Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Hãy để Bảng điện trả lời về CII ko cần giải thích nhiều

Nếu hoàn thành nghĩa vụ nộp tiền, báo đã đăng rồi.

Nó cố tính delay. Tôi nói rồi! Mục đích delay là gì thì tự hiểu! Media đăng cái gì và khi nào đăng ko có gì là miễn phí đâu nhé. Đến cái Ủy nhiệm chi nộp tiền dần từ 11/01/2022 còn ỉm đi thì tự hiểu. Chậm nhất trưa mai ra tin

1 Likes

Quá sợ CII với NBB rồi.

Mai CII ce cái nào. Lâu rồi ko thấy em nó ce.

1 Likes

mọi người hết sức bình tĩnh, mai đợi nó ra tin chính thức rồi đua lệnh cũng chẳng muộn.

Giảm thì chê, tăng cũng chê, chắc cổ phải nằm im chúng nó mới vừa lòng!

6 Likes

ông chủ pic giờ nắm tỷ trọng CII ít lắm thấy đang PR cho SBT SCR rồi

Sao không có chức năng đá ra khỏi toppic nhỉ các bác, mệt mỏi với những thành phần chim lợn thực sự.

Lấy cái bài cáo từ 1 tháng trc đến chịu! Ngâu thì phải xem kỹ

:grinning_face_with_smiling_eyes: sao? Còn cầm hàng đi họp ĐHCĐ ko? Quyết thi đấu chứ?

2 Likes

tào lao ghê rứa ông

tôi bán CII rồi không chơi với Bình lọ được đâu nó ăn hết đất thủ thiêm rồi bác ơi

1 Likes

đừng yêu doanh nghiệp mù quáng khi thông tin đã rõ như vậy

Tin tốt, CII chuẩn bị vọt lẹ rồi!

tôi cũng ko mua thêm, vấn đề là ko nên có cái kiểu hôm nay thổi mai liếm, ko bao giờ đạp lên miếng cơm mà mình đã từng bưng cho ae nó ăn, chúc cho ng đến sau đc giàu sang, đó gọi là nghĩa khí

7 Likes

phân tích khách quan thì cứ phân tích chả sao cả, đừng có thiên lệch, đừng có cái kiểu đâm đâm thọt thọt ko đâu vào đâu chả giúp ích được gì cho ae

1 Likes

mình chỉ nói đến đây thôi còn anh em cố gồng với lãnh đạo CII thì cứ tự nhiên, nói nhiều mình chả được gì lại mang tiếng. Năm mới chúc các bác nhân tài khoản

1 Likes

chúc ông năm mới mã đáo thành công, múc đâu thắng đó

1 Likes

:grin: ăn phải đòi lại chứ!!!