Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Chúng nó choảng nhau thì nền kinh tế Vịt ngan có ảnh hưởng gì đâu. Trước đó mình có lệ thuộc kinh tế nhiều vào Nga ,U, Châu Âu đâu mà các BỐ cứ cà cuống cả lên, rồi bán tháo, bán đổ đi. VN chỉ chịu ảnh hưởng tý bởi giá xăng tăng thì lo gì. Nhà nước hỗ trợ thêm tý là OK ngay. Còn giá vàng thì kệ nó đi. Múc, xúc nhanh bà con ơi.

CII sao bị bán tháo vậy Mn?

Chắc HimLam

Cii có tham gia vào xây dựng đường Vành Đai 3 HCM không các cụ

em chào anh .em theo dõi những chủ đề anh viết rất hay và ý nghĩa cho những fo như em …em mới tham gia diễn đàn dc 1 tháng ,đuơc nghe những ý kiến của anh và chú tuấn a7 em có được sự tự tin và nắm giữ cp …năm ngoái em lỗ 100 tr. năm nay quyết tâm làm lại …em xin phép theo đuôi anh ak ,chúc anh thật nhiều sức khoẻ ạk

1 Likes
1 Likes

E cứ theo A7 là bất tử!

1 Likes

CII ko vượt được điểm 36 mà quỹ đang ôm hy vọng sớm qua điểm đó để có thời gian tích lũy cho con đường leo núi dài hạn.

tham gia diễn đàn ít thôi bác, đọc sách NDT1970, nghe video A7, ib hỏi han các cao thủ và tự trải nghiệm đúc kết, đảm bảo bác sẽ có thành quả tốt đẹp

Bán NBB dưới 51% thì đc hoạch toán LN hợp nhất–> LN CII Q1 có thể lãi hơn 1000 tỉ :smiley:
Tin ra cuối tuần T2 short cover kiểu j. Quả này làm nhịp 4x rồi :smiley:

Bây giờ lấy ngắn nuôi dài, bán hạ 51% báo cáo cho đẹp đã, khả năng lãi 700 tỷ quý 1!

3 Likes

Mua lâu dài thì h ngắm bảng đtu cho zui thôi.

1 Likes

CII cổ tiềm năng mọi thứ đã ổn, dòng tiền gom mạnh, đây là cổ tiềm năng trong dòng cổ đất tăng như DIG CEO

Tư vấn chia sẻ cho cộng đồng A7- NDT1970, giảm thiểu rủi ro, minh bạch. Với sự tham gia của A7 và các chuyên gia-đệ A7, trao đổi, chia sẽ và nhận định thị trường, các cổ phiếu miễn phí ;Link: ■■■■■■■■: Join Group Chat

1 Likes

dạ em nghe tư duy của a7. đu dig 125. vẫn ôm và xúc thêm , chơi dc chịu được ,ko chửi bới ko gào thét ko trách móc ,vì em thấy tư duy của chú tuấn quá đúng …

em thấy lên diễn đàn hay mà bác ,giao lưu học hỏi các anh chị có kinh nghiệm , lên face toàn chim lợn thôi ,

1 Likes

Hỗ trợ giá 32 rất cứng dự phiên mai bật tăng… nếu xấu nữa thì có thể về MA 50 giá 29. Khi đó cứ all in thôi.

CII mai tím cả tuần được chưa?

Do bọn Quỹ Singapore nó phang 5 triêu lm nhỏ lẻ sợ bán ra chưa tăng ngay dc đâu.

CII mai kia xuống tôi lại vay tiền mua tiếp. Bọn Sing giá 50k nó mới bán. Nhỏ lẻ cứ vững tay đoàn kết thì anh em mình chả ngán thằng nào luôn.

1 Likes