Đoản khúc cuộc đời

Hai mã nặng về đánh sóng và đầu cơ nên có lãi và lên cao rồi cũng nên quy về tiền, chờ cơ hội sau. SGT chưa hồi nhiều nhưng thanh khoản nhỏ, cá nhân với nhau đôi khi khó lường. Vì vậy hãy xem xét đánh giá để quyết định.

7 Likes

Bạn ơi ib cho mình hỏi nhé

1 Likes

Vâng a, đợt này phải quyết tâm để về bờ anh a, ở đảo lâu quá rồi :grin:

4 Likes

Sáng e loanh quanh bên pic Songokuu cũng cứ hạ tỷ trọng, bán bán, mã nào cũng chê…
Tối vào pic anh cũng nhận định tiêu cực cả nửa tháng nay rồi…

Chán quá, e lại đi học tiếp vậy, :joy: :joy: :joy: :joy:

2 Likes

vâng! anh cũng giúp em nhiều mà!

3 Likes

Cám ơn Naxi, em xin lỗi vì đánh nhanh quá nên lỗi mã, là VLC ko phải Vic ạ.

3 Likes

Cám ơn anh Nam, em xin lỗi vì đánh nhanh quá nên lỗi mã, là VLC ko phải Vic ạ.

2 Likes

Em quan sát chỉnh không thủng 15.7k thì có mục tiêu khu 19-21. Xác suất thủng đáy vẫn có nhưng nhỏ, nói chung ở khu 14k có thể cầm dài được.

3 Likes

A xem giúp e SHS vùng mua ạ

2 Likes

Dạ vâng, em cám ơn anh ạ.

2 Likes

Nó phân kỳ đoạn đỏ, đoạn tím có phân kỳ tiếp hay không thì theo dõi thêm. Nếu nó vượt 12.5-13k thì cần theo dõi và cập nhật sau, mua thì quan sát vùng 7.6-8.3k. Tùy theo tình hình để lựa chọn điểm vào cùng với tỉ trọng.

5 Likes

Dạ e cảm ơn a

2 Likes

A Nam cho e xin nhận định về HPG với ạ

1 Likes

Em muốn mua quan sát mục tiêu 19.7k và bên dưới.

12 Likes

Vâng anh

1 Likes

Đoạn này ae sai lầm nhất là quá chú trọng vào VNi

1 Likes

Bạn cho thêm thông tin,lý do,
thời gian điều chỉnh để ae nhỏ lẻ tính toán mua bán cho phù hợp.

3 Likes

Mình nghĩ là vẽ thì phải có cơ sở chứ, đoán đại làm sao đc, a Nam htrc cũng có nói bạn nào ý là vẽ để ngắm cảnh thì k nên vẽ, chia sẻ cho mn hiểu cách mình tính toán nhận định cũng có sao đâu bạn?

3 Likes

haha nếu vầy thì phải gotothemoon chứ, vẽ chỉnh làm gì cho đời thêm sầu hở bạn =)))

2 Likes

Hôm nay chứng hồng công giảm mạnh quá nên việt nam không lên được mai tăng bù các bác nhỉ

1 Likes