Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

để xem nó ép sàn được hết tuần không, chơi khô máu với bọn lái bẩn =))))

Cac cụ tự quản lý tài sản của mình ạ, chứ chất sàn này thì toàn NĐT đẫm đạp lên nhau để chạy chứ ai đè

Nó đánh mất dạy thật, 1 cái tin mà chả ảnh hưởng đến tài sản hay công việc j mà nó kê sàn cho nấy phiên như họ nhà flc . Cay thật :rage:

có sỏi trong đầu cả rồi, sàn ck là nhiều cú lừa ngoạn mục bác ạ!!!

Biết thế nhưng không thể trắng trợn như vậy đối với một cp giá trị như CII.Cao tốc sắp Khánh thành và các dự án đầu tư công sắp tới đáng lẽ nó phải lên chứ.Nó làm cho mình đâm ra nghi ngờ luôn dù trước đó vững tin.

Ae cứ rỉa dần, nay lượng bán đặt giảm 1/3 rồi!

3 Likes

Tại CII nó lên vì tin THM nhiều nên có thể chiết khấu bằng mức tăng đó hoặc sâu hơn mất

ông CEO của CII có chuyện gì vậy nhỉ, cổ phiếu của công ty sàn 5 phiên mà không ra thông cáo gì cho cổ đông yên lòng.

1 Likes

Cổ đông cii ở gần cty kéo nhau đến chất vấn lãnh đạo cty xem như thế nào?

1 Likes

Chắc vì nó lên 10phiên nhanh quá giờ nó xuống nên nói sao được.

tuần này thì k biết lái định cho thoát sàn hnao, nhưng chắc chắn t2 tsau k thể sàn rồi, bán cp quỹ từ đầu tuần sau mà lại

1 Likes

các bác cứ sốt ruột làm gì, 7 phiên sàn thì phải có giải trình, nên mai sẽ thoát sàn, nhưng game như này thì nó ko lên ngay đâu, khuyên các bác kẹp mà đánh ngắn hạn canh out cho lành. Mình thì thấy game khá hay, sẽ theo tới khi nào rõ ràng bên nào là bên mua CPQ.

1 Likes

Theo luật hình như 10 phiên mới phải giải trình bác ạ!

1 Likes

cơ bản CII tốt nhưng chớ dại mà táy máy mua bắt đáy hay bình quân giá…cứ để bay hết số cổ phiếu sàn…an toàn hơn là thà mua muộn một vài phiên còn hơn là bị bay tài khoản…

nhưng công nhận đánh kiểu này là sau này nhỏ lẻ chả ai dám chơi, nhưng muốn thâu tóm thì phải chơi kiểu sát ván như này thôi.

Dcm thằng lái bắt tay với bv thao túng cho mấy thằng Short…nó short điên cuồng…bình hủi và ae mình cầm cii bị teo mở…cầu trời cho thằng vtp vào xúc cái đám lái bv dog này đi.

nó k thể lên ngay được nhưng sẽ k thể bán cpq với giá rẻ mạt được như a detua7 đã nói ở trên ấy, nó bán cpq trong 1 tháng thì giá nó sẽ đi ngang như đã thỏa thuận trước đó rồi mình nghĩ sẽ ở vùng 4x 5x j đấy, sau 1 hồi tìm hiểu thông tin các cty bán cpq thì thấy chả có cty nào bán cpq giá rẻ cả toàn x lần so với giá mua trc đó thôi

Không ngờ CII nó ảnh hưởng ghê gớm vậy! Giật sập cả dòng BDS!

3 Likes

Tâm lí cả dòng bđs ko thể bật khi cii chất đống sàn thế kia, chỉ khi cii hết sạch giá sàn thì lập tức tất xả cổ bđs bừng tỉnh ngay

3 Likes

NÓNG: hiến kế cứu cả dòng bất động sản cho A7 và các đệ tử. Anh chị em vào cả đây.

1 Likes