Đoản khúc cuộc đời

Chọn mã thanh khoản nhỏ quá, đầu tư giá trị chưa về vùng mua được. Con của nó là SZL doanh thu lợi nhuận ổn định hơn.

3 Likes

Anh Bạch Nam ơi, anh xem giúp mã TNG ạ, em cám ơn anh.

1 Likes

Em quan sát cách di chuyển. Mục tiêu khoảng 24-26k xác suất cao hơn là đi thủng đáy 4.

4 Likes

Cám ơn anh Bạch Nam, em cũng kì vọng được mục tiêu như hình trên để ko bõ công em nhịn bay lắc canh đôi lần để vào tbg. >_.> Tũn chúc anh cuối tuần vui vẻ ạ.

2 Likes

Anh Bach_nam cho em xin nhận định về LCG. Có thay đổi gì so với chart anh vẽ 2 tháng trước không ạ. Em cảm ơn anh nhiều ạ

Chạy đủ 5 sóng, còn lên sóng tiếp có thể coi là sóng 5 mở rộng tính toán trên sóng 5 và sóng cam. Sóng cam đang đi sóng đẩy, khung ngày đang xu hướng tăng, khung nhỏ hơn đang xu hướng chỉnh. Thủng 11.25-11.5k là xác nhận vào nhịp chỉnh II. Nếu xét động lực khung tuần thì sóng này chưa bằng các sóng chu kỳ trước nên xác suất vẫn có khả năng lên vượt đỉnh khu 15k vừa rồi cao hơn. Còn thực tế theo dõi và nên đánh sóng chứ không phải cầm dài hạn, tuân thủ kỷ luật đánh sóng.
Bản vẽ cũ đã đi nhịp chỉnh về khu 11k và lên đến đỉnh cũ, chưa vượt qua được.

Bản vẽ mới: Sóng cam có thể coi nhị 1/A, đường xanh biển đi lên là nhịp 3/C có mục tiêu khu 17k.

Xác suất khung tuần: phải brwakup 15.2k xác suất xuống mới thay đổi.

3 Likes

A Nam xem giúp em con EIB vs PET ạ, em cảm ơn anh

1 Likes

Em theo dõi: EIB breakdown cây nến đỏ mấy hôm trước có khu 23-24k. PET cơ bản đủ, gần đủ sóng nên cẩn thận. EIB là trường hợp sóng 5 cụt trong sóng 1/A.

2 Likes

Em thấy bác chủ làm việc liên tục cả ngày hay sao ạ?

1 Likes

Cụ lv vs đối tác nc ngoài, hay họp buổi chiều tối.

1 Likes

A Nam xem giúp em con VSC vs AAA ạ, xem còn mua mới đc không a

Dạ em cảm ơn, nếu eib ko break cây nến đỏ cách mấy phiên thì tích luỹ đi lên theo hướng anh vẽ đúng ko ạ?

1 Likes

AAA: Đi đủ sóng và giá dầu càng lên sẽ làm biên lợi nhuận của nó càng bị ảnh hưởng xấu.

VSC: Bản vẽ mới được vẽ cập nhật nét xanh biển

3 Likes

Đúng rồi, em xem cây nến breakup đỉnh, sau cây nến đó là các cây tích lũy.

4 Likes

Đặc điểm làm việc của Nam hơi khác vì các dự án ở nước ngoài và trong nước áp dụng cho làm việc trực tuyển là chủ yếu từ khi dịch xảy ra đến giờ và tương lai, chỉ một số bộ phận làm ở văn phòng nhưng thời gian tự do, còn lại các bộ phận không cần thiết có thể làm ở nhà, tùy theo có thể đến văn phòng khi có việc như tiếp khách hay làm việc cần có mặt trực tiếp trao đổi với các bộ phận liên quan. Nam bỏ phần gia công sản xuất, chỉ tập trung làm phần tư vấn, thương mại.

7 Likes

Dạ cám ơn a Nam

1 Likes

Anh làm mảng nào thế ạ có vẻ giống mảng tư vấn thiết kế em đang làm. từ sau đợt dịch covit các anh em cũng làm online chỉ khi in ấn ký kết mới phải lên cty.

2 Likes

Bác nhiều thời gian và giỏi thế mà sao bác không cày chứng ạ?

1 Likes

Cụ hnay cũng đi chiến ác ghê.

3 Likes

Em quen biết lâu từ hồi xưa bên f 319. Em vào đọc tưởng có gì hay ho. Ai ngờ già hơn chục tuổi nữa mà như trẻ con chưa trưởng thành. Em chứng kiến hai người dùng elliott tốt là bác chủ và bác bên f 319. Em không biết dùng nhưng đọc ngứa mắt ạ.