan tâm bán được hay ko?

về 3x như tôi dự đoán rồi, xem có về được dưới giá trị sổ sách không nào :smiley: tôi sẵn tiền mặt đây rồi, xem sập sàn xong lại đi shopping

5 Likes