Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Khả năng cao Bình lọ thao túng, chuyển tài sản sân sau. Phần lớn tài sản của CII ko được minh bạch hóa

vãi xoài

Đồng ý với bác! Chẵng nhẽ bán ra ôm tiền. Mà tôi các là chẳng ai ôm được tiền đâu!

1 Likes

kết thúc ngày 22 tháng 2 năm 2022 - 1 tuần sau đầu tháng 3. Công ty có công văn không bán hết số lượng cổ phiếu quỹ do giá bán không được kỳ vọng!

Đúng vậy bác. Từ hôm qua tôi đã mua thêm vào. Cứ nhặt dần thôi. Nhìn xa hơn chút!

Bác nắm số lượng lớn như thế mà còn ko rành DN C2 như nào hả? lạ quá đấy

hinh nhu bac No1 2021 chinh la nguoi noi CII ban CPQ cho ban VCI.Bác này chac cung bi ai đo lừa.

1 Likes

Bác này bên f 139 đúng ko? Cuối cùng bác cũng rơi bẫy bắt đáy sao.
Má nó con hàng ch ó chết. Tui có 5k mà cắt lỗ hết 100 củ rồi. Tui full mg stb nay bán luôn gở đc 20 củ trước đã. Mịa ăn thì ít mà thua thì nhiều

tôi ko dính cổ nào bác. Nhưng theo case này từ đầu. Nên theo tới cùng xem sao thôi.

Đánh giá Bình bẩn từ chục năm trước rồi. Rớ vào làm gì.

Tuy nhiên mong thằng đó đền tội.

2 Likes

Hi bác hqua e nhắn bác bên 319 nè. Hnay e quyết cắt lỗ ăn tết cho ngon ngủ cho yên rồi

có hình cha đó ko up lên coi mặt mũi đi bạn !

Mình mới thấy hqua nhìn mặt rất ha~m nha

2 Likes

nay thủng Ma100 rồi thì cắt đi cho nhẹ đầu.

Tránh những cổ dạng này ra.

Mặc dù C2 cũng sẽ có đáy, nhưng là cổ phiếu cần tránh đơn giản là để giảm rủi ro đầu tư cho bản thân mình.

Bài học này ai mới rồi đến lúc cũng phải biết.

1 Likes

Vâng ạ, vào ck đc vài tháng mà học phí hơi cao.

Khuyên bạn là năm nay cứ bám dòng BĐS KCN mà đánh. Chắc chắn nó là dòng outstanding của TTCK năm nay. Nhiều mã có nền tảng rất vững chắc.

Hôm trc e định vào KBC nhưng vẫn run tay chưa dám vào. Thôi ra tết ạ

1 Likes

Định giá của MBS cách đây 9 tháng dù chỉ tính 6,5 ha đất Thủ Thiêm chỉ có 13k tỷ, không hề đúng với giá trị thực đất Thủ Thiêm ở thời điểm hiện tại cũng cho CII mức giá 32k/cp. Giờ này bị đạp thế này cực kì vớ vẩn.

1 Likes

Nếu đúng như bác nói, nói thật C2 đã bị thâu tóm từ lâu rồi.

Bom oxi đi Anh ơi, đang lau sàn hơi mệt Anh ơi🙂

sao giờ này BCTC nó vẫn ỉm chưa ra nhỉ? Trước giờ mới chứng kiến cp giấy lộn sàn 10 -20 phiên, cũng chưa thấy cổ phiếu nào có giá trị sàn tới mức độ như vậy

1 Likes